BG: có ai ở BG không

S

socolaily

trời ơi, mình hổng thấy ai như như bạn ,nói BG như vậy mà cũng ừ đc ,đây là tội bất trung đấy,đáng lẽ phải thà chết ko chịu hi sinh chứ :p à mình nhầm:thà chết chứ ko chịu khuất phục. Mà mình biết cậu học lớp nào rồi đó

S

socolaily

mà 123konica này theo minh là cậu nên uốn lưỡi 7 lần trước khi nói đi,à ko phải nhiều hơn thế cơ chứ:mọi tỉnh thành đều co quyền bình đẳng. theo tớ nhữngai mà ko biết là có tỉnh BG thì mới là ếch ngồi đáy giếng

S

socolaily

tớ thấy dân tộc nào,tỉnh nào trên đất nc ta cũng đều có những nét đẹp riêng đáng đc tôn trọng,có ai đồng ý với tớ ko nào?

L

luongdaica

123konica said:
Bắc Giang, nói đến mà đau lòng! Khổ quá đi mất, có người còn ko biết là có tỉnh Bắc Giang nữa cơ( trước 1997 nó là Hà Bắc mà).
Thế nó mới khổ chứ!
Nhưng rút ra được 1 thứ: BG chỉ nói nhiều chứ chẳng làm được gì cả! Chỉ là ếch ngồi đáy giếng thôi!
Đừng có ai phản đối đấy, sự thật mà, chấp nhận thì hơn! Hi vọng lớp đi sau sẽ xây dựng được thương hiệu Bắc Giang!câu này không chấp nhân được!? X( ''Nhưng rút ra được 1 thứ: BG chỉ nói nhiều chứ chẳng làm được gì cả! Chỉ là ếch ngồi đáy giếng thôi! ''

D

duongbg

socolaily said:
trời ơi, mình hổng thấy ai như như bạn ,nói BG như vậy mà cũng ừ đc ,đây là tội bất trung đấy,đáng lẽ phải thà chết ko chịu hi sinh chứ :p à mình nhầm:thà chết chứ ko chịu khuất phục. Mà mình biết cậu học lớp nào rồi đó
Ừh cậu biết nhưng tớ không biết cậu là ai => không quen biết.

D

duongbg

socolaily said:
hôm qua lúc tan học đi ở cầu thang nhìn thấy cậu,sao mà đáng ghét thế :p
úi giời ơi thì ra là cùng trường, nhưng cho mình hỏi cậu học lớp nào thế
Có gì phải ngại đâu ??? ... không đáng ghét lắm,lúc nào mình cũng thế thôi

N

nguyenhuong

ối giời ơi,cái bà 123 kia,bà kêu ca cái gì?
sao bà không bảo cho chúng nó biết đi ,bà còn kêu ai?
thế hệ đi sau hay di trước đều phải có trách nhiệm tạo thương hiệu cho BG.
Bà học cùng toàn người giỏi--->sướng điên!
@socolaily:đi cùng cầu thang?--->bạn học lớp tự nhiên?
bạn ui cái mặt nó lúc nào chả đáng ghét,nhể?

C

coleone

nguyenhuong said:
tương đối thôi
ko đáng ghét mấy đâu
dạo này hay cười hơn dạo trước bao nhiêu đấy

1

123konica

Nói thật đấy, sự thật đấy, ko phủ nhận được đâu. Không nên quá bi quan, ừ thì thế! Nhưng mà, quan trọng ko phải những người ko biết đến BG là ếch ngồi đáy giếng, mà là người Bg chưa khẳng định được gì để họ biét đến mình. Tớ uốn lưỡi rất nhiều lần rồi mới nói đấy. Tự hào dân tộc cao quá cũng ko tốt đâu. Tự hào như thế thì đâu biết mình kém chỗ nào mà bù đắp.
@ nguyenhuong: học cùng người giỏi, vừa sợ vừa sướng. Nhưng mà...đau lắm. Bg mình kém thật em ạ.
@ luongdaica : tại sao lại ko chấp nhận đựơc?

N

nguyenhuong

sao chị bảo chị ko onl được cơ mà?
hic!
em biết rồi , vừa sướng vừa sợ!
Nhưng có môi trường tốt thì con người cũng phải tốt chứ.Nói chung phải có áp lực thì mình mới chịu làm việc , tự giác được khó lắm!

D

duongbg

coleone said:
nguyenhuong said:
tương đối thôi
ko đáng ghét mấy đâu
dạo này hay cười hơn dạo trước bao nhiêu đấy
Đồng phục trường mình mà...toàn người biết mà không quen ???
Ông này còn không...sơ vin nữa b-(

S

socolaily

té ra bây giờ mới biết là cùng trường à?mà ai bảo tớ ngại hồi nào? một người sống ko thẹn với lòng như tớ thì chẳng có gì ma phải ngại cả.cậu mới là người đáng ngại thì đúng hơn :p :p :p

D

duongbg

socolaily said:
té ra bây giờ mới biết là cùng trường à?mà ai bảo tớ ngại hồi nào? một người sống ko thẹn với lòng như tớ thì chẳng có gì ma phải ngại cả.cậu mới là người đáng ngại thì đúng hơn :p :p :p
Sao tớ lại phải ngại ?? sao cậu lại không ngại ???
Cậu mà học lớp Văn thì tớ chịu không quen ai lớp Văn cả !!!

L

luongdaica

123konica said:
Nói thật đấy, sự thật đấy, ko phủ nhận được đâu. Không nên quá bi quan, ừ thì thế! Nhưng mà, quan trọng ko phải những người ko biết đến BG là ếch ngồi đáy giếng, mà là người Bg chưa khẳng định được gì để họ biét đến mình. Tớ uốn lưỡi rất nhiều lần rồi mới nói đấy. Tự hào dân tộc cao quá cũng ko tốt đâu. Tự hào như thế thì đâu biết mình kém chỗ nào mà bù đắp.
@ nguyenhuong: học cùng người giỏi, vừa sợ vừa sướng. Nhưng mà...đau lắm. Bg mình kém thật em ạ.
@ luongdaica : tại sao lại ko chấp nhận đựơc?
nói bg như thế làm sao tôi chấp nhân được cơ chứ! B-)
tôi ở bg tôi cung thấy có nhiều cái đáng tư hào! >:D<

S

socolaily

tớ biết là ko nên tự hào quá nhưng cậu cần phân biệt giữa tự hào và tư kiêu.nếu bản thân mỗi người mà ko tư hào.ko tôn trọng quê hương mình thì còn nói gì đến những người ở nơi khác Thanks những bạn có cùng suy nghĩ với tớ và cả những bạn ko đi chung đường. chính các bạn đã làm cho tớ thêm yêu quê hương mình mặc dù tớ biết BẮC GIANG vẫn còn nhìu thiếu sót. MÀ tớ ko phải lớp văn đâu :>

L

luongdaica

socolaily said:
tớ biết là ko nên tự hào quá nhưng cậu cần phân biệt giữa tự hào và tư kiêu.nếu bản thân mỗi người mà ko tư hào.ko tôn trọng quê hương mình thì còn nói gì đến những người ở nơi khác Thanks những bạn có cùng suy nghĩ với tớ và cả những bạn ko đi chung đường. chính các bạn đã làm cho tớ thêm yêu quê hương mình mặc dù tớ biết BẮC GIANG vẫn còn nhìu thiếu sót. MÀ tớ ko phải lớp văn đâu :>
hay ghê! :D

N

nholawaco

luongdaica said:
socolaily said:
hay ghê! :D
dau nhỉ k0 phải lớp văn mới khổ chứ

Top Bottom