Nhật ký Be yourself...

• Thread starter congchuaanhsang
  • Ngày gửi
  • Replies 59
  • Views 2,458

T

thuyanh_tls1417

Mình phải làm gì đó .... Phải làm gì?!

Bất ngờ quá!?

Mệt quá. Đầu đau như búa bổ. Hậu quả của việc thức khuya dậy sớm và ngồi xe suốt buổi.

Chẳng làm được gì cả ...

Phải đi ngủ thôi .. Không chịu được nữa ...

T

thuyanh_tls1417

Họng rát không nói được ... Đầu lúc nào cũng như búa bổ . Ai bảo cứ thích ăn kem, uông nước lạnh, lại còn dầm mưa nữa ....

Không nói với mẹ đâu ... Mẹ có quá nhiều thứ phải lo rồi ... Với lại bây giờ không thể nghỉ học được ... Khỏi ngay ấy mà

Văng kính, sống mũi bị xước, chảy máu -_- Mình mà mách thấy Ái là nó tiêu rồi -_- Toán mấy đứa khùng không à -_-

Căn bản hôm nay mệt không muốn lôi thôi -_-

T

thuyanh_tls1417

Thuốc, thuốc và thuốc .... Mình sợ đắng mà ...

Cuối cùng thì hôm nay vẫn phải nghỉ học!

T

thuyanh_tls1417

Khỏi ốm! Oh yeah!

Anh thi ở Bạc Liêu ... Mà nó là ở đâu thế nhỉ :'<

Mình chưa kịp xem chị sẽ thi ở đâu ... dạo này ít nhắn tin với chị. Nhớ hồi mới nhập học tối nào 2 chị em cũng nói chuyện. Hộp thư đến của mình toàn tin nhắn của chị ... hồi đó chưa có bạn...

Chị cũng bận ôn thi. Giá như 2 chị em ở gần nhau...

Mà thôi. Đằng nào hè này chị cũng về. Nhất định mình phải dẫn chị đi thăm trường và chơi bóng rổ với mình.

Thứ 6...

C

congchuaanhsang

10T ly kỳ chuyện

"Cả lớp ghi bài tập. Ai làm hết 1 bài thì cho về"

Xì xào xì xào......

10 giây sau

"Á"

"Hả"

"Ế"

"Một bài 15 câu! Chắc tui chớt"

"Hả? hỉ còn 1 tiết nữa là tan rồi"

Rầm rầm

"Trật tự ghi đề!"

Cuối cùng, khi trống tan trường, mình mới viết đến câu 3 -_- Nhìn lên thì thấy thầy đã thu doch laptop với sách vở rồi.

"Các anh chị ở lại. Ai làm xong thì về. Tôi xong rồi nên tôi về trước"

Rồi thầy đi trước 32 cặp mắt ngây đơ vì không hiểu gì

Thầy mình tuyệt nhất :))

T

thuyanh_tls1417

Mệt!!... Mình vẫn chưa thể quyết định dứt khoát. Chủ nhật này bắt đầu học. Để xem thế nào đã...

Sắp hết lớp 10 rồi ... Thời gian trôi nhanh quá. Bao nhiêu chuyện đã xảy ra ... Đôi cánh bị xé rách .... :)

Nhưng những chiếc lông vũ sẽ kết thành đôi cánh mới :)

Mình sẽ không để bị ràng buộc nữa :)

Cố lên ;)

Sự thật là, tất cả mọi người đều khiến bạn bị tổn thương, nhưng quan trọng là bạn phải tìm ra người xứng đáng để bạn chịu đựng những khổ đau đó

:)

C

congchuaanhsang

Sắp đấu team ... anh Linh lại chạy đi đâu mất rùi ý >_<

Làm với anh Tân ;) Cố lên ;) :))

T

thuyanh_tls1417

Hôm nay bắt đầu đi học .... . Cảm giác thật tuyệt ^^ Tuy học từ 7 rưỡi, và 11h mới nghỉ, mệt phờ, nhưng mà mình thích. Lần đầu tiên trong năm lớp 10 mình tìm lại được mình của những năm trước.

Sẽ học sáng chủ nhật với thầy Ái và tối thứ 4 với thầy Sơn .... học ở trường ...... tức là mình sẽ phải ở lại, tức là sẽ ngủ tối với P. Nghĩ đến là thích không chịu được rồi >"<

Cố lên! ;)

Học với lớp 11, mà mình thấy dễ hiểu hơn hẳn, thích hơn học thêm trên lớp. Cảm giác làm được 1 bài mới, tuyệt!!! ^^ Lúc xét hàm, lúc áp dụng Largrange hay Rolle, thực sự rất thích! Sáng nay mình đã phấn khích tột độ!!

Cố lên! :)

T

thuyanh_tls1417

Hôm nay lớp 12 thi..... Ngày mai đội tuyển lớp 9 sẽ lên đường. Cố lên các em ^^

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Nghỉ 2 ngày ở nhà. Chẳng biết làm gì .... Tự nhiên muốn véo mũi con mèo :'<

Nói vậy thôi =.= Phải xong phần Largrange này, làm hình này. Thật sự bây giờ chẳng còn hứng học hình.

Ngày nhàm chán =.= Đi học nấu ăn. Chả có nhẽ nếu 3 đứa gặp nhau mình phải nấu thật? =.=

T

thuyanh_tls1417

Học buổi chiều à =.= Bao nhiêu hứng thú bay đâu hết cả rồi =.= Buổi chiều là lúc đầu mình có 2 lỗ :| vào lỗ này ra lỗ kia :| Chẳng tiếp thu được gì cả :|

Ghét nhất là phải đi xe buýt giữa trưa. Lâu rồi mình không còn cảm giác đó...

T

thuyanh_tls1417

Hết thứ 3 rồi mà chưa làm được gì... Mệt mỏi, không còn hứng thú nữa. May mà anh Tân chịu nhận nick kia cho mình

Cố lên! Lan cũng đang cố! Cùng cố gắng!

T

thuyanh_tls1417

Đã định viết theo kiểu dồn biến rồi .... cuối cùng vẫn viết theo kiểu biến đổi tương đương. Mà thôi kệ, mình thích vậy. Với lại nhìn vào cũng nhận ra ngay cơ sở là dồn.

Lan man cái gì vậy kìa....

Chẳng biết thế nào. Học hình kiểu gì cũng không vào :| Nghĩ đến 5 bài đa thức đang chờ .... nản @@! Thầy Sơn dạy "công suất" lớn quá @@!

Lấy được áo lớp rồi ^^

C

congchuaanhsang

Mệt mỏi... Lại ốm... Họng đau rát. Trưa nay thầy gọi mà giọng mình khàn đặc

Muốn nổ tung cái đầu

C

congchuaanhsang

Khỏe rồi >< Sáng nay phải nghỉ học ... Ở nhà buồn chán...

Sáng mai thầy lại cho nghỉ tiếp... Hình như qua đợt kiểm tra vở...

Mình tệ quá! Tại sao không chịu cố gắng?! Sắp thi rồi. Tổ hợp không biết chút gì, hình phẳng, phương trình hàm... Cả ngày học bất.. mà cũng chẳng đâu vào đâu

Dồn biến, SOS, IGI... hoàn toàn chưa thạo.

Lý nữa

C

congchuaanhsang

Hì... Thật sự vui vẻ.. Đây mới là niềm vui thật sự ^^!

Dù thế nào.. mình vẫn tin.. chỉ cần có lòng tin là được mà.. phải không? :)

Thực sự thì quên pass nick kia rồi ==!

Tối qua thầy gọi, hỏi "Em đang ở nhà à?". mình chỉ biết "Dạ vâng" chứ biết sao :| Không lẽ nói mình đang du lịch tại nhà :| ? Ờ mà đâu khác nhau -_-

Hic. Cơ mà nghỉ lễ cứ trốn trong nhà kể cũng kì.

Tối qua nghe nhạc đến mức không ngủ được ==! Thì biết sao đây, nghe cho thuộc bài Nothing đi mà ^^!

C

congchuaanhsang

Kết thúc.... lớp 10! :)

Không hẳn là vui... vì mình brỏ về trước lúc bọn nó còn ở lại hát hò -_- Nhưng mà sợ mẹ lo.. cuối cùng lại bỏ ra bến xe trước

Nhưng mà tóm lại thì vẫn rất vui!!!!!!!!!!!!!!! kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk ^^

Còn 2 năm.. hãy cố gắng tận hưởng khoảng thời gian này.. khoảng thời gian tuyệt vời

C

congchuaanhsang

Cảm giác này là gì?

Lan bảo mình ngây thơ quá, tốt quá,...

Không hiểu sao mình không rơi nổi một giọt nước mắt nào. Mắt cứ ráo hoảnh, cứ như bao nhiêu nước mắt mình đã khóc hết trước đây rồi ấy...

Sao tự nhiên lại...

Chợt nghĩ, liệu trong thời gian quá mình chỉ như một nưuời thay thế, như Lan đã cảnh cáo trước?

Nếu vậy thì sẽ đau lắm... Quá đau so với những gì mình thật lòng...

C

congchuaanhsang

Bị nhảm nhí nhiều quá rồi ><

Lướt face, vô tình đọc được stt của 1 bạn KHTN, tại sao về đêm người ta đi ngủ hết? Chính vì vậy mình ghét cái cơ chế sinh học của mình.

Thấy cũng đúng. Chợt nghĩ, giá như không cần ngủ, thì mọi chuyện với mình sẽ tốt hơn. Mình mê ngủ mà -_-

Lại lan man

Tự nhiên cảm thấy cần viết cái gì đó, nhưng lại không thể viết được cái gì :))

Tình cảm, bạn bè, tạm thời dẹp hết nó sang một bên. Quan tâm vấn đề chính trước đã. Dù sao thì, mình cũng rất vui, và an tâm hơn phần nào, vì senpai...

Top Bottom