Bạn biết đến học mãi như thế nào

P

_phonglinh_

Mình thì ko gắn bó với 4rum như các bạn khác. Mình tham gia 4rum này cũng khá lâu, ban đầu dùng chung nick với sf, sau đó tự tạo cho mình một cái nick riêng.

Mình ko viết nhiều bài, ko có nhiều bạn,... Mình hời hợt chăng?

Mỗi tuần, mình vào 4rum để xem qua loa, thỉnh thoảng viết vài bài, cũng có vài người bạn ko thân... Điều duy nhất mình thik ở 4rum này là tình cảm các bạn dành cho nhau, nó thật hơn cái thế giới ảo mà mọi người vẫn gọi nhiều!

T

tsukushi493

Em thì khác chút với mọi người, em đến với hocmai sau một buổi trao đổi kinh nghiệm học tập của mấy chị đã đậu đại học , học trò cũ của cô giáo em , lúc đó em mới bước vào lớp 10. Sau 1 tgian ko biết , ko hiểu hocmai về cách sử dụng cũng như các bạn ở hocmai , giờ đây em đã thành thạo hơn,. Em thấy hocmai thật sự là 1 web phục vụ nhiều vấn đề cho học tập từ học đến xả strees .

T

thienthan74

em quen hocmai cũng rất tình cờ
hôm đó là ngày nghỉ thứ 5 của hè lớp 9, bố em đang lướt web tìm mấy dữ liệu chắc là về ông nông đức mạnh thỳ phải???
xong gùi nghĩ sao đó bố em mới gõ vào tìm mấy cái đề cương cho em làm , tình cừ tìm ra hocmai...
thay vì ngồi bó gối ôm lấy ôm để cái bàn học, h đây em bỏ quỹ thời gian ra làm bài trên hocmai, sau đó đăng kí luôn
lúc đầu vô cũng chả quen bạn bè ji cả ... chỉ có làm bài thui àk ... rồi đột nhiên khám phá ra cái mới, vào nhưng nới khác trong hocmai và bắt đầu quen nhìu bạn mới
cũng từ đó em thân với hocmai từu khi nào không bik , chỉ biết việc lên hocmai đã trở thành một thói quen của em thui àk ...
màk cũng từu đó em đã bik nhìu hơn về cuộc sống đó
Cảm ơn hocmai nhìu lắm lắm luôn ák ^^

S

starfish_blue_sea

em biết học mãi chỉ là tình cờ...
lúc đầu đánh "hocmai" trên google chỉ là để làm bài
nhưng sau đó vào 4rum xem có gì ko...
tư đó em làm quen với nhìu bạn hơn...
vô cùng yêu HM...:x:x

T

thienthan74

nói tóm lại học mãi đã trở thành một phần hok thể thiếu của tụi mik , nhỷ????

HOCMAI.VN NO.1

WindyTA

Học sinh tiến bộ
Thành viên
26 Tháng tư 2017
746
1,453
204
21
Bắc Ninh
Galaxy
T gặp HMF vào năm lớp 7 r thì phải cx đc 2 năm r( lúc trc có nick sau đó mất r m cx lười ko lập nick mới luôn:))lúc đấy m đang lên mạng tìm 1 đoạn văn viết về cách làm xôi vàng = tiếng anh thì phải lúc đấy m đã đăng kí nick sau đấy đăng b mãi chẳng có ai giải ngồi mãi luôn đến tầm 1.,2 h thì phải ngồi viết tìm từ nối tra từ v..vv và mây mây nhớ mãi luôn năm lớp 8 t come back vs HMF và cho đến bây giờ :p
Mọi người cùng hoạt động tích cực nhé !

Top Bottom