Biết tên biết tính!

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vjtran

Không tin!
Nhưng thử xem
Tên: Trần Thị Thúy Vi
đoán xme tính mình thía nào ;))

E

everlove

m cux mún thử bn ui:D
tên m nez phạm thị thái hoà
nhanh lên nha bn ui:D

Last edited by a moderator:
L

...love...love

Không tin!
Nhưng thử xem
Tên: Trần Thị Thúy Vi
đoán xme tính mình thía nào ;))

Bạn vi, Là người theo chủ nghĩa cá nhân, luôn muốn được tự do, một khoảng không gian cho riêng mình và thích sự náo nhiệt. Sẵn sàng chờ đợi một đối tượng thật phù hợp với mình. Muốn khám phá những bí ẩn trong tâm hồn người khác. Những người có vẻ lập dị, kỳ lạ luôn có sức thu hút đối với bạn. Dễ rung động trước những câu chuyện cảm động.

L

...love...love

m cux mún thử bn ui:D
tên m nez phạm thị thái hoà
nhanh lên nha bn ui:D

Bạn hòa, Bạn luôn đòi hỏi “một nửa” của mình phải là người có thể thúc đẩy danh tiếng và tài chính của bạn. Trong tình yêu, bạn rất độ lượng, nhạy cảm và kiên nhẫn. Trước khi hẹn hò, bạn có xu hướng tiết kiệm các khoản chi phí trong các thói quen hàng ngày của mình

L

...love...love

thử 1 cái xem nào :|
Đoàn Ngọc Quyền .

Bạn quyền, Bạn yêu cầu “người ấy” của bạn phải là người chung thuỷ và biết động viên, khuyến khích bạn. Là một người si mê trong tình yêu và có sức quyến rũ người khác. Thích sự lãng mạn, những đoá hoa và khát khao được yêu thương.

L

...love...love

Tên:Nguyễn Thanh Thi!!!!!!@!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bạn thi, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.

T

thuylona

Tên : Nguyễn Thị Thuỷ :D
Thêm tên này nữa : Nguyễn Anh Tuấn :x .
Nhanh nha !;)) .

T

tomcangxanh

ủng hộ nhok

Họ tên: Đỗ Thị Mỹ Duyên

Nếu đúng thì tks nha^^, đâu có xử trc đc

L

...love...love

Tên : Nguyễn Thị Thuỷ :D
Thêm tên này nữa : Nguyễn Anh Tuấn :x .
Nhanh nha !;)) .

Tên thủy: Bạn thuỷ, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.
Tên tuấn: Bạn tuấn, Bạn luôn đòi hỏi “một nửa” của mình phải là người có thể thúc đẩy danh tiếng và tài chính của bạn. Trong tình yêu, bạn rất độ lượng, nhạy cảm và kiên nhẫn. Trước khi hẹn hò, bạn có xu hướng tiết kiệm các khoản chi phí trong các thói quen hàng ngày của mình

L

...love...love

thế thì đoán chị luôn :))
NGuyễn Thị Yên

Bạn yên, Nhạy cảm và tự lập. Nếu một việc diễn ra không như ý bạn, bạn sẽ thôi không làm nữa. Bạn luôn muốn kiểm soát mối quan hệ của mình và dành nhiều thời gian cho việc tìm hiểu, âu yếm, chăm sóc nhau

3

3289

Cũng có vẻ hay đó, nhưng hơm bik có đúng hơm đây?
Thử xem cho tui xem nha!
Tên: Mai Kim Anh.

T

toi0bix

Bạn yên, Nhạy cảm và tự lập. Nếu một việc diễn ra không như ý bạn, bạn sẽ thôi không làm nữa. Bạn luôn muốn kiểm soát mối quan hệ của mình và dành nhiều thời gian cho việc tìm hiểu, âu yếm, chăm sóc nhau
hehe ... Nghe gứm ;)) ... Bói thử cái tên : Ngụy Duy Vũ xem nèo =))

L

...love...love

Cũng có vẻ hay đó, nhưng hơm bik có đúng hơm đây?
Thử xem cho tui xem nha!
Tên: Mai Kim Anh.

Bạn anh, Bản thân bạn không lãng mạn mà chỉ thích hành động, đặc biệt là muốn kinh doanh. Với bạn, những gì bạn có được là những gì bạn làm ra. Bạn không kiên nhẫn trong việc tán tỉnh một ai đó. Những người có tính rụt rè, e thẹn, kín đáo, nghiêm trang không có sức hấp dẫn đối với bạn.

Bạn còn là một người thành thật và đam mê mãnh liệt nên khi bước vào chuyện tình cảm, hành động có ý nghĩa đặc biệt hơn là những lời nói bóng gió. Những nhu cầu về sinh lý cơ thể được bạn đặt quan tâm lên hàng đầu.

L

...love...love

hehe ... Nghe gứm ;)) ... Bói thử cái tên : Ngụy Duy Vũ xem nèo =))

Bạn v?, Là người theo chủ nghĩa cá nhân, luôn muốn được tự do, một khoảng không gian cho riêng mình và thích sự náo nhiệt. Sẵn sàng chờ đợi một đối tượng thật phù hợp với mình. Muốn khám phá những bí ẩn trong tâm hồn người khác. Những người có vẻ lập dị, kỳ lạ luôn có sức thu hút đối với bạn. Dễ rung động trước những câu chuyện cảm động.

L

...love...love

chậc bói thử tui cái coi nào

Nguyễn Thiên Trang ;))

Bạn trang, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom