Thích - Thương Cách thả thính crush?

hungctcsx12

Học sinh
Thành viên
18 Tháng chín 2018
346
75
36
20
Hà Tĩnh
thcs sơn hà
các cao thủ trong làng thả thính cho tại hạ xin dăm ba câu tin nhắn thả thính crush đi ạ:p cho tại hạ mấy câu mới mới không có trên mạng í, crush của tại hạ biết mấy câu kia mất rồi
cứ nói là mình thích cậu
nếu nó chê ngươc che xuôi thì đừng buồn và hãy tự nói với chính mình là:
Trên đời này không có ai là hoàn hảo cả

elisabeth.2507

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng tư 2017
536
582
156
21
Nghệ An
THPT DC2
hay là thế này bạn cứ chạy ra thì nói:" Tớ thích cậu" xem nó phản ứng thế nào, nếu mà đồng ý thì... còn k thì cứ bám lấy đuôi ý vs lại bạn có thể nữ tính 1 chút nếu k dc thì cố gắng học thật giỏi
Ns như v ngại ngại sao sao í. Lắp bắp ko ns nên lời luôn:oops:
theo mk thì cx ko cần rắc thính hay thả bả j đâu , chỉ cần năng nói chuyện nè , rồi trao đổi bài tập chẳng hạn như thế , sẽ khiến mk càng thấn với cr hơn, mà có khi còn làm cải thiện kết quả hok tập cữa chứ , quả là 1 công đôi việc mà :D
Mà crush của mk lạnh lùng lắm cơ. Mk cx thử kiểu này rồi nhưng ổng vẫn thờ ơ thui:(
mị là cao thủ trong làng thà thính crush nè
mà lâu r ko thả thính ko bít tay nghề có mòn ko nx
Xin chỉ giáo ạ;)

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
Ns như v ngại ngại sao sao í. Lắp bắp ko ns nên lời luôn:oops:

Mà crush của mk lạnh lùng lắm cơ. Mk cx thử kiểu này rồi nhưng ổng vẫn thờ ơ thui:(

Xin chỉ giáo ạ;)
hay là giờ cứ tiếp cận thôi đã, hiểu tính cách mọi thứ( cách tiếp cận tiếp cận tốt nhất là bạn thân) r sau này lên đại học tỏ tình chưa muộn nhưng chỉ sợ nó có girlfriend r

elisabeth.2507

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng tư 2017
536
582
156
21
Nghệ An
THPT DC2
Câu thiết thức và đỡ sến chắc là 1 trong 2 câu này :v
"Tớ thích cậu"
"Em yêu anh" :v
Ngại qué:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
hazzz , buồn nhỉ, cx tại thk cr cơ , lạnh lùng quá chi :(:(
:D:D:D
hay là giờ cứ tiếp cận thôi đã, hiểu tính cách mọi thứ( cách tiếp cận tiếp cận tốt nhất là bạn thân) r sau này lên đại học tỏ tình chưa muộn nhưng chỉ sợ nó có girlfriend r
Cái đau lòng là sợ nó có girlfriend trc khi mk tỏ tình :oops:

• Like
Reactions: hatsune miku##
Top Bottom