Các bạn cảm thấy SINH 9 như thế nào?

C

cuongelead123

mình thấy chỉ cần áp dung toán vào thì sẽ dể thở hơn sinh 8.7.6 nhiều

H

hoangan95

thì bạn cố gắng học thuộc bài cô dạy thôi
như vậy cũng được rồi
với lại nghe cô giảng trên lớp cũng thấm được chút chút
"mưa dầm thấm lâu mà"
hj

C

cow_kute222

thì bạn cố gắng học thuộc bài cô dạy thôi
như vậy cũng được rồi
với lại nghe cô giảng trên lớp cũng thấm được chút chút
"mưa dầm thấm lâu mà"
hj

bạn nói vậy thôi, chứ gặp mấy bà cô khó khăn thì dạy 1 đàng cho bài KT 1 nẽo, như tui nè học bao nhiêu cho toàn j` hok à, làm mún điên luôn mà chấm điểm gắt như wy~@-)

K

kisima0000

mình lại thấy sinh 9 không phải chỉ học lý thuyết ma còn có bài tập nên rất hay,còn chuyện khó hay dễ thì còn tuỳ từng người

T

thanchetgoiemlasuphu93

oh
sinh 9 ah
nó rất hay
học nó như đang khám phá từng tế bào, thế giới sống ngay trong cơ thể mình
tui cũng hok bik là tui có học tốt đc mãi môn này hay hok
nhưng tui sẽ cố gắng hết mức có thể để học tốt môn yêu thích của mình
tại sao chỉ có 2 sự lựa chọn vậy bạn: Dễ mà / Khó như quỷ
có nhìu ng` tuy học hok đc cho lắm nhưng vẫn yêu thik và theo đuổi đấy thui
nếu bạn có ji` hok hỉu, có thể hỏi thầy cô hoặc hocmai.vn nah^^

Z

zucchini

Nói thật nhá, tớ thấy phần Sinh vật và môi trường chả bjk học làm cái quái j nữa, công vc chủ yếu của tớ là ngồi ngáp. Kiến thức của phần đó tớ thấy chỉ nên đọc thêm, chứ đưa vào thi thì hơi bị thừa.
Còn phần Di truyền và biến dị là phần hay nhất mà tớ đc học. Dù tớ có học thuộc cả SGK đi nữa thì mỗi lần đọc lại tớ vẫn thấy có cái j hay hay mà tớ chưa biết. Hai phần khác xa một trời một vực lun í

G

gauto

Uk, thì những phần sau đó chỉ là bổ sung kiến thức sống thôi, không có gì nhiều, nhưng trong thi cử thì phần đó cũng quan trọng không kém đâu. Bạn đừng chủ quan. Nói thật, mình thấy sinh 9 bình thường. Hồi mới học đúng là khó hiểu vì nó còn phức tạp, nhưng càng về sau càng nhẹ nhàng, dễ hiểu. Chỉ cần các bạn chăm học là được. Mình qua rùi, mình biết mà!! :)

Top Bottom