Bạn biết đến học mãi như thế nào

P

phamminhkhoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi đến với học mãi thực sự là một sự tình cờ.
Tháng 3, tôi dự olympic ams ở Hà nội, năm thứ 2 (?) học mãi làm nhà đồng tổ chức. nhìn cái lô gô trên bài làm,tôi đã nghĩ: "một trang web hay".

Cái trang web ấy hay thật. Nó đã ngốn của tôi không biết bao nhiêu thì giờ. Nhưng tôi không hối hận: tôi biết những việc mình làm ở đây không bao giờ là vô nghĩa.

Năm nay kết quả thi olympic của tôi không được như mong đợi. Nhưng thói đời, hễ mất một thứ thì sẽ được nhận lại một thứ. Mất đi một danh hiệu, tôi đã nhận lại một thứ còn quý giá hơn nhiều: những tình bạn và lòng đồng cảm. Thời gian tôi khủng hoảng nhất, nó đã giúp tôi dứng lên trong khó khăn, bỏ lại sau lưng những phiền muộn, hướng tới một tương lai.

Có thể nói, nếu tôi thành công, thì là một phần rất lớn từ học mãi, nuôi dưỡng những khát vọng đầu đời, dạy tôi biết yêu thương và chia sẻ

Cảm ơn học mãi thật nhiều.

Cảm ơn những người bạn của tôi.

các bạn đã đến với học mãi như thế nào và cảm nhận gì về trang web này, hãy cùng chia sẻ

Last edited by a moderator:
P

phuongkoyeu

hồi đó sắp thi ĐH , đứa bạn thân chỉ cho web này

mới đầu vào chỉ để làm bài tập , chẳng biết ai cả

sau đó vào thử diễn đàn , từ đó wen được rất nhiều bạn , thân cho đến bi giờ

cảm ơn hocmai

cảm ơn những người bạn

cảm ơn :)

V

vitcon10

mình vào web này cũng được khoang 4 thang jì đò

bố mình nghe ai giới thiệu về web này nên bào tớ vào coi

bố tớ đóng học phí cho vào học

mình vào đây làm bài kiểm tra cũng rất hay và bổ ích

ít lâu sau mình bít tới diễn đàn học mãi rồi vô coi

mình thấy ở đây có thể hỏi những điều mình chưa bít chia sẻ kinh nghiệm với các bn về học tập

và cũng nhờ đó mà mình kết được rất nhìu bn trên mọi miền tổ quốc tuy ko bít mắt nhau nhưng cũng chan chứa những

cảm xúc riêng

học mãi như là 1 lớp học lớn đối với mình

mình yêu học mãi & yêu các bn

T

thuyan9i

Anh Khôi giống hệt em
em cũng quen hocmai từ khi đó đấy ak
nick đó em ghi là thuyan8i nhưng quên mất tiu cái mật khẩu nên tháng 8 mới lập cái nick này

T

th1104

em đến trang web học mãi cũng là một sự tình cờ
hôm đó nhà em vừa nối mạng em ngồi nghịch linh tinh
đánh chữ học mãi lên google thế là em lên đc trang web
và đăng kí làm thành viên
lúc đầu thì em mới vào nên chưa có nhiều bạn
bây h em rất vui vì đc làm quen vs nhiều anh chị và các bạn
các em dưới tuổi trên học mãi

em yêu diễn đàn học mãi nhiều lém

K

kira_l

em vào HM từ lâu lắm òi !

từ cái nick kido_b iu iu đó cơ !

lúc đó em cũng chả nhớ nối sao em vào HM nhưng khi làm bài ở trang chủ

em tiến bộ hơn nhiều !

em cũng cảm thấy vui nhưng 1 thời gian em lagx quên nó

đến năm lớp 8 em mứi bắt đầu quay lại và em vào diễn đàn !

1 nưi em ko quen biết bất cứ ai !

ko ai ngó ngagf đến em và em cũng thế lạnh nhạt với mọi người !

sau này em mới làm quen và kết bạn !

bao chuyện buồn vui sao em cũng chia sẻ cùng những ngwoif bạn HM điều đó làm em vơi đi phần nào !

rồi em đổi nick thành kira_l ! :D

mọi người ai cugx bảo sao ko quay lại nick kido nữa !

em ko biết trả lời sao luôn !

nhưng thật sự lên HM như có cái chj nó níu kéo dường như nhìu lúc em muốn rời khỏi nhưng o đc !

CÁM ƠN HM NHÌU LẮM

đã giúp em kết bạn với nhìu người và sẻ chia trong việc học tập !

( nói vậy chứ học thì ít ăn chơi tán phét là nhiều :)) )

L

lethaihoang

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
L

lethaihoang

ok

mình năm nay là năm cuối đc bạn bè bảo vào học mãi hay lắm
lúc đầu mình chỉ lập cho có nhưng sau khi làm bài trên học mãi và nghe giảng của các thầy cố thì mình thường xuyên lên học mãi hơn
từ HM mình wen đc nhiều bạn giúp đỡ mình trong học tập rất nhiều
RẤT VUI KHI ĐC HỌC CÙNG HM VÀ BIT ĐC NHIỀU NGƯỜI BẠN TỐT
:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

S

silvery21

HM thực sự rất hay
nhiều lúc mình mún rời xa nhưng ý thức học tập và sự nhiệt tình của các bạn khi tgia post bài lại níu kéo m lại
HM yêu quý ---chắc chẳng bao h m rời xa đc

G

gororo

À,ngày tớ biết đến Học mãi cũng là ngày tớ đăng kí vào đây, 21-7:):):)
Tại vì cô giao 1 bài tập về nhà khó quá thế là thử lên mạng tìm=>tìm thấy bài đấy ở trang này, sướng ghê:D:D:D
Thế là mất công mày mò, lập email để đăng kí thành viên, từ hôm ấy ko lên mạng xem phim đọc truyện nữa mà toàn vào đây học, tự cảm thấy mình đã tiến bộ lên rất nhiều nhờ học mãi, nhất là biết thêm đc nhiều người hay phết!:D:D:D

M

muamuahe92

Mình thì nghe bạn giới thiệu qua yahoo,nhưng khi vào mù mờ đến nỗi là không biết học chỗ nào luôn cơ còn diễn đàn thì cũng chẳng vào .Nhưng rồi một ngày tự nhiên thầy buồn vào diễn đàn thử thì mình cảm thấy được sự bổ ích của HM
Bây giờ thì mình yêu học mãi mất rồi không vô là nhớ lắm !!

V

vuduyhungchuot

Nói thật, mình là dân Toán, cứng lắm, không có cảm xúc, nên thỉnh thoảng mới viết. Các bạn đọc thử xem:
Cũng bao nhiêu ng khác, mình quen HM cũng là do tình cờ. Hồi ấy, mình học hơi kém, nhưng đc bố mẹ thả lỏng. Nhưng tất nhiên là mình cũng ý thức đc chứ. Thế nên, 1 hôm, mình lên google rồi đánh thử "diễn đàn học" thì thấy có mấy trang web gì đấy. Kéo xuống thì thấy có diễn đàn nhà mình. Thấy tên hay hay, lại là đúng cái thứ mà mình cần, nên đăng kí luôn. Hôm đấy, mình lại lập 1 nick khác (vuduyhung1997), lâu lâu không vào (nhưng vẫn nhớ mật khẩu), quên luôn. Hôm khác lại vào google nghịch, thì lại thấy cái này. Do khoảng thời gian "hoạt động" vs nick trước đã đi khá lâu, nên cứ cảm thấy nó mới. Vào, lại thấy hay hay (cảm giác cũ mà), lại đăng kí nick khác (nick này). Vào trong này lâu lâu, đầu tiên là quen chị Linh (816554) qua...Latex (chị ấy sửa bài cho mình), nên làm quen luôn. Rồi từ chị Linh, mình quen biết nhiều hơn, cuối cùng đc vuduyhungchuot ngày nay. Mình thấy, HM là 1 cái gì đó rất hay, rất hấp dẫn, đến nỗi là mình đặt ra qui định là 1 tuần ít nhất phải vào 2 lần. Theo tôi đoán, thì nơi đây là nơi mà chúng ta, thứ nhất là học, thứ hai là vui chơi giải trí, thứ ba là kết bạn. So, what you think about our forum?

P

pisces.uirgo

..............nghe mọi người nói mà em xúc động quá, hêhê . em thì dĩ nhiên không nhớ mình vào đây bằng đường nào, lúc đầu em lên đây học, nhưng h lên đây chỉ để chơi thôi. Bây h hình như có nhiều bạn > nên em cũng thấy hocmai thân thương rồi
dù sao cũng cảm ơn những người bạn ở đây

T

thienthannho_nt30

hj` em thy` biết được web HM này là nhờ đọc báo hy`
e ko nhớ hình như là báo văn học thy` phải, nói về 1 thủ khoa đã học thế nào thì người đó nói là nhờ rèn luyện trên HM :D thế là e vào thử nhưng ko biết mô tê rỳ cả :D rồi mò mò kuN~ dc đăng ký
ko biết làm gì cả sau đó ko vào nữa wen^ tên tài khoản lun nhờ bạn trên yahoo hỏi coá tham gia 4rum nào hok mới nhớ lại rồi tiếp tục chinh phục tiếp sau đó lạc vào mấy bài kiểm tra hồi nào hok hay ------> :D bik roạ` nhak'

S

suzyana

Còn tớ, tớ biết đến học mãi trong một lần tình cờ, tớ đi tìm các câu tiếng Anh thông dụng, vào ngay trang này, tớ cũng thấy hay hay, đi dạo vòng quanh 4rum thì tớ rất thích.
Còn một bí mật nữa tớ muốn bật mí cho mọi người cùng biết.
Đây là 4rum đầu tiên mà tớ đã xin phép mẹ cho tớ tham gia và mẹ tớ cũng đã đồng ý vì biết học mãi sẽ rất hữu ích đối với tớ ^^
Học mãi có nhjều người thân thiện lắm, lại không có những thông tin...T_T (hem dám nói) như những 4rum linh tinh khác đâu. Nên tớ đến với học mãi cũng vì điều đó ^_^

T

tienduc07

^^pisces nhà mình lại ăn nhầm quả mơ hay sao :p
Còn anh biết đến học mãi là nhờ sự có mặt của các em gái với em trai mà anh mới kết nạp được.Cám ơn các em nhờ có các em mà anh thấy diễn đàn này có ý nghĩa hơn.

T

thuha_148

Điều đầu tiên mình cảm nhận về ngôi trường này là sự thân thiện và chân thành của tình bạn. Mình học hỏi được nhiều kiến thức, chia sẻ cho mọi người kinh nghiệm và kiến thức mà mình có.
Thực sự mình cảm ơn rất nhiều, cảm ơn ngôi trường đã cho mình những tình bạn đẹp, những người bạn thân, sẵn sàng chia sẻ khó khăn và giúp đỡ mình trong học tập. Qua đây, em cũng muốn dành những lời cảm ơn chân thành nhất đến anh Nhẫn (nhan9610), cảm ơn vì em đã quen được một người anh tốt, một người bạn luôn chia sẻ cùng em tất cả những điều trong học tập và cuộc sống, những khi em khóc, những lúc em vui.

L

laco

em đến trang web học mãi cũng là một sự tình cờ
hôm đó nhà em vừa nối mạng em ngồi nghịch linh tinh
đánh chữ học mãi lên google thế là em lên đc trang web
và đăng kí làm thành viên
lúc đầu thì em mới vào nên chưa có nhiều bạn
bây h em rất vui vì đc làm quen vs nhiều anh chị và các bạn
các em dưới tuổi trên học mãi

em yêu diễn đàn học mãi nhiều lém
Bạn này giống hệt em nà...............em cũng đến với hocmai từ google,mới đầu thấy lạ lẫm lắm,dần dần em cũng quen đc nhìu bạn cho đến bây giờ.....
HM là 1 phần cuộc sống của em,em yêu HM nhiều lắm!

P

pisces.uirgo

^^pisces nhà mình lại ăn nhầm quả mơ hay sao :p
Còn anh biết đến học mãi là nhờ sự có mặt của các em gái với em trai mà anh mới kết nạp được.Cám ơn các em nhờ có các em mà anh thấy diễn đàn này có ý nghĩa hơn.

anh cũng phải cảm ơn em chứ nhỉ!

quả dưa bở (.) nhà sao anh ăn hoài không hết thế!

Top Bottom