Bầu chọn Mod hoạt động xuất sắc nhất năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sonmoc

Hình như có một số người bất bình và ghen tị vì cuộc bầu chọn này.
Buồn nhỉ?
Mình cứ nghĩ gia đình Mod của Hocmai khác cơ.
Hóa ra cũng toàn người tầm thường với những đố kị nhỏ nhen!

Có những con người đã xấu người lại xấu cả nết!

Bạn thân yêu ạ
Mod HM rất đoàn kết ấy chứ ^^
Mình là Mem nên đừng tính mình vào , làm mất cả đội hình ^^

H

happinessforyou

:))

Sang năm 2009, mình sẽ không hoạt động gì hết, chắc ko lên 4rum luôn :)) rồi đợi đến cuối năm, giả vờ lên hoạt động mạnh mạnh tý
:)) thế là sẽ có tên trong danh sách Mod Xuất sắc nhất 2009
=))
Mốc và anh Vũ nhỉ
=))

suýt quên

mình là Mod Ngoại khoá cơ mà :-j làm gì mà dám bon chen :-j các mod sang 2009 nhớ làm theo lời chị là có tên trong danh sách xuất sắc nhé =))"

:)

Bạn à , tớ thấy suy nghĩ này không đúng ! Cho dù các mod cuối năm mới hoạt động là do cuối năm mới được bầu lên thôi . Và , cho dù thời gian hoạt động ngắn , nhưng những cái các mod đó làm được là không thể phủ nhận ( thì ban quản trị mớ bầu ) . Còn các mod mà hoạt động rất lâu rồi , nhưng lại không làm được cái gì đáng kể thì cũng không nói làm gì . Đây là tớ xét trường hợp thôi , không có í ám chỉ ai cả . Vì tớ mới tham gia , cũng chanwgr biết ai để ám chỉ . Oki :D . Còn bạn nói thế , thì tớ nghĩ , bạn hãy nêu rõ quan điểm , bạn thấy ai không xứng đáng ? Hoặc bạn bầu cho ai xứng đáng nhưng không có trong danh sách . Chứ khi đã bầu chọn , thì mỗi người đều có chính kiến riêng , nên thẳng thắn nói ra . Chứ đừng vì những cái thuộc phậm trù thành tích mà gây xích mích trên diễn đàn . Bạn thuytop1 nói hơi quá , nhưng nếu đúng là đứng từ ngoài nhìn vào thì sẽ rất dễ hiểu nhầm những lời bạn nói là ích kỉ và đố kị . Thế nên bạn hãy nói theo cách khác , thẳng thắn và nhiệt tình nhé :)

Z

zero_flyer

chị ấy chỉ nói đùa thế thôi, happy đừng hiểu lầm, hiz, anh phát ơi, anh tính sao chứ không khéo cuộc bầu chọn này làm sứt mẻ tình đoàn kết đó

X

xilaxilo

vote mà cứ oánh này oánh nọ thì bỏ đi cho oy

bầu cử mà hok có j vui

danh sách này đã dc duyệt wa oy mới đưa ra đây

để tránh tình trạng đá đểu thì sao ngay từ đâu các bạn hok kêu gọi

vote for me vote for me, ai hok vote pede

hok tự tin hay làm sao vậy

(ngứa mồm nói chơi, hok có ý j đâu)

H

happinessforyou

chị ấy chỉ nói đùa thế thôi, happy đừng hiểu lầm, hiz, anh phát ơi, anh tính sao chứ không khéo cuộc bầu chọn này làm sứt mẻ tình đoàn kết đó

Không , tớ đâu có hiểu gì mà lầm :-j chỉ nói cái gì tớ nghĩ thôi . Cũng không phải là nói phalaibuon như thế . Nhưng chỉ nhắc là phalaibuon không nên nói vậy . Vì cuộc bầu chọn này đã dược thanh lọc trước trong box của các mod rồi thì phải . Anh tranquang đã giải thích rồi mà . Vì thế nên , chẳng có gì để nói thế cả . Tớ nghĩ thế thì nói thế thôi . Oki ? Các mod nên tự nhìn nhận về khả năng hoạt động và tự đánh giá về những đóng góp của bản thân trước đã . Chứ không nên trách cuộc bầu chọn không công bằng . Oki ?
Dù sao đây cũng là 4rum học tập . Được bầu chọn cũng để cổ vũ các mod và cảm ơn các mod đã hoạt động nhiệt tình vì một môi trường chung thế này . Có gì đâu mà phải cay cú ăn thua , đúng không

P

phalaibuon

chẳng quan tâm những gì người ta nói

mình cứ nghĩ chỉ đc vote cho 1 người nên vote cho Xi

vẫn thích anh lady

@ anh Phát : nếu như ai cũng như mấy người trước vote 1 lúc cho cả 10 người thì sao nhở

em ko hiểu

plb ko tranh giành ko bon chen và ko cay cú với ai cả :(

L

ladyfirst

Chà, chà, cũng có người tự vote cho chính mình nữa ha! Ai vote tự biết lấy nhé! Anh đây theo dõi kĩ lưỡng lắm, ai vote cho ai anh đều biết hết! ;))
Bik thì giữ lấy làm của riêng :p
Người ta vote cho mình là tự thấy mình đã làm đc , đã làm đúng :p
Mà vote cho cả 10 cũng chã sao , vì trong lòng người ta cả 10 đều xứng đáng cả thì tại sao phải vote 3 hay 5 hay 7 , hay ko vote ?

Last edited by a moderator:
B

bupbe_dautay

Vote anh Xi 1 phiếu....
Anh zero 1 phiếu
Anh Giang 1 phiếu
Anh Minh 1 phiếu....
And.....Uả ko có anh Phát ở đây hả............em vote ko có trong này cho anh Phát
Quên, anh lady 1 phiếu............

P

pttd

Vote anh Xi 1 phiếu....
Anh zero 1 phiếu
Anh Giang 1 phiếu
Anh Minh 1 phiếu....
And.....Uả ko có anh Phát ở đây hả............em vote ko có trong này cho anh Phát
Quên, anh lady 1 phiếu............

có vẻ như các anh chiếm lợi thế hơn thì phải bupbe_dau tay nhỉ???
mà tự bầu cho mình thì cũng đâu có gì là sai nhỉ???thấy mình xứng đáng thì cứ tự bầi chứ sao...hihi
chuyện tranh luận trong các cuộc bình chọn là chuyện thường tình thui mà...có gì mà phải tranh cãi nhiều...mỗi người 1 suy nghĩ...có người thấy là xứng đáng nhưng cũng có người coi như vậy là chưa được,chưa đạt tiêu chuẩn....túm lại là các bạn cứ nêu lên ý kiến của mình...bầu cho ai cũng được miễn sao khách quan ...kể cả người ấy không có trong danh sách ở trên...nếu người ấy thực sự có năng lực thật thì không chỉ bạn mà mọi người trên 4r đều nhận thấy và số phiếu của họ sẽ cao:)...cuộc bầu chon này không hề mang tính bắt buộc và gượng ép ai hết...:)

S

sonmoc

Mong rằng 4rum sẽ tìm được người chính xác để nhận danh hiệu này ^^
Hi vọng là 1 trong 4 người mình vote ^^

A

arxenlupin

Các mod mới dạo này có vẻ rất tích cực :), nhưng vì ko tham gia ko biết rõ nên chỉ chọn 3 ng trc đây thôi :)

B

baby_style

chỉ có bằng này mod thôi ạ :D e thấy còn nhiều mod mà ^^
->Xi,Zero,Cúc,Suphu_of_linh: Tin tưởng ở các bạn :D iu nhiều nhiều nhiều ^^

S

study_and_play

:)| Dạo này đi đâu cũng có màn bầu chọn mod thế nhở @-)
Công nhận cũng nên có những cái tôn vinh thế này, mà nhìn vào bảng bình chọn thấy bạn nào phần bình chọn "hơi ngắn" 1 tí thấy cũng buồn... :( đâm ra mình đi đâu cũng ủng hộ các bạn ấy :-*
Dù kết quả là thế nào các bạn cũng hãy vui lên vì có tên trong top 10 kia là các bạn đều là những người xứng đáng nhất rồi :)>- Làm việc tốt ko mong được đền đáp đúng hok :D thế thì hãy smile đi nhé, vì khi các bạn làm mod là các bạn đã đóng góp rất nhiều cho sự tồn tại và phát triển của diễn đàn rồi đấy ;)

Chết... lại mắc bệnh nói nhảm rồi :| chuồn đã...

@tramngan: Em nhớ vụ bầu chọn mấy bạn vào Đoàn hồi cấp 2, cô giáo hỏi "Em nào đồng tình cho bạn XYZ vào Đoàn thì giơ tay lên", bạn XYZ ko giơ tay, cô lại bảo "Ngay cả em còn ko bầu chọn cho em tức là em còn ko tin em, thế thì ai dám tin tưởng em nữa;;) "

Ko bik mọi người nghĩ sao, chứ mình xem đó là 1 bài học (may là vào Đoàn từ năm lớp 8 đợt 1, ko thì lên lớp 9 gặp cô giáo cũng die...:D)

L

ladyfirst

Ai có ghét a thì cuối năm rồi cho anh gửi lời xin lỗi luôn nhé
Cho dù a sai hay e sai
Chúc may mắn đến năm 2010

2011 bị xui hay ko tính sau ;))

X

xilaxilo

Ai có ghét a thì cuối năm rồi cho anh gửi lời xin lỗi luôn nhé
Cho dù a sai hay e sai
Chúc may mắn đến năm 2010

2011 bị xui hay ko tính sau ;))

hé hé

2010 mình thi oy

anh mún trù ẻo 2011 cũng dc

em chỉ wan tâm năm của em thui

ah mà cái hình ngoài trang chính bầu mod miệc j đó hay nhở

vui wa vui wa

:)):)):))

B

banhuyentrang123

em vote cho cả 10 vì mấy bạn ấy rất xứn đáng nhưng anh phát nè sang năm cho mod ngoại khóa tham gia với nhé không có giải trí thì học tập điên lun đó anh ạ em nghe mấy thầy cô em nói vậy sang năm mới em chúc cả nhà mạnh khỏe chúc diễn đàn ngày càng phát triển vững mạnh

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom