Sinh các pác ơi zô đây ...................

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vanlongthan

huong18vn said:
hĩhĩ ùh công nhận box Sinh nhà mình hơi nhàm thật ^^ hĩhĩ mờ box mình cũng hơi ít người muốn khuấy động phong trào cũng khó cơ
----------
mình có 1 ý kiến, dù nó hơi hơi ....
đó là thỉnh thoảng mọi người nên hẹn offline để gặp mặt, làm wen nhau,...:D
còn về box sinh thì mình nghĩ nên post đề sinh thật nhìu
......
ko bít ra sao !

H

huong18vn

vanlongthan said:
huong18vn said:
hĩhĩ ùh công nhận box Sinh nhà mình hơi nhàm thật ^^ hĩhĩ mờ box mình cũng hơi ít người muốn khuấy động phong trào cũng khó cơ
----------
mình có 1 ý kiến, dù nó hơi hơi ....
đó là thỉnh thoảng mọi người nên hẹn offline để gặp mặt, làm wen nhau,...:D
còn về box sinh thì mình nghĩ nên post đề sinh thật nhìu
......
ko bít ra sao !
ẹt ẹt hẹn gặp off là cẩ 1 vấn đề đâu có thể nói là làm được lun, mỗi lần họp là cần bao nhiu thời gian chứ, làm sao mờ thỉng thoảng có 1 lần được, được 1 lần là may lắm roài ^^:)

H

huong18vn

uhm... nhưng dù sao cũng thấy nó hay hya nhưng box sinh của mình ít người quá, mỗi người 1 tỉnh mún gặp mặt cũng khó cơ

V

vanlongthan

nếu tui đỗ ĐH , tui sẽ ra BẮc Ninh gặp pà , okie :D
mà pà thi trương chi dzậy ?

H

huong18vn

vanlongthan said:
chứ bộ ông ở đâu mờ kêu ra BN dễ vậy tui thi KHTN khoa Sinh tìm mỏi mắt trên diễn đàn mờ hình như chưa có ai thi cùng khao với mình, úm ba la xì bùa cho chúng nso đi chỗ khác hết đi để mình còn đỗ

V

vanlongthan

huong18vn said:
vanlongthan said:
chứ bộ ông ở đâu mờ kêu ra BN dễ vậy tui thi KHTN khoa Sinh tìm mỏi mắt trên diễn đàn mờ hình như chưa có ai thi cùng khao với mình, úm ba la xì bùa cho chúng nso đi chỗ khác hết đi để mình còn đỗ
--------
dễ...tin thế này thì chít :D
tui mong mấy đứa thi Y Huế cũng dzậy đó,mà nếu tui đỗ thì các chú các pác, các cô, các gì, các cậu...nhớ chúc mừng tui 1 cái. Còn nếu tui trượt thì mong đừng cười tui, buồn lím :x :x :x :x

H

huong18vn

vanlongthan said:
huong18vn said:
vanlongthan said:
--------
dễ...tin thế này thì chít :D
tui mong mấy đứa thi Y Huế cũng dzậy đó,mà nếu tui đỗ thì các chú các pác, các cô, các gì, các cậu...nhớ chúc mừng tui 1 cái. Còn nếu tui trượt thì mong đừng cười tui, buồn lím :x :x :x :x
hứ, ông nỳ đểu thiệt trêu tui!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom