Bạn có đang thích một người và người đó là bạn thân của bạn

Hồng đậu

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng tám 2017
327
592
121
Nghệ An
hãy thật lòng và chia sẽ bạn sẽ cảm thấy thoải mái
Chắc bạn đang trong trường hợp đó
Mình thì không thích , mà yêu người đó
Bạn kia không phải là bạn thân của mình mà là tri kỷ của mình :)))))
Cái này nó không giông sty nam nữ , mà là cảm giác người ấy giống như em gái ruột , như con của mình, muốn che chở bảo vệ, dù người ấy có làm gì mình vẫn yêu mến họ, không bao giờ rời xa, họ cũng vậy :)))
Cảm giác muốn người ta chỉ yêu mến và xem 1 mình mình là bạn, hạnh phúc quáaaaaaaaa

Minh Đăng(H)

Học sinh mới
Thành viên
22 Tháng chín 2017
20
16
6
23
Hà Nội
Cái này nó không giông sty nam nữ , mà là cảm giác người ấy giống như em gái ruột , như con của mình, muốn che chở bảo vệ, dù người ấy có làm gì mình vẫn yêu mến họ, không bao giờ rời xa, họ cũng vậy :)))
Cảm giác muốn người ta chỉ yêu mến và xem 1 mình mình là bạn, hạnh phúc quáaaaaaaaa
chồi ôi kiểu này là kiểu Em Gái Mưa ý hả (Ghê Ghê)

• Like
Reactions: Hồng đậu

Minh Đăng(H)

Học sinh mới
Thành viên
22 Tháng chín 2017
20
16
6
23
Hà Nội
mk chưa có thích ai hết á, có nhỏ bạn thân nhưng chỉ như kiểu thù địch chém nhau suốt trong giờ học (mk mà trả lười cái gì đúng là nó xì xì xì xì rồi cố mà tìm cho ra được cái lỗ sai dù có bé tí. Giơ tay chém gió dù đúng hay sai, đôi lúc cũng ganh tị zới nó zì nó giỏi văn chém gió một phát chết cả chục thằng)

• Like
Reactions: Hồng đậu

Hồng đậu

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng tám 2017
327
592
121
Nghệ An
mk chưa có thích ai hết á, có nhỏ bạn thân nhưng chỉ như kiểu thù địch chém nhau suốt trong giờ học (mk mà trả lười cái gì đúng là nó xì xì xì xì rồi cố mà tìm cho ra được cái lỗ sai dù có bé tí. Giơ tay chém gió dù đúng hay sai, đôi lúc cũng ganh tị zới nó zì nó giỏi văn chém gió một phát chết cả chục thằng)
Ế, tự dưng hỏi câu đó là hơi bị lạ đóa haha

Top Bottom