Bình chọn box hoạt động tiêu biểu tháng 9

Thảo luận trong 'Bảng tin HOCMAI.VN' bắt đầu bởi hocmai.diendan, 27 Tháng chín 2013.

Lượt xem: 6,399

?

Bình chọn box tiêu biểu nhất tháng 9

Poll closed 1 Tháng mười 2013.
  1. Box Toán học

0 vote(s)
    0.0%
  2. Box Vật lí

0 vote(s)
    0.0%
  3. Box Hóa học

0 vote(s)
    0.0%
  4. Box Sinh học

0 vote(s)
    0.0%
  5. Box Ngữ Văn

0 vote(s)
    0.0%
  6. Box Địa lí

0 vote(s)
    0.0%
  7. Box Ngoại khóa

0 vote(s)
    0.0%

1. ko bít nên chọn box nào đây
    đúng là khổ hic

.

2. duc_2605

duc_2605 Guest

Tốt nhất kà tek này: BOx nào cũng hay, nhưng mà cứ cho box toán 1 phiếu đã... :D
    ANh THuyên nói quá chuẩn, BOx Toán đang lộn ngược dòng ngoạn mục và hiện tại vẫn đang dẫn đầu! MỌi người ủng hộ cho box Toán nào! Nếu box Toán chiến thắng thì chắc chắn sẽ có trò vui đó! Các mod toán và các mem yêu thích toán học ủng hộ nhiệt liệt , dữ dội , cho đo ván các box khác nào!
    HI hi, mình cũng cho 1 phiếu cho box Toán.

Last edited by a moderator: 30 Tháng chín 2013
  3. sasani

sasani Guest

chú ý về cách nói trước khi viết nha.
    Em nói thế là đụng đến nhiều người lắm đó.:mad:

LIKE ông rồi đó.:-\"
    Vậy ý bạn chỗ này là chê mod ngoại khá hả?

Còn đông chán so với Box SINH_tính trung bình mỗi Box 1 người tình hình onl không ổn định vậy mà vẫn giải quyết tốt. >: P

CÁC BẠN CHÚ Ý HÃY BÌNH CHỌ CHO BOX MÀ BẠN CẢM THẤY HOẠT ĐỘNG TỐT NHẤT TRONG THỜI GIAN QUA, BOX MÀ BẠN CẢM THẤY HÀI LÒNG NHẤT CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ NHỮNG LỜI TRÊN :).

Đừng lấy nơi này ra tranh cãi nữa. Vừa làm mất tình cảm dành cho nhau vừa làm mất đi cái đẹp mỗi Box.

Xin chân thành cảm ơn!

4. ặc ặc! sr các bác nhé! e đâu có cố ý đụng chám đến các box thế đâu mà! phù phù! chị sasani ơi! cho e xin lỗi nhé! các KSV xóa hộ e cái bài của e đi với nhé! tks! phù phù!

5. namnguyen_94

namnguyen_94 Guest

Memvip vẫn không bỏ phiếu được ạ!!!! :-S

6. Dù sao thì với tình yêu dành cho môn toán từ khi được biết và học cho đến nay, lựa chọn của mình vẫn là ... BOX TOÁN!
    Mọi người ủng hộ box toán nhé!

7. ôi...! box văn ơi [​IMG]
    1 phiếu nhá

8. sky_net115

sky_net115 Guest

Mình không vote đc là sao nhỉ ?
    Mong admin khắc phục lỗi này :D

9. @ Các memvip không bình chọn được thì có thể bình chọn theo comment nhé: em/tôi bình chọn cho box....
    @Các góp ý sẽ được tiếp thu và xử lý trong tháng 10 trở đi, sẽ tách các box Ngoại khóa ra để công bằng hơn.
    @ Các box phải có hoạt động thì mới được tiến cử vào vòng bình chọn.
    @Đêm trao giải diễn đàn tháng 9 sẽ diễn ra vào tối nay 30/9. Hãy cùng đón xem nhé các tình yêu :D

10. thuy.duong

thuy.duong Guest

Kekeke, tuy không giỏi toán lắm nhưng mình vẫn bình chọn cho toán. yeah, mọi người cùng ủng hộ môn toán nào!

11. Em bình chọn cho box Toán thân yêu. :-*
    Yêu box Toán nhiều lắm. :-* :-* :-*

12. Các bạn thành viên đang tham gia bầu chọn hãy chuyển sự quan tâm của mình và tiếp tục ủng hộ cho box, cũng như thành viên mình yêu quý qua sân khấu của đêm GALA tháng 9 nào; nhanh tay nhanh tay chọn cho mình vị trí lý tưởng trong khán đài rộng lớn để có thể quan sát chương trình GALA DINNER HOCMAI.VN

13. tri6565

tri6565 Guest

box dia của em ko ai tham gia cả huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

14. mình bình chọn cho box toán.........................>>>>>

15. box toán , hóa văn là 3 box mình yêu nhất :v

chúc các mod hoạt động tốt .

16. box toán , hóa văn là 3 box mình yêu nhất :v

chúc các mod hoạt động tốt .

17. Mình bình chọn cho box toán.................................................
    Chúc box toán càng ngày càng phát triển :D

18. rong_an_minh

rong_an_minh Guest

Em thích Box Hoá nhất, cho Box Hoá 1 phiếu nào.
    :khi (34)::khi (189):

19. khanhly5c

khanhly5c Guest

bình chọn cho bõ toán . zô cộng 1 cho bõ toán :cool::cool: :cool:

20. vipboycodon

vipboycodon Guest

Mình bình chọn cho box toán yêu thích của mình thêm 1 phiếu nhé ,hehe..... :)>- =))

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted