[Bạch Vân Gia Trang] Tuyển thành viên

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tieuthubupbe

Vòng 1 :
- Nạp Profile theo mẫu sau

+ Tên 4rum :
tieuthubupbe

+ Tên thật :
NGUYỄN THỊ HẢI YẾN

+ Tuổi :
14 (1995)

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào :
Trước khi đọc topic này thì cái tên BVGT đối vơid em còn rất mới lạ và em còn dang trong thời gian tìm hiểu:khi (152)::khi (152):

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :
Vì em muốn được làm quen nhiều bạn hơn, được đóng góp ý kiến và tham gia nh...iề.....u hoạt động của hocmai.vn
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì:
cái... này....thì.....( để lúc nào vào thì nói):khi (131)::khi (131)::khi (131)::khi (131):

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT :
Theo ý kiến của "riêng mình" em thì chúng ta nên mở rộng phạm vi hoạt động trên " toàn khu vực" :khi (110): để những cư dân mới của hocmai hok còn bỡ ngỡ khi mới bước vào sinh sống và nên mở thêm nhiều " cơ sở" trò chơi hơn nữa để gắn kết hoà bình, bình dẳng giới giữa các MEM:khi (12)::khi (65)::khi (129)::khi (129)::khi (129):

A

ananh

Vòng 1
Tên 4rum: ananh
Tên thật : Đào Vũ Thảo Anh
Tuổi 14
Trước khi đọc topic này em mới chỉ nghe tên về BVGT thôi
Muốn vào BVGT để đc trở thành1 tv ưu tú, kết bạn........
Nếu vào BVGT thì sẽ cố gắng hđg tích cực hơn
Ý tg Chưa nghĩ ra

C

cuncon2395

+ Tên 4rum :cuncon2395

+ Tên thật : hồng

+ Tuổi: 14

Trước khi đọc topic này cũng đã biết qua BVGT^^!
Ấn tượng về BVGT: có thể coi là 1 gia đình lớn.

+ Vì sao muốn vào BVGT :vì muốn trở thành 1 thành viên của gia đình lớn BVGT

+ Nếu vào BVGT,sẽ làm gì :Sẽ vẫn làm những việc mà mình cảm thấy thích và đúng! Thế thôi ^^!

+ Ý tưởng cho BVGT ?: Xây dựng 1 gia đình BV đoàn kết và thân thiện

T

thuha193

Tên 4rum: thuha193
Tên thât:
Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa: Em đã bít về BVGT từ rất lâu , hình như là từ lúc mới tham gia diễn đàn
Ấn tượng về BVGT: Phải nói đây là một gia đình lớn, vô cùng đoàn kết và sôi nổi (đúng như cái tên của nó mà)
Vì sao muốn vào BVGT: Vì em mún được làm wen vs nhiều bạn hơn, được tham gia vào nhiều hoạt động của diễn đàn và quan trọng hơn là được trở thành một thành viên trong gia đình Bạch Vân
Nếu vào BVGT,sẽ làm gì: Em sẽ cố gắng đóng góp ý kiến để giúp cho gia đình Bạch Vân ngày càng phát triển
Ý tưởng cho BVGT: Và đây là ý tg? đầu tiên của em: em nghĩ nên mở rộng phạm vi của BVGT để tất cả mọi người đều có thể trở thành thành viên của gia đình, chứ tuyển chọn thế này em thấy hơi khắt khe đó.

T

trungatl

+ Tên 4rum :trungatl
+ Tên thật : Trung
+ Tuổi :14
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa: đã biết từ khi mới mò vô diễn đàn
Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? là một nhóm-một gia đình lớn nhưg chỉ mời thui
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : muốn hoà nhập hơn, đóng góp cho nhóm cũng như HM
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? làm n~ gì nhóm tổ chức, các cựu thành viên làm và những gì mình từng làm :p ( ví dụ spam:D)
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?xây dựng nhìu trò chơi hơn, tạo sự đoàn kết chặt chẽ hơn giữa các mem

Last edited by a moderator:
T

teatrinh

+Tên 4rum;teatrinh:)>-
+ Tên thật :trà
+ Tuổi: 16
+Trước khi đọc topic này cũng đã biết qua BVGT chưa?Mình biết BVGT có lẽ là hai tuần rồi
+Ấn tượng về BVGT:
_Đầu tiên là cái tên rất cổ như trong truyên ngày xưa vậy!:):(
_ Sau đó là ấn tượng về một BVGT rất "mới"- điều mà diễn đàn học mãi đang cần:D
+ Vì sao muốn vào BVGT :
Vì muốn có những người bạn mới,có thể giúp đỡ mọi người và vì yêu học mãi
+ Nếu vào BVGT,sẽ làm gì :
Sẽ làm những việc mà mình nghĩ là đúng, giúp đỡ mọi người và xây dưng BVGT không chỉ là cộng đồng bình thường mà hơn thế đó là một gia đình đoàn kết!
+ Ý tưởng cho BVGT ?:
*Nên vạch rõ kế hoạch phát triển cho BVGT theo khoảng thời gian nhất định
*mở rộng thành viên và có hoạt động thường xuyên!:D

S

stary

+ Tên 4rum :
stary :D
+ Tên thật :
Tiên ;)
+ Tuổi :
13 /:)
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Chưa biết. Chỉ nghe các anh chị nói sơ sơ thôi. :(
Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? Đây là một nhóm mạnh, hoạt động đã lâu, bao gồm các cựu Mod của diễn đàn, luôn yêu thương, giúp đỡ, quan hệ tốt với nhau. Và đặc biệt có nghệ thuật spam rất hay :D (cần học hỏi)

Vì em muốn được kết bạn với nhiều người, tham gia nhiều hoạt động mới lạ, bổ ích và được làm thành viên trong BVGT... :)
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?
Làm những việc đáng làm và cần làm thôi! :p
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?
Xây dựng BVGT thành một gia đình lớn và ấm cúng với những thành viên ưu tú và tuyệt vời!!! :)>-

P

pe_s0ck

Vòng 1 :
- Nạp Profile theo mẫu sau
+ Tên 4rum : pe_s0ck

+ Tên thật : Doãn Thị Hương ~~> tớk có biệt danh là vịt nữa ạ!

+ Tuổi :đến tháng 08 âm lịch tớ tròn 17 :D

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? Tớk mới tham gia dđ 3 hum thui nên giờ mới bít ạ, mới đầu nge tên bạn bít tớk nghĩ gì hem? Theo tớk bít thì BV là 1 ngon núi ở Quang Châu- Trung Quốc, gồm khoảng 30 ngọn núi lớn nhỏ tập trung thành, nó là 1 thắng cảnh đẹp, còn đọc 2 từ GT hì tớ nghĩ đến 1 đại (trang mà) gia đình, muk gđ với tớ là nơi mà mọi ng yêu thương chia sẻ chăm sóc lẫn nhau. Vì thế tớ đã tìm hiểu hơn về BVGT của HM rồi tớ thấy ~~>

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :Mọi người trong GT rất hoà đồng, luôn có những hoạt động vui vẻ và ý nghĩa, hơn nữa tớk thấy mọi người ko hề chia xa khoảng cách mà như "anh em " vậy đó. Từ đó tớk đưa ra qđ: Tớ nên xí 1 chỗ trong Đại gia đình nỳ :D

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? ~~> Tất nhiên là góp phần xây dựng 1 ngôi nhà vững chắc và vui vẻ hhơn rùi ^^ kể cả khi :(( BVGT hết đất cho tớk ...

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? mỞ thêm 1 số hoạt động mùa hè cho GT nè, em có ý tưởng hơi bạo 1 tí ạ, đó là em muốn sau khi hoàn thành " chia đất" thì GT sẽ tìm hiểu rồi phân chia tổ theo khu vực, cụm ~~> 1 người làm tổ trưởng tổ dân phố sau đó cùng họp bàn về 1 chuyến picnic be bé vào hè nỳ rồi 1 tổ 1 báo cáo về so xem tổ nào vui vẻ và có nhữngc hđ li kì nhất, theo e như vậy mọi ng sẽ hiểu nhau hơn và lại có 1 mùa hè khó phai nữa~~> nhưng hơi táo bạo p hem ạ...

G

greengerm

ta:greengerm
quý tính đại danh:trần xuân Tú ân
mới nghe cái này lần đầu
thấy vào nhóm đc đi spam mà ko lĩnh thẻ ;))
tôi hứa sẽ spam tích cực,ko phụ lòng mọi người
ý tưởng sao: ờ,nhiều lắm,ko viết ra đc ngay

M

meoluoi_9x

+ Tên 4rum :meoluoi_9x
+ Tên thật :đầy đủ là:phạm hương giang
+ Tuổi :năm nay thi đh ấy :D
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa: em mới biết Bạch Vân thi sĩ là Nguyễn Bỉnh Khiêm,còn cái BVGT thì em chịu
Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?em đã biết j đâu,
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :vào đây để đầu tư học hỏi thêm mà.À, còn nữa, vì ham hố mún làm mod =))
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?cố gắng tu nhân tích đức, trau dồi trình độ ạ :)
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? hiện tại thì chưa, vì thấy BVGT đã quá mạnh.Nhưng sẽ có những đóng góp kịp thời và tích cực nhất

X

xuanduy_1110

Bảng Đăng kí dự thi Vòng 1 :
+ Tên 4rum : xuanduy_1110
+ Tên thật : Nguyễn Xuân Duy
+ Sinh:1994
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?: Trước khi đọc topic này em có biết đôi chút về BVGT nhưng do không phải là 1 thành viên của nhóm nên em vẫn chưa có ấn tượng gì cho lắm !
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :vì muốn trở thành 1 thành viên ưu tú của hocmai.vn và được hòa mình vào các hoạt động lí thú và bổ ích của nhóm
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì : Em sẽ tích cực hoạt động và thường xuyên đóng góp ý kiến nhằm mục đích xây dựng , phát triển BVGT !
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?: chưa tìm hiểu kĩ mà nên em vẫn chưa biết phải đóng góp ý kiến gì cả ! ;)

D

dj_style

+ Tên 4rum : DJ_style
+ Tên thật : trần thị khánh giang
+ Tuổi : 16
+ Trước khi đọc topic này,rất ấn tượng với BVGT
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : vì muốn dc tham gia vào BVGT, muốn thực tế tham gia cái mà gây ấn tượng với mình
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? làm tất cả với lòng nhiệt tình của chính bản thân
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? cái này thỳ sau khi đc tìm hiểu kĩ, mới nảy ra ý tưởng đc chứ

S

smack_hn

Vòng 1:
Phù, may quá, hum nay là 20 suýt hết hạn:khi (42)::khi (42):

+ Tên 4rum :smack_hn

+ Tên thật : Ngô Thị Hoa ( ko dámỠm ờ )

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? Em chưa biết, nhưng bây giờ biết rùi :D Ấn tượng đầu tiên đến với em khi đọc topic có lẽ là sự "hoành tráng" của BVGT, hì...đây là 1 nhóm hoạt động có quy củ, các thành viên toàn là "sao" của diễn đàn học mãi,...v...v..liệt kê ko hết ưu điểm (nịnh hót:rolleyes:). Tất cả những điều đó đã thúc dục em đăng kí thành viên BVGT ạ

Vì sao ư? Tinh thần học hỏi hết mình đã tạo động lực cho em tiến bước vào BVGT. Chỉ đơn giản vậy thui. Đôi khi, 1 câu trả lời dài cũng ko = ý nghĩa của 1 lời nói ngắn, phải ko anh Mốc? Em mong rằng, cánh cổng BVGT sẽ mở rộng chào đón em :)>-

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? Tuy em ko phải Mod, men ưu tú,... :(nhưng nếu được "chui" vào gia đình BVGT, em sẽ làm tất cả những việc mà khả năng mình có thể - tất nhin- để hướng tới 1 BVGT "vui-khỏe- có ích" :)>-

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?Đây quả thật là 1 câu hỏi khó ( anh mốc "đểu quá) 1 cuộc thi tài xem ai là thành viên siêu nhất trong BVGT thì sao nhỉ????

N

niochi11

Tên 4fum:niochi11
tên thiệt:uyên
em mới vào 4fum nên hum bít nhiù chỉ bít sơ wa zề BVGT là 1 gia đình zui thực thụ trong 4fum nì thui>.<.lần đầu tiên nghe tới cái tên nì là em nghĩ tới ziệc da nhập za nhập ngay rùi vì có sơn mốc chỉ đạo có thành tích rất đáng nể.em rất mún là 1 thành viên trong gia đình để có thể học hỏi và chia sẻ zui cũng như bùn zới các thành viên trong BVGT.em có ý kiến là:BVGT sẽ tạo nhìu cơ hội hơn để mọi nguời có thể hiểu nhau ,trao đổi các kinh nghiệm làm bài bằng cách:tỏ chức các cuộc thi ,..v.v...nếu được vào(kể cả không được)em hứa sẽ vun đắp tổ ấm BVGT!!
(nói zậy thui chớ đừng quên em nha:D:D:D:D:D:D)!!

S

sumo_arap

+ Tên 4rum :sumo_arap
+ Tên thật : Đặng Hồng Hạnh
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?: trước khi đọc topic này thì em có nghe qua một vài lần. Ấn tượng nhất là: nhóm này là một nhóm đoàn kết
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : em thích những tập thể đoàn kết
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì: không gì cả ngoài đóng góp tích cực giúp nhóm lớn mạnh hơn.
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT: có lẽ là nên tổ chức một cuộc thi trong nhóm mang tính đồng đội giúp mọi người hiểu nhau hơn và biết giúp đỡ đồng đội nói chung hay người khác nói riêng.

T

thuyljnh

+ Tên 4rum :thuyljnh
+ Tên thật : Nguyễn Thị Thúy Linh
+ Tuổi :16
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?: trước khi đọc topic này thì em có nghe qua một vài lần. Ấn tượng nhất là: Em thấy BVGT là 1 gia đình khá nhỏ trong 4rum và dường như ko còn khái niệm mang tên là ảo , là 1 tập thể tốt ở nhiều mặt vs những thành viên khá suất sắc và ăẵn lòng giúp đỡ mọi người .....
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : vì em nghĩ em sẽ học hỏi đc nhiều điều từ các thành viên
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì: em vào HN đa lâu nhưng vắng mặt 1 t/g dài và bắt quay trở lại thường xuyên đầu tiên phải nói đên là thật tích cực cố gắng giúp đỡ mị người hết sức có thể . t/h ol 7-8h/1ngày
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT: Chúng ta ko nên tách các thành viên chỉ vì những lí do ai giỏi ai kém , hãy cùng nhau lắng nghe tạo tiếng nói chung cho tất cả mọi người cùng giúp nhau tiến bộ và nếu có dịp sẽ có luk' đc đi off vs nhau !
..Thân ái ...:D

M

minhvuong9cdt

Hôm nay muộn rùi ! Mình có đăng kí nữa được không ?

Vòng 1 :

+ Tên 4rum :
minhvuong9cdt

+ Tên thật :
Nguyễn Minh Vương

+ Tuổi :
15

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?
: Quả thật là mình chưa biết gì về BVGT cả ?

Mình muốn được làm quen và kết bạn với mọi người .

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?

T

tirashad

Vòng 1 :

+ Tên 4rum :
tirashad

+ Tên thật :
Phạm Dương Phương Thảo (tên dài dòg)

+ Tuổi :
14 (tuổi trăg non, hehe)

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? Đã từg nghe qua nhưg mà lúc đó ko hiểu "BVGT" là gì hết. Mình đâu có giỏi đọc chữ viết tắt >.<

Hôm nọ có 1 mister lấy chữ ký ghi "BVGT", thấy lạ lạ, tìm hoài mới ra topic này. Có thể nói mình đăg ký phần lớn là vì tò mò, muốn trải nghiệm cái mà trước đây luôn thắc mắc. Phần vừa vừa thì vì vào đây kết bạn nh`thì sẽ học-hỏi-chơi-spam đc nh`, càg thik ^^! (1 đứa ham vui). Còn phần nhỏ là để khỏi bị ra rìa mỗi lần mấy ng`bạn nói chuyện về BVGT :D

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? Ko mod, ko mem vip nhưg nếu đc vào thì sẽ đóg góp hết sức (đổi lại phải đc chơi hết mình):D:D:D

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? Khó nói đấy, vì chưa biết cụ thể BVGT nên nói ý tưởg cũg hơi...quá. Thôi cho mình kiếu, đến bao giờ vào đc rồi thì sẽ "trả nợ", hehe

8

816554

+ Tên 4rum :816554
+ Tên thật :Nguyễn Lê Thuỳ Linh
+ Tuổi :13
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào? em đã nghe qua BVGT nhưng chưa biết nhiều về nó, ấn tượng nhất những hoạt động mà BVGT đưa ra
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : em thích đc tham gia các hoạt động để học hỏi thêm kinh nghiệm và kết bạn, giúp mình học thêm tính đoàn kết
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì: là một mem tích cực cho BVGT
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT: theo em nên có một cuộc giao lưu giữa các thành viên với nhau để hiểu nhau hơn, tăng tinh thnầ đoàn kết

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom