Bầu chọn Mod hoạt động xuất sắc nhất năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.
F

funny_fly

vô đây chỉ thích lí thôi mà trong ni nỏ ai ở box lí cả. xilaxlo có phải là xilaxilo ko

N

nhocprohp

Anh Phát đã cho rất đúng rồi đấy bạn ạ ^^
4rum mình là 4rum Học Tập mà , các Mod box Ngoại khoá có cũng như không ^^

Vote cho 4 người ^^ xuất hiện trong năm 2008 , còn lại chỉ toàn các Mod hoạt động cuối năm , có người mới tham gia vài ngày mà qua năm 2009 mới set lên -> cũng được đưa vào list

Lâu ko gặp thằng nhóc này, hình như năm hết tết đến thick ăn đập ! giỏi thông báo toàn bộ các mod ngoại khoá có như ko ?/:)

N

nhocprohp

Há há......
............Chị Hà đã trở về...... :khi (67)::khi (67):

Bình cho anh Kachia :D :)

P/s: ứ biết bình cho nh` ng` :-S

Nhớ chị ko em ! chị về nghỉ tết mấy ngày ở nha tảng thì nóng ngoài thì lạnh ! khổ thân thằng nhóc mốc ngố ! nó bức xúc lung tung . tuổi tre tài cao ! co gì pm nick chat chị nhé !:)

G

giangln.thanglong11a6

Vote 3 phiếu thôi: xilaxilo, zero_flyer, suphu_of_linh. Mặc dù mới tham gia forum được 5 tháng nhưng tớ thấy đây là 3 mod tích cực nhất.

Không vote cho mod box Toán để đảm bảo tính khách quan.:D.

PS: Thôi đừng vote cho tớ nhé.:D

Last edited by a moderator:
L

luanlpst

hjhj mình vote cho cả 3 người vì thấy ai cũng xứng đáng nhưng theo mình nghĩ cũng giống như anh giangln.thanglong11a6 thì nên cho xilaxilo, zero_flyer, suphu_of_linh.họ là mod mới mà tích cực lắm ^^!

S

suphu_of_linh

^^! Xúc động wa'...Xin nhận tấm lòng mọi người :)

:) à, tớ xin vote cho Zero, pttd, tobzo, xila, gianglong, kachia, thancuc :)...các bạn thực sự rất xứng đáng...;)

:)

T

thancuc_bg

hứt
hồi trước có chăm chỉ thật,nhưng dạo này lại lười mất roài.
---------------------------------------------------------------------------
giờ mới bít có chỗ này.

C

cuncon2395

em vote cho anh zero, anh giangh, anh xi, amaranth.........................các anh đều rất tick cực và rất xứng đáng

Q

quinhmei

Bầu cho:
1. Suphu_of_linh
2. Xilaxlo
3. Kachia_17
4. Amaranth
5. Ladyfirst
6. Mrs.english

Quý anh suphu_of_linh vì anh ý đồng hương với mình và giài Hoá cực siêu. Bài trên diễn đàn cái nào cũng thấy giải siêu. Anh xilaxilo thì biết nhiều hơn với tính bắng nhắng, trả lời đôi lúc rất chua nhưng rất hay ho, lại rất bí ấn, box nào cũng chạm mặt anh này (Bật mí tí, xila cùng là LTVer như mình) Kachia_17 thì rất mẫu mực, Mod lý tưởng của các Mod lý tưởng, chỉ bảo đàn em và những Mod mới cua box Toán rất nhiều, mình rất phục anh ý. Amaranth thi chua ngoa và đanh đá, nhưng rất phục anh í vì chua những cái cần chua và tính rất thẳng, thẳng tưng luôn. Ladyfirst thì lịch thiệp như tên, posst bài thì cái nào cũng có ích cả. MRS English thì giải Anh nhanh đừng hỏi, dù sao cũng rất quý mến.

Hocmai ơi, mãi là một gia đình nhe. Em là em út cả nhà, và cũng yêu cả nhà lắm lắm.

T

tuanh038

em bình chọn cho anh Amaranth nà!!!!!!!!!!! anh ý vẫn là xuất sắc nhất của những người xuất sắc!!!!!!! :D :D

S

seagirl_41119

bây h mới để ý các mod đc bầu chọn nhiều đều là boy,các mod girl hình như ........Hic,năm 2009,mod girl cố lên mới đc

V

vunguyenhoangduy

mod girl đã có XI đi đầu rồi mà , nhưng mà hiện tại XI vẫn đội lốt boy , vậy thì tính XI là boy hay girl bi h :D
trích nhật kí online những ngày cuối
Xi boy thì giả gái trêu trai, ăn nói 1 cách dễ sợ khiến thằng quái nào cũng có thể nhầm. Xi girl thì giả trai tán gái khiến vài cô bé hớn hở mừng thầm đọc thư rúc rích cười. có thể nói xi là 1 đống hỗn tạp ko chút rõ ràng
@quinhmei_ăn nói thế thì chắc chắn ko có chút thong tin j về thằng này

M

moxa

Hi, tớ bầu cho anh Am nà (anh ấy ở box E mừ!!:)), Xi và Zero_flyer nữa.Tất cả đều rết xứng đáng...Cố gắng phát huy nữa nha.....

O

oack

hê ^^
bầu chọn cả 10 :D chắc ko sao chứ ^^ nếu nhiều hơn e sẽ bầu tất :D vì tất cả các mem đều xứng đáng :D các mod có phải là mem ko nhỉ ;))

P

pttd

hix...trong list bầu chọn sao chỉ có 2 MOD là girl thế nhỉ???hix....chị em chẳng lẽ lại bị lép vế thế nè nhỉ???đã thế thì phải bầu thêm 2 phiếu nữa cho 2 MOD này....là girl mà làm MOD là tốt lắm oài...ủng hộ các bạn.Chúc đại gia đình hocmai sang năm mới mọi người đều mạnh khoẻ,học tập tốt hơn,và mong rằng 4rum chúng ta sẽ ngày càn vững mạnh hơn,chúc chị em trên 4rum ngày 1 xinh đẹp hơn....hehe....và hoạt động tức cực hơn nha...iu hocmai nhiều lắm!!

M

Moderator

Cuộc bầu chọn của chúng ta đã kết thúc. Và dưới đây là danh sách những Mod hoạt động xuất sắc nhất năm 2008 mà BQT đưa ra:
1. Zero_flyer với 53 phiếu
2. Xilaxilo với 51 phiếu
3. Kachia_17 với 50 phiếu
4. Là Ladyfirst cùng Giangln.thanglong11a6 đều được 41 phiếu

Thay mặt BQT Diễn đàn, xin chúc tất cả các đồng chí sức khỏe và thành đạt. Và hi vọng trong năm mới 2009, các đồng chí sẽ phát huy tinh thần này để đóng góp cho Diễn đàn nhiều hơn nữa.

Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom