BÌNH CHỌN NGƯỜI TÀI NĂNG NHẤT + ĐẸP ZAI NHẤT( có ảnh)

Status
Không mở trả lời sau này.
T

teensieuway

missyou19 said:
teensieuway said:
oibuonoi said:
duythanhhl said:
Cái thằng kia cho avatar gì vào thế? mất dạy vừa thôi
LẠI 1 THẰNG ĐẦU ÓC ĐEN TUỐI
TOÀN NGHĨ ĐẾN CÁI XẤU CÁI XA
ÔI BUỒN ƠI
dở bỏ ngay avart đóa ngay , tui cho 1 phiếu
phiếu gì thế bạn ui
à thui , hì hì

M

mimina

ắc...............ok , giờ tui choa nóa lên phần 10 đây
kakakakaka..........
nhưng tui vẫn chọn miu kưng đóa nha

S

showhide2006

lài lài, túm nại nà mấy người vzô đây để bình chọn hay bình choại mà chẳng thấy bầu cho thằng lào, toàn bầu cho kon mèo mấy cả cải nhau thía hả....hix

M

mimina

ek.................thì mèo kưng của tui mờ
mí lị ông duythanh post nóa lên thì phải đc tranh cử chớ ,
ông bỏ 1 phíu choa miu của tui nha :mrgreen:

M

mimina

ắc.....................
gì mờ đả đảo
ek.......giờ mới để ý
ông thanh hói thiệt hỡ ?
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

hehehe bầu ông thanh là người ít tóc nhứt đê :wink:

T

teensieuway

thanh hói , he he nghe zui zui he, hay gọi zị đi pà kon, nghe hay đoá, ha ha ( nghe tức cười wé )

7

7124119

mệt mấy ng wa'...có đem hình tui xuống hem hả...Làm mất hình tượng tui vừa thui nha!!! Bực gòi đó.
Dám ăn cắp hình gòi còn post lên bầu chọn..Bộ tưởng tui là thằng đứng ôm cả lũ con gái hả??? Điên....

D

duythanhhl

7124119 said:
mệt mấy ng wa'...có đem hình tui xuống hem hả...Làm mất hình tượng tui vừa thui nha!!! Bực gòi đó.
Dám ăn cắp hình gòi còn post lên bầu chọn..Bộ tưởng tui là thằng đứng ôm cả lũ con gái hả??? Điên....

Nhìn cảnh đó trông cool lắm

S

showhide2006

mọi người có biết vì sao tôi gọi nà thanh hói không?!....đơn giản vì gần nhà tôi có ông cũng tên thanh và hói ( hói dã man luôn) nên tôi quen mồm.... hé hé.... sr thanh hói nhá

P

phamvanthuy

thank lovely nè duythanh ông ở đâu tòi ra mà bảo tôi có baby,bọn tôi kế hoạch lắm đó.Tôi và qanh đã nhất trí lấy 2 cái vương miện bằng cỏ của mấy ông rồi về sinh con đẻ cái sau,khổ cả nhà thi miss thế này vất lắm mấy bác ạ.
Em bầu cho Duythanh 1 phiếu vậy,khổ cứ năn nỉ ngày nào cũng léo nhéo vợ chồng người ta thì mới cưới đang zui zẻ........
Duythanh sướng nha,cười bắn hết nc bọt vào màn hình rồi kìa

D

duythanhhl

phamvanthuy said:
thank lovely nè duythanh ông ở đâu tòi ra mà bảo tôi có baby,bọn tôi kế hoạch lắm đó.Tôi và qanh đã nhất trí lấy 2 cái vương miện bằng cỏ của mấy ông rồi về sinh con đẻ cái sau,khổ cả nhà thi miss thế này vất lắm mấy bác ạ.
Em bầu cho Duythanh 1 phiếu vậy,khổ cứ năn nỉ ngày nào cũng léo nhéo vợ chồng người ta thì mới cưới đang zui zẻ........
Duythanh sướng nha,cười bắn hết nc bọt vào màn hình rồi kìa

Chà sướng quá,.....

P

phamvanthuy

thì ông viết thế tôi ko hiểu thì hỏi chứ có ý gi đâu???????????
chỉ đc cái zui tánh,sao dạo này im vậy hoạt động về đêm à,chắc sợ vợ đi tuần tra rồi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom