[Bạch Vân Gia Trang] Tuyển thành viên

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hi.iamblue

+ Tên 4rum :
hi.iamblue

+ Tên thật :
Minh châu (í, hình như cùng tên với mrs.english phải hông ta)

+ Tuổi :
14

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?
Dạ, em nghe rồi. Ấn tượng ah? Đầu tiên là mọi người rất gắn bó thì phải, và có cảm giác như mọi thành viên đều yêu mến gia đình này hết á. Ở đâu cũng nghe thấy BVGT, tò mò + thích thú

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :
Đơn giản là em muốn vào thôi. Hihihihihi, em nói chơi thôi, vì thấy không khí ở đây rất hay, luôn có sự quan tâm chia sẻ và .............nhiều điều khác nữa.

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? Sẽ cố gắng trở thành con ngoan của gia đình ạ. Còn đóng góp thì vào rồi em mới biết được phải làm gì chứ, phải hok?

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? Tại sao BVGT hông có một blog riêng nhở, gọi là đại bản doanh cũng được, để mọi người tiện việc chia sẻ + kể lể. Chậc, nếu có rồi thì thứ lỗi cho em nha, em đâu có biết gì đâu

P

p3s0ck_kut3_9x

Vòng 1 :
- Nạp Profile theo mẫu sau
+ Tên 4rum p3s0ck_kut3_9x
+ Tên thật : Nguyễn Thị Kim Anh

+ Tuổi :15

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?
trước khi đọc topic nay em đã từng nghe wa về BVGT.

ấn tượng về BVGT: là một đại gia đình lớn mà em đã được nghe rất nhiều
vì muốn được học hỏi thêm kinh nghiệm, được tham gia các hoạt động ngoại khoá để rèn luyện thêm về tính tự tin ^^!!!, và còn để làm wen với nhiều người coá lượng kiến thức đồ sộ nữa
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?
làm những việc jì đúng với khả năng của bản thân thôi ^^!!! vì hok phải việc jì mình cũng đủ sức làm,nên chủ yếu vào đây để nâng cao trinh độvà nếu coá thể là góp chút sức mọn vào công việc xây dựng BVGT ^^!!!
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?
cái này thỳ phải khi nào vào mới coá ý tưởng được ^^!!! nhưng theo em thỳ BVGT nên tạo nhiều hoạt động ngoại khoá hơn nữa tạo sự đoàn kết hơn giữa các thành viên với nhau ^^!!!

H

hoabattu1072000

+ Tên 4rum : hoabattu1072000
+ Tên thật : Ỡm ờ thì out luôn: Nguyễn Thùy Trang
+ Tuổi : 15
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? : Trước khi đọc topic này em đã nghe nói về BGVT thế nhưng chưa thật sự quan tâm lắm.
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : em muốn được gia nhập vào đại gia đình của BGVT, được học hỏi thêm nhiều điều mới mẻ ở gia đình này.
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? Em sẽ làm những gì có thể phù hợp với khả năng của mình. Để giúp cho BGVT ngày càng vững mạnh.
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? Em chưa biết sẽ phải đóng góp ý tưởng gì cho BGVT, nhưng em sẽ tìm hiểu kĩ và mong rằng sẽ thực hiện tốt những gì mà gia đình "giao phó".

Q

quynhan92

Vòng 1 :
+ Tên 4rum : Quynhan92
+ Tên thật : Cao Quỳnh An
+ Tuổi : 17
rất tiếc là chưa nên mới là mem mới!^^
là một thành viên trong một gia đình nhỏ trong đại gia đình Học mãi.
Làm những j m` có đủ khả năng, và tất nhiên trên tinh thần hết sức tích cực!
hãy giúp teen 12 năm 2010 (nhất là mem của BVGT)đậu ĐH với tỉ lệ cao nhất

B

baby_93

+ Tên 4rum : dt3_girla6

+ Tên thật : dương thị thảo...
(cũng hay, nhỉ??)

+ Tuổi : 16

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? tớ là..ma mới nên h0k biết gì, ấn tượng..very good

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : tớ muốn vào đây để học hỏi thêm kinh nghiệm, và kết bạn. ít ra ở đây sẽ ko bị..xpam nữa. các thành viên ở đây có vẻ như rất giỏi thì phải..

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? tớ sẽ kiếm thêm 1 vài tên bạn thân hoặc anh em ji đó, có thể vừa giúp tớ học tập, vừa chia sẻ tình cảm..

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? tớ nghĩ là bvgt nên hàng tuần tổ chức những trò chơi hay hay cho thành viên, có giải cũng được, ko có thì..chẳng sao. vui là chính mà..

tớ có đăng kí quá hạn ko nhỉ?

một phù thủy mở quán hàng nho nhỏ
mời vào đây ai mua ji cũng có
tôi là khách đầu tiên
từ bên trong phù thủy ngó ra nhìn
" anh muốn mua ji?"
"tôi muốn mua tình yêu,
hạnh phúc
sự bình yên tình bạn"
hàng của tôi chỉ bán cây non
còn quả chín anh phải trồng..
không bán!!!
:)>-

Last edited by a moderator:
H

hoangyen11b

Vòng 1 :
+ Tên 4rum :hoangyen11b
+ Tên thật : Lê Đình Thắng
+ Tuổi :17
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? em thấy có nhiều thành viên tham gia mà thấy cái tên đoá cũng hay nên em vô dc hok ạ
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : em thấy thích kái tên BVGT mà thấy ở đây có thể có nhìu bạn hơn
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? em sẽ đóng góp được gì cho BVGT thì em sẽ làm thôi
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? em á em cũng chưa bít nữa nhưng có thế em sẽ đưa ra nhì í kiến lắm đoá

B

bupbe_dautay

+>Tên 4r: bupbe_dautay
+>Tên thật: Trần Ngọc Thùy Linh
+>Tuổi: 14
- Trước khi đọc topic này, bạn đã biết gì về BVGT chưa. Chưa tham gia nhưng biết BVGT qua lời kể của mọi thành viên, nhất là gioxanh.
- Nếu rồi, bạn ấn tượng như thế nào? Nói thế nào nhỉ? BVGT là ngôi nhà cực kì ấm cúng, và đã có từ rất lâu, ở đây, mọi người như là gia đình của nhau, khác nhau về mọi thứ nhưng cùng chung lòng yêu thương, sự quan tâm, chia sẻ vs nhau, gắn kết thành viên mới và thành viên cũ, các Mod và các member, nhờ có 1 phần của BVGT mà 4r học mãi càng phát triển...Điểm đặc biệt ở đây là sự spam cực kì pro và có nghệ thuật ^^ => Cực kì thích và hâm mộ nhóm này.
- Vì sao bạn muốn vào BVGT: Vì rất nhiều lí do, thứ nhất là rất thích, thứ 2 là muốn được làm quen vs những thành viên #, muốn đc gắn kết như 1 đại gia đình...
- Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì? Làm những điều mà mình cho là đúng với cả BVGT và cả mình, gắn kết, thân thiện vs tất cả các thành viên, chia sẻ mọi thứ với nhau...
- Bạn có ý tưởng gì cho BVGT: cùng góp công sức nhỏ bé để đưa BVGT lên, làm cho nhóm ngày càng lớn mạnh và đc tất cả mọi người biết đến hơn nữa ^^

I

ice_phoenix

Vòng 1 :

+ Tên 4rum :ice_phoenix
+ Tên thật : Trương Đình Nhật( hơi chuối nhỉ)
+ Tuổi :1996
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? Chưa:)) Mem mới:)) Mà cũng có bạn là thanh viên của BVGT nên vào cho vui:)
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :Muốn làm quen với mem của học mãi
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? Xây dựng 1 BVGT đoàn kết
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? Chưa có ý tưởng gì cả để vào BVGT rồi sẽ nghĩ sau:D

M

misa_97

+Tên 4rum : misa_97
+Tên thật : Lê Thu Thuỷ
+Tuổi : 13
+Trước khi đọc topic này, bạn đã BVGT chưa.Nếu rồi thì bạn ấn tượng như thế nào? Rất đáng tiếc vì bây giờ tui mới biết.
+Vì sao bạn muốn vào BVGT ? Vì muốn được trò chuyện với các bạn cùng tuổi và cùng trao đổi các bài tập.
+Nếu vào BVGT bạ sẽ làm gì? Sex tham gia tích cực các hoạt động của BVGT
+Bạn có ý tưởng gì cho BVGT? Cái này thì chưa biết được :D

T

thanhthuy9x

Hết hạn đăng ký chưa nhỉ? Mình chưa biết nhiều về BVGT nhưng cũng muốn tham gia

D

daimui

+ Tên 4rum :daimui
+ Tên thật : Hồ dương Nam

+ Tuổi :17+

+ Trước khi đọc topic này, tôi đã có vài lần thấy tên của BVGT trên diễn đàn, nhưng chẳng để ý vì mục tiêu khi tham gia vào HM là học, học và học. Sau thời gian ban đầu bỡ ngỡ, tôi nhận ra HM ko chỉ là trường, mà còn là nhà của tất cả thành viên. Mọi tâm sự khi được bày tỏ đều nhận được sự quan tâm của các thành viên. Và tôi tự hào vì mình cũng là 1 thành viên trong đại GĐ HM.

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :Tôi muốn làm 1 điều gì đó cho ngôi nhà mới của mình như kết nối cộng đồng...

+ Nếu vào BVGT, tôi sẽ làm mọi việc có thể vì mục đích chung của BVGT.

+ Tôi thấy BVGT cần có bộ máy tổ chức chặt chẽ hơn.....(ý kiến riêng thoi:D)

B

boybuidoi_147

ko bik h còn tuyển không nhể :)
+ Tên 4rum :boybuidoi_147
+ Tên thật : Phan Trung Thành
+ Tuổi :15 :D
+ Mình chẳng nghĩ ra lí do nào để vô hết, nhưng thật sự là mình mún vô :)
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : mún có thêm bạn bè và ............ nhìu thứ lắm :D
+ Nếu vào BVGT mình làm mọi việc mà có thể làm để giúp ích dc cho các bạn :D
+ Không có ý tưởng gì cả _._!
hem bik nó hoạt động ra sao nữa ~.~

D

dung_92bn

huhuhuhu e nhớ e là mem BVGT lâu lắm rùi mà thế vẫn phai đăng kí topic này ak:((. Thui thì đành đăng kí vậy :(
tên 4r: dung_92bn
tên thật: lê Thuỳ Dung
Biết BVGT lâu rùi mà cũng là mem lâu rùi :(
Lí do tham gia đơn gảin chỉ là mjnh rất yêu BVGT cùng những ng` bạn tróng cái gia đnh này ^^
Ý tưởng á: e chưa kịp nghĩ ^^

T

thuyan9i

+ Tên 4rum :thuyan9i
+ Tên thật : nguyễn thị thúy an
+ Tuổi :16-
+ Lí do á: vì có chân trong ở đó he he he
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT vì nghe thiên hạ đồn đại ở đây rất vui vẻ
+Ý tuởng: nhìu vô kể nhưng bây giờ chưa nghĩ ra

B

babykh0cnhe

có còn tuyển hok zậy mọi người mà thui kệ cứ đăng kí :
Tên 4rum: babykh0cnhe
Tên thật: Cao Thị Lan
Mình đã nghe về BVGT rất nhìu.....
Mình muốn tham gia BVGT vì mình mún đc là một thành viên của đại gia đình này, mún đc cung mọi người chia sẻ mọi bùn vui; cùng nhau học tập và vui chơi...........^^
Ý tưởng thì thật sự mình chưa nghĩ ra ..........

J

jeny_lady

Vòng 1 :

+ Tên 4rum : jeny_lady
+ Tên thật : Ỡm ờ thì out luôn: Phạm Minh Thúy
+ Tuổi : 14
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? Thực ra trước khi đọc topic này, tớ thật sự chẳng biết gì về BVGT nhưng trong 1 lần tình cờ nghiên cứu về các hoạt động ngoại khoá của học mãi tớ mới biết đến và bắt đầu tìm hiểu về BVGT và quyết định đăng kí tuyển thành viên. :D. ấn tượng của tớ về BVGT là 1 nơi rất vui vẻ, hội tụ rất nhiều thành viên và vô cùng bổ ích
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : vì như trên, BVGT có rất nhiều thành viên, góp phần rất lớn làm cho diễn đàn hocmai.vn trở nên thú vị nên tớ muốn trở thành 1 trong số các thành viên của BVGT. :d
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? Tớ sẽ hăng hái tham gia các hoạt động của BVGT, đồng thời góp phần làm cho BVGT ngày càng lớn mạnh
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? thực ra tớ chưa thực sự đựơc biết nhiều về BVGT nên không thể nói đựơc ý tưởng của mình nên.. ;)) chờ khi vào được rồi thì hãy tính! :D

K

kira_l

picture.php
+ Tên 4rum: kira_l
picture.php
+ Tên thật : nguyễn thu hằng
picture.php
+ Tuổi : 14 tuổi
picture.php
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :bởi vì mềnh mún thật nhìu bạn cũng sẻ chia vui vẻ với nhau hơn
picture.php
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? mềhn sẽ đóng góp thật nhìu thật nhìu bài viết cho BVGT ngày càg lớn mạnh
picture.php
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? h thì kì thưự mềnh chưa có chút ý tưởng nào cả :(

R

rooney_cool

Vòng 1 :
+ Tên 4rum : ROONEY_COOL

+ Tên thật : Nguyễn Đức Hoàn

+ Sinh:1994

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?: Trước khi đọc topic này em chưa biết gì về BVGT, đang tìm hiểu

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :vì muốn trở thành 1 thành viên ưu tú của hocmai.vn

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì : Em sẽ tích cực hoạt động và đóng góp nhiều cho BVGT!

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?:xây dựng 1 gia đình đoàn kết, đóng góp nhiều cho diễn đàn;)

Lưu ý : Câu trả lời càng được đầu tư, bạn sẽ có cơ hội cao hơn để lọt vào vòng 2

S

shgost92

Bạch Vân Gia Trang

Vòng 1 :
+ Tên 4rum : shgost92 %%-

+ Tên thật : Nguyễn Thị Vân

+ Tuổi : 17

+ Trước khi đọc topic này,
tớ chỉ biết đến Bạch Vân Gia Trang 1 vài điều.

Nhưng, tớ biết đây là nơi thật sự bổ ích cho chúng ta chia sẻ và mở rộng vòng tay bạn bè, nơi gặp gỡ các thành viên, học hỏi lẫn nhau, là nơi chúng ta có thể xây dựng cho mình 1 ngôi nhà chung, cùng nhau chia sẻ mọi điều và chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn.

tớ mong muốn tham gia vào để đóng góp 1 phần kiến thức, năng lực nhỏ bé của mình vào trong BVGT, và hy vọng đây là nơi tớ có thể gặp gỡ được nhiều bạn,học hỏi được nhiều điều....nâng cao hiểu biết, kỹ năng sống của bản thân hơn!..;)

(mong các TV trong BVGT cùng giúp đỡ)

tớ sẽ tích cực tham gia các hoạt động của BVGT. phát huy khả năng sáng tạo của bản thân, cùng mọi người góp phần tạo nên 1 BVGT thật sự là 1 4rum tốt đẹp trong tất cả moi người!

sao BVGT chúng ta ko mở rộng hoạt động nhiều hơn... chẳng hạn như các hoạt động xã hội, các hoạt động từ thiện offline, ....như thế sẽ góp phần cho chúng ta gần gũi hơn,tạo cơ hội cho các thành viên có thế gặp gỡ và học hỏi nhau, và chính điều đó sẽ tạo nên chúng ta xứng đáng là nhưng người thanh niên trẻ năng động nhỉ!;)

Cuối cùng, tớ chúc cho BVGT hoạt động ngày càng tốt!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom