Các bạn vào đây , mình bói tiếng hàn của bạn là gì cho ?

Status
Không mở trả lời sau này.
L

...love...love

3-1-1997
Bói gium tui với.Cảm ơn rất nhìu.ìu......

Tên tiếng hàn của bạn là Lee Jong Joon
Ý nghĩa của ngày sinh:Bạn rất giỏi trong việc đưa ra những quyết định “nóng”, tức là rất quyết đoán, nhanh nhạy và ít khi để tình cảm chi phối những quyết định của mình. Chính vì vậy, số bạn bè công việc của bạn rất nhiều, và số khâm phục và cần ý kiến của bạn cũng không ít.
Bạn coi cuộc sống là 1 món quà giá trị và mỗi người nên biết tận hưởng màu sắc của nó.
Về tình yêu, bạn yêu quý khá nhiều người, vì bạn cho rằng tình cảm là không có giới hạn. Thậm chí bạn còn chia sẻ cuộc sống và thời gian của mình với họ. Tuy nhiên với ngườI “ lý tưởng” mà bạn yêu thì bạn rất chân thành. Bạn có khả năng điều khiển cảm xúc có thể gọi là hoàn hảo, tuy nhiên đôi khi những quyết định lý trí của bạn lại ảnh hưởng đến những người mà bạn yêu thương, vì không phải ai cũng lý trí được như bạn đâu. Sự cứng rắn là điểm mạnh trong sự nghiệp nhưng lạI là điểm yếu trong sự lãng mạn của bạn đó.
Một người đầu óc nhanh nhạy như bạn, hẳn khi đọc đến đây là trong đầu của bạn xuất hiện ngay hình ảnh của “ người đặc biệt nhất” rồi phải không ?
Ý nghĩa tháng sinh: Bạn là một bông hoa iris, loài hoa màu tím rất mềm mại. Hoa iris nói rằng bạn trong sáng, khiêm tốn và chung thuỷ. Bạn thích sự yên bình, hài hoà, nhẹ nhàng. Tính cách ấm áp luôn cân nhắc cho người khác làm bạn được rất nhiều anh chàng để ý đấy. Màu may mắn của bạn là tím, vàng, xanh biển nhạt.

L

...love...love

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D2222222222222
Mình sinh 18/2/1998
ok:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Tên tiếng hàn của bạn là Sung Ji Ae
Ý nghĩa ngày sinh:Bạn rất giỏi trong việc đưa ra những quyết định “nóng”, tức là rất quyết đoán, nhanh nhạy và ít khi để tình cảm chi phối những quyết định của mình. Chính vì vậy, số bạn bè công việc của bạn rất nhiều, và số khâm phục và cần ý kiến của bạn cũng không ít.
Bạn coi cuộc sống là 1 món quà giá trị và mỗi người nên biết tận hưởng màu sắc của nó.
Về tình yêu, bạn yêu quý khá nhiều người, vì bạn cho rằng tình cảm là không có giới hạn. Thậm chí bạn còn chia sẻ cuộc sống và thời gian của mình với họ. Tuy nhiên với ngườI “ lý tưởng” mà bạn yêu thì bạn rất chân thành. Bạn có khả năng điều khiển cảm xúc có thể gọi là hoàn hảo, tuy nhiên đôi khi những quyết định lý trí của bạn lại ảnh hưởng đến những người mà bạn yêu thương, vì không phải ai cũng lý trí được như bạn đâu. Sự cứng rắn là điểm mạnh trong sự nghiệp nhưng lạI là điểm yếu trong sự lãng mạn của bạn đó.
Một người đầu óc nhanh nhạy như bạn, hẳn khi đọc đến đây là trong đầu của bạn xuất hiện ngay hình ảnh của “ người đặc biệt nhất” rồi phải không ?

L

...love...love

ukm
mình hả
24/1/1994
bói giùm lun ý nghĩa nha
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Tên tiếng hàn của bạn là Song Jong Sang
Ý nghĩa ngày sinh:Bạn là mẫu người thích sống tự lập và bận rộn. Không lúc nào mà bạn không có 1 danh sách những việc cần làm và danh sách những mục tiêu phải đạt, dù danh sách đó được viết trên trang giấy hay chỉ nắm an toàn trong bộ não điện tử của bạn. Tư duy tốt và tính khoa học cao, bạn đã có 1 bản “phác hoạ” mẫu ngườI lý tưởng và bạn luôn tìm các cá tính đó. Bạn là mẫu người thích tới sự hoàn thiện nhất trong số 5 nhóm này.
Bạn bè rât có ý nghĩa với bạn và bạn có cực kỳ nhiều bạn thân vì bạn có thể làm bất kỳ điều gì vì tình bạn.
Trong tình yêu, bạn thường được coi là đa cảm và dễ xúc động vì đôi khi bạn khó kiểm soát cảm xúc cũng như sự kiên nhẫn của mình, và phản ứng quá mức. Bạn có thể khóc ấm ức chỉ vì ngườI yêu bạn đến trễ 5 phút và bạn có thể đập vỡ cái cốc khi nghe nói kể rằng bạn trai/gái bạn đi mua sắm…cùng 1 bạn gái/trai (để rồi sau đó biết rằng đó là anh em trai / chị em gái của người ấy)

A

angel_97

mình nữa:D:
22/9/1997
àh còn : 4/10/2000 :D
====================================================

A

angel_97

Tên thứ nhất: Tên tiếng hàn của bạn là Lee Soo Mi
Tên thứ hai: Tên tiếng hàn của bạn là Park Eun Hee
tên của mình vs em trai mình nghe cũng được đấy;))
thế bạn giúp mình tên này nữa được ko? :D thanks trước ;))
2/2/1997 [ chị gái mình ;)) ]

O

o0honeybaby0o

Thật xin lỗi ý nhá!
Nhưng chả lẽ hai đứa bạn cùng ngày sinh tháng đẻ thì cùng cả họ tên hay sao? :(
Tớ sinh ngày 05/02/1995, nhưng tên tiếng Hàn của tớ lại là Sal Eun Ha. Chắc ko giống của cậu đâu nhỉ? =.="

L

...love...love

Thật xin lỗi ý nhá!
Nhưng chả lẽ hai đứa bạn cùng ngày sinh tháng đẻ thì cùng cả họ tên hay sao? :(
Tớ sinh ngày 05/02/1995, nhưng tên tiếng Hàn của tớ lại là Sal Eun Ha. Chắc ko giống của cậu đâu nhỉ? =.="

ừ................................................................................................

G

giaosu_fanting_thientai

phán thử cái nì nữa coi, thanks sau: 1/1/1972
.........................

H

hong_sieutoan

Thằng này bói toán xuất ngày !!!!!!!
Hư quá !
Có giỏi thì bói em chị tên gì đi ?????
hahahahahaha

H

hong_sieutoan

Sao không bảo tên em chị là thánh luôn đi!!!!!!!
Sai bét!!!!!!!
Hỡi bà con , cô gì , chú bác , đừng nghe tên thầy bói này nhảm nhí nghe !!!!

T

thao_won

19/07/1996

Thank nhiu` ;));));));))

Chồng mình họ Choi ko bjt mjnh` họ ji` đêy :-*

Dù vẫn bjt cái này ko có cơ sở nhưng cứ bói cho vui đj bạn :-*

G

giaosu_fanting_thientai

rởm wá :D!!! sao 2 bố con lại khác họ được nhờ!!! :-/;;):-/:-/;;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom