Tài năng HMF Bộ sưu tầm tranh của em

Gâu Đần

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
6 Tháng mười một 2018
950
1,585
171
16
Hải Phòng
THCS Đằng Hải ai cùng trường lên tiếng =)
Tiên vẽ đẹp nè, nhưng mà mặt hơi vuông và to hơn so với người của nhân vật ( tự dưng thấy ngượng mồm vì mình chả khác gì cả;-;).
Thế thui còn lại ổn rồi Tiên nhé^^

• Like
Reactions: yaya@ 2008

Tiểu Bạch Lang

Cựu TMod Toán|Duchess of Mathematics
Thành viên
9 Tháng tư 2020
1,049
1,064
181
18
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
  • Like

Khoảng lặng..

Học sinh gương mẫu
Thành viên
4 Tháng tư 2020
1,185
3,332
331
Phú Yên
HOCMAI Forum
Hôm nay chủ nhật nên rảnh.Heo mới vẽ xong búc này. Mọi người xem giúp Heo.View attachment 152920 Cảm mơn mọi người. @Huỳnh Tiến Đại -.- ,@chipchipchip.nguyen@gmail.com ,@Candy Nguyễn ^.^ ,@Hắc Trần Tuyết Nhi ,@Nguyễn Phan Ánh Nguyệt ,@Trần Hoàng Hạ Đan .

< Pé Heo >
Bạn vẽ bức tranh này đẹp đấy ! Nhưng chiếc xe hơi bị fail, và con người bạn vẽ chưa đẹp lắm nha. Còn bầu trời và cỏ thì đẹp lắm !

• Like

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Hôm nay chủ nhật nên rảnh.Heo mới vẽ xong búc này. Mọi người xem giúp Heo.View attachment 152920 Cảm mơn mọi người. @Huỳnh Tiến Đại -.- ,@chipchipchip.nguyen@gmail.com ,@Candy Nguyễn ^.^ ,@Hắc Trần Tuyết Nhi ,@Nguyễn Phan Ánh Nguyệt ,@Trần Hoàng Hạ Đan .

< Pé Heo >
Wow
Vẽ đẹp thía ta TwT
Trộn màu đều, đẹp, phù hợp nhưng sao e ko vẽ gần mây nó màu cam xíu cho nó có tia tỏa nắng :33
Nhưng ko sao lần này đẹp thiệt á !!

Sunny

Last edited:
  • Like

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,042
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh

< Pé Heo >
Bức này đẹp thế nhợ.....
Màu sắc hài hòa ổn, chỉnh 1 vài chỗ nữa thui là hoàn hảo.
Chỗ dáng người á em, nay vẽ ko bị fail như mấy lần trc nữa rồi :<<<<<
Cố lên nữa nào!

Nấm#

• Like

Junery N

Cựu Hỗ trợ viên
HV CLB Địa lí
Thành viên
23 Tháng mười một 2019
4,605
12,667
996
Nam Định
In the sky

< Pé Heo >
Theo như mình thấy thì cánh tay của 2 người trong tranh không được đẹp, bạn lưu ý chút về bánh của xe đạp, màu sắc của cỏ và bầu trời thì đẹp rồi

• Like

Gâu Đần

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
6 Tháng mười một 2018
950
1,585
171
16
Hải Phòng
THCS Đằng Hải ai cùng trường lên tiếng =)
Pic này đẹp hơn rùi nè! Chỉnh dáng người nữa là ok

• Like

Winter bear

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng hai 2020
106
270
61
Thanh Hóa
THCS Chu Văn An

< Pé Heo >
Pic này đã đẹp hơn nhiều rồi ,pha màu cũng đẹp hơn ,chỉ cần chỉnh dáng người thôi

• Like

anbinhf

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
9 Tháng ba 2020
1,207
10,851
766
17
Nghệ An
Trường THCS Quỳnh Hồng

< Pé Heo >
mặt trời chói lọi mà 2 nhân vật mặc đồ dài tay xem ra hơi phí :p
xe đạp chưa chạm đất nha
Màu trời hơi đục

• Like

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời

< Pé Heo >
Màu sắc ổn nhưng hơi bị tối tranh.nếu đây là mặt trời em thêm màu vàng vào đánh bóng lên thì sẽ sáng tranh hơn. Tiếp là em cần chỉnh lại người và cái xích đu... Cái xe đạp nữa... Nhìn tổng quan bức tranh đẹp và khá có hồn

• Like
Reactions: The key of love

Candy Nguyễn ^.^

Học sinh
Thành viên
11 Tháng tư 2020
26
158
31
15
Bắc Ninh
Trường học Nhân Tài

< Pé Heo >
Em thấy chị vẽ rất đẹp ạ nhưng mà xe đạp thì chưa đẹp lắm ạ và người thì chị vẽ đẹp hơn trước nhiều rùi a

• Like

yaya@ 2008

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng hai 2020
744
884
121
16
Hưng Yên
Thcs Hùng An
Bạn vẽ bức tranh này đẹp đấy ! Nhưng chiếc xe hơi bị fail, và con người bạn vẽ chưa đẹp lắm nha. Còn bầu trời và cỏ thì đẹp lắm !
Lần sau tớ sẽ rút kinh nghiệm.
Wow
Vẽ đẹp thía ta TwT
Trộn màu đều, đẹp, phù hợp nhưng sao e ko vẽ gần mây nó màu cam xíu cho nó có tia tỏa nắng :33
Nhưng ko sao lần này đẹp thiệt á !!

Sunny
Vâng ạ. Làn sau em sẽ vẽ như chị nói ạ.
Bức này đẹp thế nhợ.....
Màu sắc hài hòa ổn, chỉnh 1 vài chỗ nữa thui là hoàn hảo.
Chỗ dáng người á em, nay vẽ ko bị fail như mấy lần trc nữa rồi :<<<<<
Cố lên nữa nào!

Nấm#
Vang a em sẽ cố gắng ạ. Nó nhung em ko biết làm thế nào để vẽ dáng người đẹp hơn. Vẽ đi vẽ lại nó chỉ thế thôi.
Theo như mình thấy thì cánh tay của 2 người trong tranh không được đẹp, bạn lưu ý chút về bánh của xe đạp, màu sắc của cỏ và bầu trời thì đẹp rồi
Pic này đẹp hơn rùi nè! Chỉnh dáng người nữa là ok
Pic này đã đẹp hơn nhiều rồi ,pha màu cũng đẹp hơn ,chỉ cần chỉnh dáng người thôi
Lần sau em cố gắng hơn.
mặt trời chói lọi mà 2 nhân vật mặc đồ dài tay xem ra hơi phí :p
xe đạp chưa chạm đất nha
Màu trời hơi đục
Hihi ! Cái đó em ko để ý lắm ạ. Em sẽ sửa lại ạ.

< Pé Heo >

• Like
Reactions: Khoảng lặng..

Jakarta

Học sinh mới
Thành viên
19 Tháng tư 2020
16
10
6
15
Hưng Yên
THCS Hùng An
Vẽ cũng đẹp ! Cô lên nhé bạn !
Mong bạn sẽ vẽ nhiều bức tranh đẹp hơn.

• Like

Jakarta

Học sinh mới
Thành viên
19 Tháng tư 2020
16
10
6
15
Hưng Yên
THCS Hùng An
Bạn vẽ đẹp ghê
Mong bạn sẽ vẽ nhiều bức tranh đẹp hơn thế nữa.

yaya@ 2008

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng hai 2020
744
884
121
16
Hưng Yên
Thcs Hùng An

Khoảng lặng..

Học sinh gương mẫu
Thành viên
4 Tháng tư 2020
1,185
3,332
331
Phú Yên
HOCMAI Forum
Lâu rồi ko vẽ chibi nên bây giờ vẽ xâu rồi huhu. Hôm nay vẽ lại chibi cho mọi người nhận xét. Chỗ tóc em vẽ bị fail rồi. Mọi người nhớ nhận xét thật lòng nha. View attachment 153289 huhu xấu đi rồi. Chắc phải tập lại từ đầu thôi. Cảm ơn mọi người. @Huỳnh Tiến Đại -.- ,@Hắc Trần Tuyết Nhi ,@Nguyễn Phan Ánh Nguyệt ,@chipchipchip.nguyen@gmail.com ,@Candy Nguyễn ^.^ ,@Jakarta .

< Pé Heo >
Tranh chibi này bạn vẽ đẹp đó ! Nhưng chân và tay hơi fail, tóc thì tỉa chưa đẹp lắm, bạn nên vẽ nhưng chi tiết lên như là bông hoa. Cố lên !

• Like

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,042
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
Lâu rồi ko vẽ chibi nên bây giờ vẽ xâu rồi huhu. Hôm nay vẽ lại chibi cho mọi người nhận xét. Chỗ tóc em vẽ bị fail rồi. Mọi người nhớ nhận xét thật lòng nha. View attachment 153289 huhu xấu đi rồi. Chắc phải tập lại từ đầu thôi. Cảm ơn mọi người. @Huỳnh Tiến Đại -.- ,@Hắc Trần Tuyết Nhi ,@Nguyễn Phan Ánh Nguyệt ,@chipchipchip.nguyen@gmail.com ,@Candy Nguyễn ^.^ ,@Jakarta .

< Pé Heo >
Lâu ngày không vẽ lại tranh này nên trình hơi xuống rồi em nhỉ....Chân và tóc hơi fail đó. Còn lại đều ổn!!!! Lại phải tiếp tục cố gắng nào >,<

Nấm#

• Like

anbinhf

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
9 Tháng ba 2020
1,207
10,851
766
17
Nghệ An
Trường THCS Quỳnh Hồng

< Pé Heo >
tranh thiếu lông mày của nhân vật, tay, chây hơi cứng , nét vẽ fail em nhé

• Like
Top Bottom