Các bài giảng của thầy Ninh

• Thread starter bethithuylinh12121993
  • Ngày gửi
  • Replies 1
  • Views 264

B

bethithuylinh12121993

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cac ban oi sao bai giang cua thay Ninh ko co "mot nguoi Ha Noi" cua nguyen khai va "nhung dua con trong gia dinh" cua Nguyen Thi? to thay cac bai nay cung rat quan trong day chu. to muon dc nghe thay giang ve cac tac pham nay:(
biet lam the nao bay gio nhi? Oi...them nghe thay giang qua!

H

hocmai.nguvan

Chào bethithuylinh12121993.

Các bài giảng của thầy Ninh đang liên tục được cập nhật để kịp thời phục vụ các em trong kì thi Tốt nghiệp THPT và ĐH,CĐ sắp tới.
Trước mắt, thầy giáo ưu tiên giảng những tác phẩm trong chương trình Chuẩn trước (và thầy cũng có lời khuyên các bạn nên làm câu dành cho Chương trình Chuẩn ở mục câu hỏi Tự chọn). Bài giảng tác phẩm Những đứa con trong gia đình sẽ được cập nhật trong thời gian gần đây nhất (đầu tháng tư/2011).
Sau đó, thầy sẽ xem xét cập nhật các bài giảng trong chương trình Nâng cao. Hiện tại, với các tác phẩm này, các em có thể tham khảo tài liệu thầy giáo gửi trên khóa học.

Em có thể tham khảo lịch cập nhật các bài giảng trên khóa học hoặc trên topic này trên diễn đàn nhé:
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=138626

Nếu có bất cứ câu hỏi, thắc mắc nào về nội dung học tập và các vấn đề liên quan, em cứ mạnh dạn nêu câu hỏi nhé. Anh chị sẵn lòng giúp đỡ và chuyển cho thầy (nếu cần) để thầy trực tiếp trả lời các em.

Hocmai.vn trân trọng.

Top Bottom