[Box Lí] Nơi lắng nghe tâm tư, nguyện vọng của mem.

C

congratulation11

Giai đoạn trước box có tới hơn chục mod lận. Tuy nhiên, do tuyển chọn không tốt nên nhiều mod khi làm việc thiếu trách nhiệm nên đã bị unset em ạ.

Do vậy hiện còn 2 mod hoạt động tốt ở lại với box không có gì quá bất ngờ.

H

hoatraxanh24

việc tuyển Mod cần được lên kế hoạch cụ thể và thi tuyển công khai và hiện tại bây giờ vẫn chưa có kế hoạch cụ thể, chưa có đề thi luôn em à, chắc mấy em phải đợi thêm thgian nữa nhé!

Y

yennhicute1996

Xin tài liệu tổng hợp lý thuyết Lý Hóa ở đây được không nhỉ ?
Em cảm ơn nhiều :)

S

sonsuboy

Bạn nên xin ở phòng sinh hoạt hóa học nhé!____________________________________________________________________________________________

Q

quantinh

Tớ muốn tìm cho mình một đồng chí. Đó là mem trên diễn đàn Học Mãi, và đặc biệt ưu tiên cho mod box Lí.

Tớ đang học lớp 6. Không biết các Mod Lí có sẵn sàng tạo điều kiện cho tớ không??? ;))

S

shirochan2

Học lí vui mà. Năm ngoái điểm phẩy của mh còn ko lên nổi 6,5 nhưng năm nay đã đi thi tỉnh r

H

ht_fs

Cho em hỏi em mún làm mod vật lý 8 ạ (em làm không thiếu trách nhiệm đâu mà lo)

H

hoa02hoa

Thế thì bạn vào đăng kí đi và bạn phải hoạt động tốt ở đó khoảng 1 tuần thì mình sẽ đề xuất với anh gaconkudo xem sao!

G

gaconkudo

Tớ muốn tìm cho mình một đồng chí. Đó là mem trên diễn đàn Học Mãi, và đặc biệt ưu tiên cho mod box Lí.

Tớ đang học lớp 6. Không biết các Mod Lí có sẵn sàng tạo điều kiện cho tớ không??? ;))

Lớp 6 hả? Anh học lớp 8, có giúp gì được không?
----------------------------------------------------------

N

nuocmatphale195@gmail.com

em muôn vào đt li tu lậu rồi ạ. a co thể giup em tổng hop kiên thuc tu co bản đên nâng cao đc ko ạ

N

ngocahgase

Em thì học cũng bình thường lúc giỏi lúc khá lúc thì lại chẳng biết gì. Học hóa cũng vậy

C

chauproakk

hãy lập một thí nghiệm để chứng tỏ ánh sang truyền đến mắt ta theo đường thẳng

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

G

galaxy98adt

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Hình như SGK Vật Lý 7 có nói mà bạn? Bạn lấy \geq 2 tấm bìa đục lỗ rồi đặt những cái lỗ đấy thẳng nhau. Bạn đặt một nguồn sáng tại một đầu và nhìn qua các lỗ đó. Nếu nhìn thấy ánh sáng thì ta đã có điều phải chứng minh.

Top Bottom