Sử 6 Bài 3 - Nguồn gốc loài người

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,672
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mọi người.

Hôm nay mọi người hãy cùng mình đến với bài học tiếp theo của chương trình Lịch Sử lớp 6 nhé!

BÀI 3
NGUỒN GỐC LOÀI NGƯỜI

P/s: Trên video có một lỗi nhỏ về phần kĩ thuật ạ, Đó là hộ sọ của Vượn người trung bình 400cm3, tuy nhiên trong quá trình làm video gặp chút sai sót, nên team mình đã viết thiếu chữ thành "400m3". Mình xin lỗi vì sự sai sót không đáng có này, mong các bạn thông cảm ạ! Cảm ơn các bạn đã theo dõi bài học.

Và sau đây mình xin giới thiệu đến các bạn một số câu hỏi ôn tập. Mọi người cùng làm với mình nhaa

Câu hỏi ôn tập.jpg

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Chào mọi người.

Hôm nay mọi người hãy cùng mình đến với bài học tiếp theo của chương trình Lịch Sử lớp 6 nhé!

BÀI 3
NGUỒN GỐC LOÀI NGƯỜI

Và sau đây mình xin giới thiệu đến các bạn một số câu hỏi ôn tập. Mọi người cùng làm với mình nhaa

Câu 1: B
Câu 2: A
Câu 3: A
Câu 4: A
Câu 5: B

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
Chào mọi người.

BÀI 3
NGUỒN GỐC LOÀI NGƯỜI

1. B
2.A
3.A
4.A
5.D =))

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................
Chào mọi người.

BÀI 3
NGUỒN GỐC LOÀI NGƯỜI

nguyenngoc213

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2021
239
1,157
111
16
Thái Bình
thcs lê danh phương
Chào mọi người.

BÀI 3
NGUỒN GỐC LOÀI NGƯỜI

Top Bottom