[Bên lề cuộc thi] cặp đôi đẹp nhất của DĐ học mãi.

T

th1104

anh bigbang195 sao lại nói thế

ý anh là em bắt cá hai tay hả

thaophuongnguyenxinh là bạn thân của em đó

ai nói vs anh là em là thaophuongnguyenxinh

T

toletbygonebebygone

cho hỏi mod topic bình chọn lak chừng nào cuộc thi kết thúc..
theo tôi nghĩ nên để hết tháng 12 đi
qua năm mới ...

T

teatrinh

Mình xin nhắc lại topic bình chọn cặp đôi đẹp và lãng mạng nhất diễn đàn học mãi chỉ dành để đề cử và bình chọn

Còn nếu ai muốn bình luận, tán dóc, khen, chê, góp ý... thì viết bài tại topic này

Hãy tự nhìn lại xem mình đã viết bài đúng quy định chưa trước khi đòi hỏi

Chúng mình đã thường xuyên nhắc nhở và cố gắng hết sức rồi, mong mọi ngưòi ủng hộ!cảm ơn các bạn rất rất nhiều!:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

thân!

Last edited by a moderator:
P

phaodaibatkhaxampham

Mình xin nhắc lại topic bình chọn cặp đôi đẹp và lãng mạng nhất diễn đàn học mãi chỉ dành để đề cử và bình chọn

Còn nếu ai muốn bình luận, tán dóc, khen, chê, góp ý... thì viết bài tại topic này

Hãy tự nhìn lại xem mình đã viết bài đúng quy định chưa trước khi đòi hỏi

Chúng mình đã thường xuyên nhắc nhở và cố gắng hết sức rồi, mong mọi ngưòi ủng hộ!cảm ơn các bạn rất rất nhiều!:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

thân!

vậy mình cho tớ hỏi cái thể lệ bình chọn của mình với?
bây giờ tớ lập 1 lúc mấy chục cái nik rồi vô bchon cũng đc hả.
chả biết ai mà cũng b chọn. hự

T

toletbygonebebygone

mink có lúc cũng nghĩ giống như bạn
lập mấy chục nick ... nhưng mak khổ lắm
lập 1 cái nick đã khổ rồi nói chi mấy chục cái .. hết giờ ...

T

teatrinh

vậy mình cho tớ hỏi cái thể lệ bình chọn của mình với?
bây giờ tớ lập 1 lúc mấy chục cái nik rồi vô bchon cũng đc hả.
chả biết ai mà cũng b chọn. hự

thực ra thì em cũng không phải là thần thánh mà có thể kiểm soát ai đó lập bao nhiêu cái nick để chỉ vì cuộc thi này.
Còn nếu họ có đủ thời gian để lập nick thì quả là họ có ba thứ mà không phải ai cũng có:
_thời gian dư thừa.
_thích gian lận.
_không thông minh.
Em lập cái cuộc thi này vui là chính và chúng em cũng đã cố gắng rồi, Thể lệ cuộc bình chọn em cũng đã liên tục nhắc nhỏ các bạn.
cuộc thi còn nhiều thiếu xót mong mọi người thông cảm và góp í. Cảm ơn rất rất nhiều!:D:D:D

P

phalaibuon

vậy các mình cho tớ hỏi : những mem b chọn rùi nói theo cái kiểu tớ ko biết bạn là ai những cũng bầu cho bạn. Thì thuộc cái thể loại gì.
Xin lỗi chứ hiện tại tôi có tới 13 nik đó. nếu tôi dùng cả 13 nik đó bầu cho 1 cặp. các mình nhân lên xem , cuộc thi này sẽ thành cái gì?
Khâu tổ chức kém.

T

teatrinh

vậy các mình cho tớ hỏi : những mem b chọn rùi nói theo cái kiểu tớ ko biết bạn là ai những cũng bầu cho bạn. Thì thuộc cái thể loại gì.
Xin lỗi chứ hiện tại tôi có tới 13 nik đó. nếu tôi dùng cả 13 nik đó bầu cho 1 cặp. các mình nhân lên xem , cuộc thi này sẽ thành cái gì?
Khâu tổ chức kém.

Em cũng thừa nhận thiếu xót của mình, vậy nếu họ làm thế thì em phải làm thế nào được chị?
Giúp em với!
Cảm ơn chị trước.
P/s con số 13 là xui lắm đó chị!

T

teatrinh

Vậy chị nói em với, ai có thể kiểm soát được chuyện này vậy chị ??? em nghĩ mãi chưa ra cách nào ngăn được.
Không bít mấy cuộc thi bình chọn trước đây họ làm thế nào ah?

T

_thebest_off

xin lỗi đã xen giữa cuộc nói chuyện, em chỉ muốn đóng góp ý kiến thui còn nếu không được thì các mod xóa đi nhá, em nghĩ là phải giới hạn người tham gia bình chọn phải post đủ 50 bài phiếu bầu mới đc tính để hạn chế lập nhiều nick Em chỉ nghĩ đc thế thôi mong mọi người thông cảm.

V

vanlongthan

Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác./QUOTE]

câu này nghe quen quen ;)) =))

@ tea: del mấy cái bài ko biết ai là ai mà bầu kia đi.

t2: phải tham gia 4r ít nhất từ tháng 9/2009
ít nhất phải có 100 bài viết.

1 số nữa

P

phalaibuon

hự . cái câu ý em dùng trong mấy bài viết về Thầy cô mà anh Vũ.
;))

còn để khắc phục tình trạng bầu chọn vớ vẩn kia á, vô vàn cách anh ợ .

E

echcon_lonton_dihoc

cuộc thi này em cũng tham za,để tránh sự mất công bằng 1 mình chị teatrinh pải tự làm tất cả từ nhỏ-> lớn
nên sai xót là việc hok thể tránh khỏi.
cùng là mod ngoại khoá có zì có thể zúp đỡ lẫn nhau
hơn thế chị làm mod lâu rùi em mới làm còn chưa có nhùi kinh nghiệm.
có zì mong chị chỉ bảo nhùi hơn.
còn về việc khắc phục tình trạng các mem dùng nhùi nick để bình chọn.thì theo em cũng nên đặt ra tiêu chuẩn bình chọn
vd: các mem phải tham za diễn đàn trước tháng 12,có tổng số bài viết trên 50 bài,được thank ít nhất 5 lần.
người xưa có câu;' ngàn lời nói hay hok bằng việc làm đích thực"

Last edited by a moderator:
P

phalaibuon

cuộc thi này em cũng tham za,để tránh sự mất công bằng 1 mình chị teatrinh pải tự làm tất cả từ nhỏ-> lớn
nên sai xót là việc hok thể tránh khỏi.
cùng là mod ngoại khoá có zì có thể zúp đỡ lẫn nhau
hơn thế chị làm mod lâu rùi em mới làm còn chưa có nhùi kinh nghiệm.
có zì mong chị chỉ bảo nhùi hơn.
còn về việc khắc phục tình trạng các mem dùng nhùi nick để bình chọn.thì theo em cũng nên đặt ra tiêu chuẩn bình chọn
vd: các mem phải tham za diễn đàn trước tháng 12,có tổng số bài viết trên 50 bài,được thank ít nhất 5 lần.
người xưa có câu;' ngàn lời nói hay hok bằng việc làm đích thực"
Hình như những lời của chị em nghe ko ngấm thì phải. Làm ơn viết đúng chính tả dùm đi cưng.

trước tháng 12? lạy chúa lòng lành...

hự.

Top Bottom