Bản tin "The last survival" cập nhật hàng ngày

Status
Không mở trả lời sau này.
D

diema3

Thông báo :
JERUSALEM : killed by diema3

=> thế là đã trả thù được cho thằng em khốn khổ

C

cuncon_baby

típ luôn cuncon_baby :killed by toi0bix dù sao chị cũng đi vs em ^^
killed by s0cbay_kut3 :s0c ơi kún nói ny chúc kún vs s0c mau cùng hội cùng thuyền :))

Last edited by a moderator:
T

toi0bix

hehe ... Ù ,chị tử vs em =)) ,... Nhưngkhi nào chị dc nhận sao thì chị mới vào phòng này :-j

C

cuncon_baby

ủa chết ùi làm sao chui vào đó chơi dc ak:)) ngán qua sao trong này hok có zì hết trơn

T

toi0bix

:-j Chị chỉ chết khi nào chị đc tính đủ số sao của 17 người chị hạ thôi :)) và 1 người đc chị cứu nữa =))

C

cuncon_baby

úi zồi ơi hạ zì lắm thế thế chị có bị tấn công lại hok mừ chui vô đêy ngồi chơi xơi nước thế này:)) :))

C

conech123

@Toi0bix cậu chết trước khi hạ ng khác :x:x:x

ít nhất 11h30 hôm qua :x do ớ kill nhưng mà hình như cậu còn chết trước khi tớ kill ;))

@anh Khôi : kiểu này tính toán thời gian và ai kill ai gặp complicated rồi ;))

D

diema3

thông báo :
diema3 : killed by vnzoomvodoi
Thù này không trả ta đút túi quần

C

cool_strawberry

thông báo :
diema3 : killed by vnzoomvodoi

Thù này không trả ta đút túi quần
Hay lắm chị! Đút túi quần rồi làm sao nữa! Đem vào máy giặt thì phí lắm!.

Thông báo là tình hình mất đoàn kết giữa các mem bị hỏi và được hỏi là rất dễ xảy ra! Căn bản là do tranh cãi kịch liệt giữa đáp án của các câu hỏi.
Hjx, mình cũng đang cãi đây. :D;):):p

M

minhme01993

Phóng viên thông tấn xã con mèo méo xin thông báo là nhà đài ( Phạm Minh Khôi) làm ăn rất chậm chạp, chiến công của bà con ta đc cập nhập chậm hơn cả giá xăng dầu trên thế giới ở VN thì bà con tự hiểu bản tin này nói gì nhỉ =))!

O

o0honeybaby0o

Thông báo:
o0honeybaby0o killed by Kira_l
Echcon_lonton_dihoc killed by o0honeybaby0o
=)) Dù sao cũng kéo đc một mem theo mình =))

P

phamminhkhoi

Các bạn chú ý là sáng mai sẽ tạm đóng các pic để thu dọn chiến trường nhé ^^. 12h chiều pic sẽ lại được mở lại ^^

C

chuot_chjt

nhoklemlinh đã bị chuot_chjt cho 1 viên đạn headshort bật ngữa người bay mất mũ (tội lỗi,tội lỗi=)))
hắn đã chết 1 cách thảm khốc:))

T

tomcangxanh

T

tomcangxanh

vì ko post thằng lên đây nên bản tin hơi bị mốc 1 tí

Đoigiaythuytinh died : killed by hachiko_theblues

Cool_strawberry died: killed by vinhloc30796

Denlongbaycao_hp_c1: chém nhiều ng` cùng 1 câu hỏi ( số phận chưa biết thế nào)
Tuy nhiên trc khi ra đi đã kịp giết laban95 và merimi, clover nếu ko có câu trả lời cũng sắp đc khắc bia

Vnzoomvodoi died: killed by toi0bix

Atom_bomb, thanchetgoiemlasuphu93 died: killed by chichi_huahua

Vjtran died: killed by toi0bix

T

tomcangxanh

Thuha193: giết chồng em: giotbuonkhongten

S0cbay_kute giết đc ( trả lời đc câu hỏi) cuncon_baby và kristiano ljubezen, tuy nhiên câu trả lời của sóc chưa thấy có đáp án post lên

Hết thời gian ko có câu trả lời, bé út nhà em hoa_giot_tuyet và bạn đồng nghiệp minhme01993 đã bị giết bởi firepricess
Tuy nhiên theo nạn nhân minh mèo, bạn này đã bị giết vào lúc 10 tối 1/8 trc khi fire bắn

Cool_strawberry giết đc nh0c_bee_95

Denlongbaycao_hp_c1 giết đc em chiecmuphepthuat do hết hạn mà ko có câu trả lời

Heart_sentiment_93 bị dieama3 giết bằng 1 câu hỏi tiếng anh

M

minhme01993

Ê, cái bà kia cập nhập thông tin sai kia`. Tui die ko phải do fireprince mà do đố loneheart bị nó trả lời đc chứ! Vớ vỉn!

S

s0cbay_kut3

S0cbay_kute giết đc ( trả lời đc câu hỏi) cuncon_baby và kristiano ljubezen, tuy nhiên câu trả lời của sóc chưa thấy có đáp án post lên

Cuncon_baby đã nhận die, khỏi phải post câu trả lời :))
Còn câu của tên kia em chắc 100% là đúng, vì em là fan cuồng nhiệt của thần thoại hi lạp, (đặc biệt là thần Apolon) .:))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom