Nhật ký BK

ledoanphuonguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng năm 2017
1,986
1,515
294
Vĩnh biệt Bách Khoa, tôi yêu cậu là thật nhưng lực của tôi quá kém, đành buông bỏ hi vọng...Tôi thật sự mơ ước được mặc áo có khắc chữ Bách Khoa, được đặt chân vào trường, và được mọi người trầm trồ khi mình là sinh viên Bách Khoa. Nhưng bây giờ đành gác lại ước mơ đó thôi... Tôi thật sự không đủ lực....
Chào Bách Khoa, chào mơ ước thời thanh xuân.... Không biết bao giờ tôi mới có thể thực hiện được ước mơ của mình, có thể là không bao giờ....

Jones Jenifer

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
580
1,740
229
19
Du học sinh
Surrey School
Vĩnh biệt Bách Khoa, tôi yêu cậu là thật nhưng lực của tôi quá kém, đành buông bỏ hi vọng...Tôi thật sự mơ ước được mặc áo có khắc chữ Bách Khoa, được đặt chân vào trường, và được mọi người trầm trồ khi mình là sinh viên Bách Khoa. Nhưng bây giờ đành gác lại ước mơ đó thôi... Tôi thật sự không đủ lực....
Chào Bách Khoa, chào mơ ước thời thanh xuân.... Không biết bao giờ tôi mới có thể thực hiện được ước mơ của mình, có thể là không bao giờ....
đừng như thế. Khi có ước mơ, hoài bão bạn chắc chắn sẽ thực hiện được. Cứ cố gắng hết mình để theo đuổi ước mơ của mình để khi lớn sẽ không phải hối hận. Chỉ cần bạn cố gắng thì sẽ thực hiện được tất cả. Tớ tin cổng trường Bách Khoa đang chờ đón cậu. Cố gắng lên đừng buông bỏ ước mơ của mình ^^

ledoanphuonguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng năm 2017
1,986
1,515
294
CÁI GIÁ CỦA SỰ CHỌN LỰA !!!
Chẳng có người nào hoàn hảo, chỉ tương đối không bao giờ có sự tuyệt đối cái chính là biết chấp nhận nhau đó mới là sự HOÀN HẢO !!!
~~~~♧♧♧♧~~~~
● Lựa chọn một người phụ nữ xinh đẹp thì phải chấp nhận cô ấy tiêu xài
● Lựa chọn một người phụ nữ biết kiếm tiền thì phải chấp nhận cô ấy không chăm sóc được gia đình
● Lựa chọn một người phụ nữ chăm sóc gia đình thì phải chấp nhận cô ấy không biết kiếm tiền
● Lựa chọn một người phụ nữ dũng cảm kiên cường thì phải chấp nhận sự cố chấp ngang bướng của cô ấy
● Lựa chọn một người phụ nữ độc lập giỏi giang thì phải chấp nhận sự ngang ngược của cô ấy
● Lựa chọn một phụ nữ có trình độ thì phải chấp nhận sự quyết đoán trong cách giải quyết mọi vấn đề của cô ấy đừng nên tự ái bản thân...

ledoanphuonguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng năm 2017
1,986
1,515
294
đừng như thế. Khi có ước mơ, hoài bão bạn chắc chắn sẽ thực hiện được. Cứ cố gắng hết mình để theo đuổi ước mơ của mình để khi lớn sẽ không phải hối hận. Chỉ cần bạn cố gắng thì sẽ thực hiện được tất cả. Tớ tin cổng trường Bách Khoa đang chờ đón cậu. Cố gắng lên đừng buông bỏ ước mơ của mình ^^
Cảm ơn cậu <3 Tớ có thêm được tí động lực

ledoanphuonguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng năm 2017
1,986
1,515
294
Phương Uyên ơi, năm sau mày phải cố gắng gánh team nhé, vì quận 3, vì mọi người. Năm sau sẽ chẳng còn chị Thy để hỗ trợ cho mày nữa đâu... Dù năm sau mọi việc có khó khăn hơn, nhưng mày không được nản chí và chùn bước... Việc học hành đã không thành công, chỉ còn mỗi việc đánh cờ...Đừng để người ta thấy mày là một đứa vô tích sự...

Top Bottom