Các bạn vào đây , mình bói tiếng hàn của bạn là gì cho ?

Status
Không mở trả lời sau này.
L

...love...love

2/12/1996............................đó xem thế nào chứ...số mình đen lắm

Tên tiếng hàn của bạn là Han Rae Woo
Ý nghĩa của tháng: Hoa thuỷ tiên trắng nhẹ nhàng, thanh thoát hay mọc thành cụm. Bạn thân thiện, cởi mở trong trái tim bạn. Bạn cũng luôn gặp may mắn vì sự quyết đoán và suy nghĩ lạc quan của mình. Bạn còn có khiếu hài hước bẩm sinh đúng không nào? Màu may mắn của bạn là tím, xanh lá cây và lục lam.
Ý nghĩa của ngày:Bạn là mẫu người của sự nghiệp và những giấc mơ nhiều hơn là mẫu người của tình yêu, thật đấy. Bạn rất nhiều hoài bão và chúng quan trọng đến mức, bạn làm bất kỳ điều gì, kể cả chọn nút ‘stand by’ cho tình yêu để thực hiện ước mơ của mình trước đã. Tuy nhiên không phải vì thế, mà bạn coi nhẹ tình yêu. Đối vớI bạn, tình yêu rất quý giá, nhưng bạn hơi khó tìm được 1 ngườI mà bạn coi là “ hoàn hảo”. Đó là vì với những mối quan hệ và công việc rộng rãi, bạn ít khi hoàn toàn tin tưởng 1 người, và đây có thể coi là 1 nhược điểm nhỏ của bạn. Kể cả bạn bè cũng vậy, bạn bè rất quan trọng với bạn, nhưng bạn không kể ‘ tất tần tật’ chuyện gì cho mọi ngườI nghe bao giờ.
Điểm mà mọi ngườI khâm phục nhất ở bạn là bạn suy nghĩ tốt, nhìn được cả ưu điểm và khuyết điểm của vấn đề.
Quan tâm chính của bạn về Tình Yêu là 2 người thật sự quan tâm nhau thế là đủ, đúng không ?

B

baobinh44

xem hộ mình:25/1/1997
thanks rồi đó bạn
....................................................

L

...love...love

xem hộ mình:25/1/1997
thanks rồi đó bạn
....................................................

Tên tiếng hàn của bạn là Lee Jong Byung
Ý NGHĨA NGÀY SINH:Bạn được người Ý coi là “những người của tình yêu”. Nếu bạn thuộc nhóm này, dường như bạn thích những quyết định mang tính tình cảm hơn là lý trí. Cũng may là tình cảm của bạn khá nhạy bén nên khi cảm xúc xen vào, bạn vẫn “ linh tính” được để mà quyết định đúng.
Bạn coi cuộc sống là tận hưởng từng ngày, và người Ý coi bạn là mẫu người Ý “điển hình” - rất lãng mạng, vui tươi , hoà đồng, thậm chí đôi khi mọi người còn có thể đùa bạn là “flirting” ấy chứ.
Bạn có nhiều bạn bè và vẫn luôn cố gắng kéo dài cái danh sách đó trong sổ điện thoại, máy di động, hay trong sổ email…
Bạn mơ mộng và cũng có nhiiều ước vọng, tuy nhiên, điều có thể coi là nhược điểm của bạn với bản chất “đừng-nghiêm-trọng-hoá-vấn-đề”, bạn hơi thiếu kiên quyết & kiên định nên nhiều khi không thực hiện được những việc quan trọng đến nơi, đến chốn.

G

giaosu_fanting_thientai

oh ohhhhhhhhhhhhhhhhh...........................
thế nèy thì người hàn quốc họ có nhìu tên trùng nhau lắm nhờ ???
Chơi cái cho zuj vậy: 31/3/1994 và 24/12/1994 là tên chi???
Khỏi cần phải phán xét số phận đâu. Tốt đẹp cả....he he...

G

gacon_lonton_timban

Hi hi .... 28/04/1993 hoặc 19/05/1993

Cậu xem cho t ý nghĩa ngày sinh nhé :D

Thanks !

L

...love...love

12/4/1997
xem cho mình đi
nói hết lun nha :))

Tên tiếng hàn của bạn là Lee Hye Bin
ý nghĩa ngày ,tháng sinh:
*Bạn là mẫu người của sự nghiệp và những giấc mơ nhiều hơn là mẫu người của tình yêu, thật đấy. Bạn rất nhiều hoài bão và chúng quan trọng đến mức, bạn làm bất kỳ điều gì, kể cả chọn nút ‘stand by’ cho tình yêu để thực hiện ước mơ của mình trước đã. Tuy nhiên không phải vì thế, mà bạn coi nhẹ tình yêu. Đối vớI bạn, tình yêu rất quý giá, nhưng bạn hơi khó tìm được 1 ngườI mà bạn coi là “ hoàn hảo”. Đó là vì với những mối quan hệ và công việc rộng rãi, bạn ít khi hoàn toàn tin tưởng 1 người, và đây có thể coi là 1 nhược điểm nhỏ của bạn. Kể cả bạn bè cũng vậy, bạn bè rất quan trọng với bạn, nhưng bạn không kể ‘ tất tần tật’ chuyện gì cho mọi ngườI nghe bao giờ.
Điểm mà mọi ngườI khâm phục nhất ở bạn là bạn suy nghĩ tốt, nhìn được cả ưu điểm và khuyết điểm của vấn đề.
Quan tâm chính của bạn về Tình Yêu là 2 người thật sự quan tâm nhau thế là đủ, đúng không ?
*Cây đậu hoa, loài hoa leo có hoa màu nhạt, rất thơm. Đậu hoa nói rằng bạn luôn vui vẻ, dễ gần và rất tò mò. Bạn là người đáng tin cậy, luôn giữ những nguyên tắc của mình trong mọi mặt của cuộc sống. Bạn hay giúp đỡ mọi người và luôn bình tĩnh nên là một quân sư đáng nể. Màu may mắn của bạn là vàng và đỏ.
thank công post đi bạn:D

Last edited by a moderator:
L

...love...love

oh ohhhhhhhhhhhhhhhhh...........................
thế nèy thì người hàn quốc họ có nhìu tên trùng nhau lắm nhờ ???
Chơi cái cho zuj vậy: 31/3/1994 và 24/12/1994 là tên chi???
Khỏi cần phải phán xét số phận đâu. Tốt đẹp cả....he he...

31/3/1994: Tên tiếng hàn của bạn là Song Je Sub
24/12/1994: Tên tiếng hàn của bạn là Song Rae Sang
thank đi chứ nhỉ:-/:-/

Last edited by a moderator:
L

...love...love

Hi hi .... 28/04/1993 hoặc 19/05/1993

Cậu xem cho t ý nghĩa ngày sinh nhé :D

Thanks !
vậy bói cái sau nhé thấy ngày nó đẹp đẹp 19/5:D
19/05/1993Tên tiếng hàn của bạn là Choi Dong Neul

ý nghĩa ngày sinh nek:Bạn là mẫu người thích sống tự lập và bận rộn. Không lúc nào mà bạn không có 1 danh sách những việc cần làm và danh sách những mục tiêu phải đạt, dù danh sách đó được viết trên trang giấy hay chỉ nắm an toàn trong bộ não điện tử của bạn. Tư duy tốt và tính khoa học cao, bạn đã có 1 bản “phác hoạ” mẫu ngườI lý tưởng và bạn luôn tìm các cá tính đó. Bạn là mẫu người thích tới sự hoàn thiện .
Bạn bè rât có ý nghĩa với bạn và bạn có cực kỳ nhiều bạn thân vì bạn có thể làm bất kỳ điều gì vì tình bạn.
Trong tình yêu, bạn thường được coi là đa cảm và dễ xúc động vì đôi khi bạn khó kiểm soát cảm xúc cũng như sự kiên nhẫn của mình, và phản ứng quá mức. Bạn có thể khóc ấm ức chỉ vì ngườI yêu bạn đến trễ 5 phút và bạn có thể đập vỡ cái cốc khi nghe nói kể rằng bạn trai bạn đi mua sắm…cùng 1 bạn gái (để rồi sau đó biết rằng đó là anh em trai của người ấy).

L

...love...love

bói cho mình zới bạn ơi .
Mình sinh ngày 16/7/1995

Tên tiếng hàn của bạn là Kang Ha Rim
ý nghĩa ngày tháng sinh: Bạn thích đi chơi với nhiều bạn bè và luôn được coi là 1 người bạn có trách nghiệm. Tuy nhiên, điểm yếu lớn nhất của bạn xuất phát từ bản chất tò mò và hiếu kỳ ( rất tốt cho công việc nhưng không tốt lắm cho tình yêu ) là thiếu kiên nhẫn. Bạn thường muốn “đánh nhanh thắng nhanh” và đôi khi nó là trở ngại vật lớn nhất trong tính cách của bạn.
Khi bạn yêu 1 người, người đó có thể chế ngự không chỉ trái tim mà còn cả tâm trí bạn nên bạn rất dễ bị ảnh hưởng đến các mối quan hệ xã hội khác.
+Hoa phi yến, bông hoa có cuống dài, thanh mảnh, màu hồng, tím hoặc trắng, tươi rất lâu. Bạn nhanh nhẹn, sở hữu trái tim luôn rộng mở, mạnh mẽ. Bạn có khả năng suy xét vấn đề rất tốt và hay tưởng tượng. Có cách nhìn cuộc sống rất lạ, nên có khi có người sẽ cho là bạn hơi lập dị. Màu may mắn của bạn là đỏ và xanh lá cây.
thank mjnh` phát đi bạn:D

L

...love...love

Mình nè:
19/9/1995
Bói chuẩn ko đấy hay nói bừa vậy :))

Tên tiếng hàn của bạn là Kang Soo Neul
*Ý nghĩa của ngày:Bạn là mẫu người thích sống tự lập và bận rộn. Không lúc nào mà bạn không có 1 danh sách những việc cần làm và danh sách những mục tiêu phải đạt, dù danh sách đó được viết trên trang giấy hay chỉ nắm an toàn trong bộ não điện tử của bạn. Tư duy tốt và tính khoa học cao, bạn đã có 1 bản “phác hoạ” mẫu ngườI lý tưởng và bạn luôn tìm các cá tính đó. Bạn là mẫu người thích tới sự hoàn thiện nhất trong số 5 nhóm này.
Bạn bè rât có ý nghĩa với bạn và bạn có cực kỳ nhiều bạn thân vì bạn có thể làm bất kỳ điều gì vì tình bạn.
Trong tình yêu, bạn thường được coi là đa cảm và dễ xúc động vì đôi khi bạn khó kiểm soát cảm xúc cũng như sự kiên nhẫn của mình, và phản ứng quá mức. Bạn có thể khóc ấm ức chỉ vì ngườI yêu bạn đến trễ 5 phút và bạn có thể đập vỡ cái cốc khi nghe nói kể rằng bạn trai/gái bạn đi mua sắm…cùng 1 bạn gái/trai (để rồi sau đó biết rằng đó là anh em trai / chị em gái của người ấy).
*Ý nghĩa của tháng sinh: Hoa bìm bịp tím, loài hoa khi nở trông giống một chiếc kèn xinh xắn. Bạn luôn biết nhường nhịn, khiêm tốn và rất biết hy sinh. Bạn có sức chịu đựng cao, ít khi than phiền nên bạn bè thường thấy ở bạn sự chín chắn hơn tuổi. Rất biết thông cảm với người khác nên có nhiều bạn thân. Nếu bạn làm công việc gì đó liên quan đến nhân quyền hoặc chăm sóc con người thì hẳn bạn sẽ làm rất tốt. Màu may mắn của bạn là nâu, xanh biển đậm.

S

shadkozi

Tên tiếng hàn của bạn là Kang Soo Neul
*Ý nghĩa của ngày:Bạn là mẫu người thích sống tự lập và bận rộn. Không lúc nào mà bạn không có 1 danh sách những việc cần làm và danh sách những mục tiêu phải đạt, dù danh sách đó được viết trên trang giấy hay chỉ nắm an toàn trong bộ não điện tử của bạn. Tư duy tốt và tính khoa học cao, bạn đã có 1 bản “phác hoạ” mẫu ngườI lý tưởng và bạn luôn tìm các cá tính đó. Bạn là mẫu người thích tới sự hoàn thiện nhất trong số 5 nhóm này.
Trong tình yêu, bạn thường được coi là đa cảm và dễ xúc động vì đôi khi bạn khó kiểm soát cảm xúc cũng như sự kiên nhẫn của mình, và phản ứng quá mức. Bạn có thể khóc ấm ức chỉ vì ngườI yêu bạn đến trễ 5 phút và bạn có thể đập vỡ cái cốc khi nghe nói kể rằng bạn trai/gái bạn đi mua sắm…cùng 1 bạn gái/trai (để rồi sau đó biết rằng đó là anh em trai / chị em gái của người ấy).
*Ý nghĩa của tháng sinh: Hoa bìm bịp tím, loài hoa khi nở trông giống một chiếc kèn xinh xắn. Bạn luôn biết nhường nhịn, khiêm tốn và rất biết hy sinh. Bạn có sức chịu đựng cao, ít khi than phiền nên bạn bè thường thấy ở bạn sự chín chắn hơn tuổi. Rất biết thông cảm với người khác nên có nhiều bạn thân. Nếu bạn làm công việc gì đó liên quan đến nhân quyền hoặc chăm sóc con người thì hẳn bạn sẽ làm rất tốt. Màu may mắn của bạn là nâu, xanh biển đậm.

Hic cái này chỉ đúng 50% thôi :)) ................................................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom