Bản tin "The last survival" cập nhật hàng ngày

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phamminhkhoi

Chỉ trong vòng 48h sau khi bắt đầu, một loạt bất ngờ đã diẽn ra. Hiện tại, trái với dự tính của BTC, top TLS đang thuộc về Haichikothe Blues với thành tích tay không vạn cổ 6 mem :M_nhoc2_21: đỡ hộ 1 mem và đang dẫn đầu với 13 sao. Với tình hình hiện nay thì chắc chắn ngôi đầu sẽ khó thoát khỏi tay haichiko. Vấn đề là ai se xngồi ở 4 vị trí còn lại :M09:

Sau cái chết có phần lãng xẹt của chừng 3 chục mem dầu tiên, các mem nhà ta đã biét tận dụng tốt hơn các câu hỏi và quyền trợ giúp. Cuộc thi khi nào sẽ đạt đến cao trào ?

H

happy_1809

còn những thành viên khác còn sống sót đến giờ này nhưng sao anh ko cập nhật?

T

tomcangxanh

Sky9x: died: killed by panda

Silvery21:died: killed by vinhloc30796

Vì silvery đã bị giết, câu hỏi dành cho thanchetgoiemlasuphu ko đc tính( và chị thần chết cũng died rồi ạ :)) )

Hunggary của Magic cũng bị silvery nhắm, nhưng chiến sĩ này đã sắp đầu hàng s0cbay_kute

Sau khi đc công bố là ng` dẫn đầu vs 13 sao, em Hachiko dường như là mục tiêu béo bở cho các chiến sĩ khác, và hiện đang bị tấn công dồn dập.hachiko đã xuất sắc trả lời đc 3 câu hỏi của mihiro, pandasieuquay và greenstar. Tuy nhiên, trả lời đc là 1 chuyện, còn chính xác hay ko lại là một chuyện hoàn toàn khác. Chúng ta hãy cùng hồi hộp chờ đợi kết quả sau khi đáp án đc các thành viên nêu trên post lên.

Nhưng theo em panda thừa nhận, thì em đã die, và anh ngoleminhhai12k ko phải trả lời câu hỏi của panda ;))
Thoát đc cái chết cận kể, anh minhhai vẫn chưa đc buông tha, lại tiếp tục bị greenstar chĩa súng: pằng a chíuuuu!

Chúng ta còn phải chờ xem đáp án của Hachiko cho câu hỏi của greenstar có chính xác ko, bởi rất có thể, anh ngoleminhhai sẽ đc thần may mắn chiếu cho quẻ nữa^^

P

phamminhkhoi

Sửa lại chút là panda đã bị giết trước đó bởi haichiko, silvery toà xử trắng án (nhưng vinhloc vẫn được sao)

P

phamminhkhoi

Là đúng là lúc đó học mãi bị lỗi nên không edit được bài;)) mấy cái này mình nghĩ mme tham gia không quyết định được.

Nhân thiện là diema3 đã bị kill ngọt ngào vởi vinhloc với 1 câu hỏi về số hộ chiếu;))

D

diema3

Là đúng là lúc đó học mãi bị lỗi nên không edit được bài;)) mấy cái này mình nghĩ mme tham gia không quyết định được.

Nhân thiện là diema3 đã bị kill ngọt ngào vởi vinhloc với 1 câu hỏi về số hộ chiếu;))

lạon loạn !
em bị kill nhưng nhầm người rồi anh ak!
;));))
thằng vinlov30796 nó ở nhóm em giết em có mà die ak
!
...........................
đề nghị sửa lại !

V

vinhloc30796

Tình hình thực thế là em đang ngồi chờ để câu bài mới, do có người hỏi em đề nghị ghi nguồn bài ạ. Mong anh K unlock giùm mau mau tí ạ!

G

greenstar131

Unlock để xem đáp án;))
Tình hình là mình đang đứng giữa sông...Có 2 phương án để chọn
- Lên bờ đấu với anh Hải=))
- Bị chìm cả người lẫn thuyền;))
Ai mún biết đáp án không?
hết thời gian rồi, unlock để em cho biết kết quả:((;;):x

P

phamminhkhoi

Unlock rồi đó ^^

Hiện giờ có nhiều bạn thắc mắc vì tại sao vì không có sao ? đơn giản các bạn giét nhầm các mem đã chết :D

Có một số câu hỏi vì sao bị xoá :D Vì nó đặt cho các mem đã chết (dù còn hạn)

Vì thế nên kiểm tra lại trước khi thác mắc nhé

H

huutrang93

hic, câu hỏi của huutrang93 dành cho doigiaythuytinh tại sao bị xoá trong khi 2 mem này vẫn còn sống và câu này thuộc về khoa học xã hội?

P

phamminhkhoi

Vậy là green star đã xuất sắc hạ gục haichiko bằng một câu hỏi mẹo.

Hiện nay tình hình chung là một số mem bị 3,4 mem tấn công một lúc, một số lại nản củ tỏi vì không mem nào đến thăm viếng. Phải chăng không ai dám tấn công những mem này.

Phải chăng ngôi vị TLS sẽ thuộc về một mem lạ hoắc lạ hưo không hề tham gia trò chơi ?

C

chuot_chjt

Bác Phamminhkhoi cho bik ai sống đi cho đỡ tấn công lầm
ai sống ai chết thế bac Khôi

P

phamminhkhoi

Mình đã del tên các mem đã chết đi rồi ^^ Bây giờ event sẽ đỡ loạn hơn ^^

O

o0honeybaby0o

Em kiện nhá!
Tại sao chị Echcon_lonton_dihoc chưa die nữa?
Em kill rồi cơ mà!
Kill trước cả vụ của Kira_l ấy, ngày mai mới hết hạn của Kira_l mà! :((
Óe! Ko chịu đâu nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

cool_strawberry

Anh Khôi lười tặng sao, cũng lười del mem bị chết. Thật đấy.
Mà đáng lẽ là không nên xóa hẳn tên ng` đã chết, để tên ng` chết đấy bên cạnh mấy cái soa để chết đi còn tí vinh quang chứ. Bây h bị tước hết cả vinh quang chán lắm.

Last edited by a moderator:
T

tomcangxanh

Huggary died by s0cbay_kut3.

Love..love: died: by cool_strawberry

Traimuopdang_268 xuất sắc tiêu diệt 3 chiến sĩ của Magic: trungtunguyen, thuylona và chichoecuoi

Chúng ta hãy đợi chiều mai để nhận đc đáp án chính thức từ traimuopdang

P

phamminhkhoi

Anh Khôi lười tặng sao, cũng lười del mem bị chết. Thật đấy.
Mà đáng lẽ là không nên xóa hẳn tên ng` đã chết, để tên ng` chết đấy bên cạnh mấy cái soa để chết đi còn tí vinh quang chứ. Bây h bị tước hết cả vinh quang chán lắm.

Bạn bôi đen nhé ^^

P

phamminhkhoi

ngày 4-8

:M046::M045:Even TLS đang đi vào hồi kết với việc gần như toàn bộ số thành viên đa bị tiêu diệt.

Sau khi đi một vòng quanh box của chúng ta, K nhận thấy rằng ưu thế đang thuộc về Death Note với việc hơn một nửa số thành viên còn sống sot và có sự tham gia của 2 mem nhiều sao nhất, traimuopdang ((*)x10) và haichiko ((*)x13):M033:. Liệu TLS có thuộc vê nhóm này hay không:Mloa_loa:.

13 quỷ sử đang trở thành nhóm bị thiệt hại nặng nề nhát. Hiện giờ chỉ còn vnzoomvodoi ở lại giương đầu chịu báng. Dự đoán nhóm này cũng khó lòng tồn tại hết ngày mai :M_nhoc2_09:.

E-S-T còn khá nhiều thành viên, nhưng với ra đi của 2 thành viên đầu dỏ là chichi_huahua và teatrinh, cũng không có gì có thể nói trước.

Kết quả thế nào ? Ta hãy cùng chờ xem.:M034:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom