Toán 10 Bài kiểm tra hình 10 - Vectơ đại cương

Thảo luận trong 'Vectơ' bắt đầu bởi Tạ Đặng Vĩnh Phúc, 15 Tháng chín 2018.

Lượt xem: 168

1. Tạ Đặng Vĩnh Phúc

Tạ Đặng Vĩnh Phúc Cựu Trưởng nhóm Toán Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Đại học Cần Thơ
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

:Chicken10:Chicken10:Chicken10:Chicken10
    Năm học mới đã bắt đầu được nhiều tuần rồi, đến hôm nay chúng ta sẽ làm bài kiểm tra năng lực cho mình nhé, cũng là lúc để mọi người ôn thi luôn

Như đã biết thì một tuần vừa qua chúng ta đã làm, đã học cũng được kha khá một lượng kiến thức về Vectơ và một số toán tử liên quan, nhưng chúng ta có biết như vậy đã đủ chưa ???
    Tham khảo mức độ các câu hỏi ở https://diendan.hocmai.vn/threads/lo-trinh-10-luyen-tap-chuyen-de-vec-to.697316/

Vậy thì, hãy cùng nhau làm bài test này để ôn tập lại cũng như để biết kỹ năng và kiến thức chúng ta rèn luyện đã đạt bao nhiêu nhé

Cách thức tham gia:
    20h ngày 16-9-2018 (Chủ nhật), sẽ có một bài test nho nhỏ 15 câu hỏi, các bạn sẽ cùng nhau làm trong vòng 30 phút, mỗi câu trả lời đúng sẽ được cộng 1 điểm.
    Định dạng trả lời sẽ được thông báo trong mỗi bài test, các bạn đọc kỹ nhé

Sau khi đóng bài sẽ có đáp án và điểm xếp hạng từ cao xuống thấp (theo thứ tự ưu tiên: Số câu đúng nhiều nhất - thời gian làm nhanh nhất kể từ lúc bắt đầu mở test)

Nhưng mà tham gia rồi được gì ta?

- Được kiểm tra lại kiến thức mình đã học xem đã vững chắc chưa, kỹ năng tính toán của mình thế nào?
    - Được thi đua với các bạn trên diễn đàn và có cùng đam mê học thuật
    - Quan trọng nữa là: Có cơ hội được các phần thưởng hấp dẫn, điểm chuyên cần (này sẽ thông báo sau vì chưa xin được)

Các bạn có thể online trước 30 phút để kiểm tra, link bài kiểm tra sẽ tự động cập nhật bên dưới

Chúc các bạn thành công
    Ta có thắc mắc gì cứ comment bên dưới nhe

[Link làm bài]

ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI LÀM BÀI NHÉ

Last edited: 15 Tháng chín 2018
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted