[Bạch Vân Gia Trang] Tuyển thành viên

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sonmoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạch Vân Gia Trang

Bạn có biết Nhóm Bạch VâN Gia Trang?

Mà không phải, phải nói là : Bạn có biết Gia đình BVGT ?

Tôi tin rằng có lẽ bạn đã nghe tới Nhóm này

Lịch sử BVGT:
I/ Giới thiệu :
Bạch Vân Gia Trang do Đại ma đầu - Sơn Mốc và Hắc Long Đại Tướng Quân Vân Long Thần lập ra là 1 nhóm những thành viên ưu tú của http://diendan.hocmai.vn. Đây là 1 gia đình thực sự theo đúng nghĩa đen của nó . Nơi mà "spam" ko có trong từ điển, mọi từ trong từ điển của gia đình này đều mang những ý nghĩa sâu sắc mà bình dị : Y0 thương , quan tâm , chia xẻ, thân ái , hòa hợp , vui vẻ , thoải mái .......

II/ Mục tiêu :
Bạch Vân Gia Trang đc lập nên trên các mục đích chính :
1/Gắn kết các thành viên
2/Tạo môi trường trong lành cho các thành viên hoạt động
3/Giải đáp các thắc mắc trong học tập cũng như trong cuộc sống
4/Tạo 1 sân chơi , 1 nơi mà bạn cảm thấy thư giãn khi tham gia

III/ Nguyên tắc :
Bạch Vân Gia Trang được xây dựng và hoạt động trên nguyên tắc dân chủ có định hướng của các mod, lấy các thành viên làm trung tâm. Các vấn đề của Gia đình đều đc thông qua lấy ý kiến của các thành viên , tôn trọng dân chủ cũng như quyền tự do của thành viên

Hoạt động :

- Trải qua 1 năm rưỡi hoạt động, BVGT là nhóm đầu tiên và là nhóm mạnh nhất của 4rum. Điều này được nhận thấy rõ ở việc: Các nhóm còn lại đã ngừng hoạt động thì các chương trình BVGT vẫn tiếp tục được nhen nhóm. Bên cạnh đó bạn có thể biết điều này thông qua số bài viết và chủ đề của BVGT : 15,590 / 375

- Những hoạt động của Mem vs BVGT :
+ Trong năm 2008, các Mem của BVGT đã tham gia cuộc thi : Nhóm Năng Động- và xuất sắc vượt qua Vòng 1
+ Các Mem của BVGT là những mem kì cựu của 4rum, mà giờ đây đã trở thành Smod, Mod và các Mem ưu tú
+ Các Mem của BVGT còn tham gia các trò chơi do 2 Trưởng nhóm là : Sonmoc và Vanlongthan tổ chức như :
:p BV Idol
:p Miss BVGT
:p Con số may mắn
:p Ai là ai ?
....
Và rất nhiều trò chơi khác
+ BVGT thực sự là 1 gia đình vs tất cả các Mem, khi ở đây mỗi ng được xây cho mình 1 ngôi nhà, để chia sẻ nỗi niềm vs mọi người xung quanh
+ Các Mem đã cùng trải qua những giai đoạn của BVGT- mà có lẽ vui nhất là sinh nhật 1 năm của BVGT với cuộc thi : Chữ kí chào mừng Sinh nhật ;)

Việc tuyển mem mới
I - Yêu cầu :
- Những Thành Viên ưu tú
- Thành viên tích cực và có tình yêu với BVGT

II - Nguyên tắc tuyển Member :
- Vòng 1 : Sơn Mốc tuyển
- Vòng 2 : VânLongThần tuyển
Nếu bạn vượt qua 2 vòng thi bạn mới có thể bước vào BVGT

III - Cách thức để tuyển vào BVGT :
- Vòng 1 : Xét duyệt Profile
Thời gian : Từ 7/6 -> 20/6
- Vòng 2 : Chưa tiết lộ

Vòng 1 :
- Nạp Profile theo mẫu sau
+ Tên 4rum :

+ Tên thật : Ỡm ờ thì out luôn

+ Tuổi :

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?

Lưu ý : Câu trả lời càng được đầu tư, bạn sẽ có cơ hội cao hơn để lọt vào vòng 2

Last edited by a moderator:
R

rooney_cool

Vòng 1 :
+ Tên 4rum : ROONEY_COOL

+ Tên thật : Nguyễn Đức Hoàn

+ Sinh:1994

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?: Trước khi đọc topic này em chưa biết gì về BVGT, đang tìm hiểu

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :vì muốn trở thành 1 thành viên ưu tú của hocmai.vn

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì : Em sẽ tích cực hoạt động và đóng góp nhiều cho nhóm!

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?: Gia nhập rồi nói sau! (chưa tìm hieur kĩ mà) ;)

Lưu ý : Câu trả lời càng được đầu tư, bạn sẽ có cơ hội cao hơn để lọt vào vòng 2

T

trang14

+ Tên 4rum :trang14

+ Tên thật : Nguyễn Thuỳ Trang

+ Tuổi: 15 (1994)

Trước khi đọc topic này cũng đã biết qua BVGT^^!
Ấn tượng về BVGT: có thể coi là 1 gia đình lớn.

+ Vì sao muốn vào BVGT :vì muốn trở thành 1 thành viên của gia đình lớn BVGT

+ Nếu vào BVGT,sẽ làm gì :Sẽ vẫn làm những việc mà mình cảm thấy thích và đúng! Thế thôi ^^!

+ Ý tưởng cho BVGT ?: Xây dựng 1 gia đình BV đoàn kết và thân thiện

T

tuanh038

+ Tên 4rum : tuanh038
+ Tên thật : trần thị khánh giang
+ Tuổi : 16
+ Trước khi đọc topic này,rất ấn tượng với BVGT
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : vì muốn dc tham gia vào BVGT, muốn thực tế tham gia cái mà gây ấn tượng với mình
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? làm tất cả với lòng nhiệt tình của chính bản thân
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? cái này thỳ sau khi đc tìm hiểu kĩ, mới nảy ra ý tưởng đc chứ

P

perang_sc_12c6

Vòng 1 :
+ Tên 4rum :perang_sc_12c6

+ Tên thật : bùi mạnh tiến

+ Tuổi :18

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?:tham gia đã lâu nhưng chưa bít nhìu về nhóm chỉ bít là đây là 1 nhóm do 1 smod bảo kê :D

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :cũng ko bít nữa tò mò chẳng hạn :D

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?đang suy nghĩ cóa thể là tham gia tick cực các hoạt động của nhóm :D

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?cái nì hơi khó em cin phép ko trả nhời :D

Lưu ý : Câu trả lời càng được đầu tư, bạn sẽ có cơ hội cao hơn để lọt vào vòng 2----ý nói tui phải koh vậy sơn mốc:D
[/QUOTE]

M

merimi

+ Tên 4rum: merimi

+ Tên thật: Ng~ Công Tuấn

+ Tuổi: 14

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?: BVGT nổi tiếng thía ai mà hok bik. Qua lời kể của nhìu người, em thực sự ấn tượng về BVGT-quả là đúng như cái tên gọi của nó!!!

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT: Đã nổi tiếng thía thì ai mà chả mún vào cho nó...oách:D

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?: Tích cực tham gia các hoạt động của nhóm, góp ý xây dựng để nhóm ngày càng vững mạnh hơn!!!

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? Phải được vào BVGT tìm hiểu kĩ thì mới có thể đóng góp ý tưởng cho nhóm đc chứ!!!

2

21.ng

Vòng 1 :

+ Tên 4rum : 21.ng

+ Tên thật : Nguyễn Hà Giang

+ Tuổi :13

+ Trước khi đọc topic này, cũng đã biết sơ qua về BVGT, thấy BVGT giống như một gia đình

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : Muốn tham gia để gần gũi với các mem học mãi hơn

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì: Sẽ xây dựng để BVGT lớn mạnh

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT: Cần có các hoạt động trò chơi nhỏ siết chặt đoàn kết các mem

K

keodungkd_271

Vòng 1 :
+ Tên 4rum :
keodungkd_271

+ Tên thật :
Ngô Thùy Dung

+ Tuổi :
15

+ Trước khi đọc topic này,
mình chỉ nghe qua tới BVGT gọi là biết thôi và mình còn nhầm tưởng BVGT...là một group chuyên bàn về ...các môn phái trong VLTK nên chẳng bao jờ mình để ý:D.
Vì sao bạn muốn vào BVGT : Vì đơn jản mình thấy mình cần tới BVGT và biết đâu , sự hiện diện của mình trong BVGT có thể júp cho dd thêm sôi động . Bí mật thêm lí do nhỏ , vì người đứng đầu trong BVGT là người mình rất hâm mộ , anh Mốc đó mà:p
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì :
cái này mình cũng không biết phải nói cụ thể như thế nào , nhưng mình tin sẽ cố gắng hết sức bằng năng lực vốn có và rèn luyện thêm
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT :
Mình nghĩ rằng , nếu BVGT muốn fát triển hơn nữa thì nên thiết thực hóa mục đích hoạt động và nâng cao khâu mà người ta gọi là "PR" để nhiều người biết tới BVGT hơn nữa
:)>-​

A

anh_anh_1321

Vòng 1 :

+ Tên 4rum : anh_anh_1321
+ Tên thật : trần thị hoàng anh
+ Tuổi : 15
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?
đã biết rồi, qua những lời kể của anh vũ và châu, thấy rất vui, và đoàn kết
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : vì mún đc kết nạp vào gia đình đông con kia, và cũng ko thấy lạc loài khi đi off mà anh vũ vs châu cứ nói về bạch vân mà mình lại ko bít tí gì cả :))
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? làm những gì có thể để tốt cho diễn đàn (bằng tất cả khả năng nếu đc)
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? cái này khó nói, vì chưa biết rõ lắm về BVGT, nhưng cũng góp ý tí chút
có rồi, BVGT nên tìm cơ hội off 1 bữa (tốt nhất off ở huế, ở giữa mà, em khỏi mất công đi đâu :)) )

T

tiendatsc

Vòng 1 :
+ Tên 4rum :tiendatsc

+ Tên thật :bùi quốc đạt

+ Tuổi :15

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?Rất ấn tượng,ai cũng nói tới nhóm này

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :Vì muốn đc spam thỏa thick :D,muốn đc tham gia các hđ như trên

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?sẽ tham gia tick cực

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?Để khi nào vào đc nhóm thì sẽ suy nghĩ thêm,giờ chưa nghĩ đc cái gì :D

L

laban95

Vòng 1 :
+ Tên 4rum :laban95
+ Tên thật :Lê Trần Hải Phố
+ Tuổi :14
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? chỉ biết đây là 1 GĐ lớn trog hocmai
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : tham gia HĐ, có thêm nhiều bn, đc mọi ng` chia sẻ khi cần và chia sẻ cho mọi ng`
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? tích cực đóng góp hết khả năng
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? chưa nghĩ ra >"<

C

conech123

Vòng 1 :
- Nạp Profile :
+ Tên 4rum :
Conech123

+ Tên thật :
Tố Nhi

+ Tuổi :
16

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa.

trước khi đọc topic này em đã biết sơ qua
Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào :
do em mới tham gia diễn đàn, nên không biết nhiều
về các hoạt động của BVGT,nhưng thông qua những thông
tin ở trên, em có ấn tượng rất tốt về nơi này,đây sẽ là nơi tốt nhất cho các mem,là nơi tiêu biểu của hocmai

em muốn vào đây vì em nhận thấy đây sẽ là nơi tốt nhất cho chính mình, hơn nữa em muốn phát triển thêm BVGT,để nó ngày càng tốt đẹp và có ích cho mọi người,sẽ có thêm những hoạt động phong phú có lợi cho các mem,và mọi người ngày càng đoàn kết,gắn bó với nhau hơn

Em sẽ cố gắng hết sức xây dựng BVGT ngày càng lớn mạnh,đóng góp chút suy nghĩ,ý tưởng nhỏ bé của mình,để các hoạt động được phong phú,thú vị hơn

Theo em, chúng ta có thể tổ chức 1 vài cuộc thi nhỏ trong BVGT để gắn kết các mem lại, và thỉnh thoảng có 1 vài cuộc họp mặt để gắn kết các mem.
Hy vọng BVGT (dù không có em) sẽ ngày càng lớn mạnh và có thật nhiều hoạt động bổ ích dành cho các mem
chúc BVGT luôn thành công!

C

congchuatuyet_2009

Tên 4rum : congchuatuyet_2009
Tên thật : Đặng Hoàng Cúc
Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa: bik chứ, ấn tượng thì ko nhiều nhưng nghe đến nhiều
Vì sao bạn muốn vào BVGT : vì nó lớn và muốn xem 1 gia đình lớn nó thế nào (nhà em ít người! ^^)
Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì: đương nhiên tham gia tích cực và làm việc hết sức mình ùi
Bạn có ý tưởng gì cho BVGT: nên tổ chức thêm nhiều hoạt động cho mọi người tham gia (nhưng em nói thật tại sao ko để mọi ng` cùng tham gia, thi xét tuyển thế này em có cảm giác như hơi phân biệt đối xử)
em xin hết!

P

phuthuytk21

Vòng 1 :
- Nạp Profile :
+ Tên 4rum : phuthuytk21

+ Tên thật : Nguyễn Lâm Xuân Trang

+ Tuổi :
17

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa.

biết rồi...........khá là ấn tượng
Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào : là nơi mà thành viên đều giống như bạn bè hay người thân của nhau, có thể chia sẻ cho nhau mọi niềm vui nỗi buồn, rất vui. Tớ thực sự cảm thấy ghen tị khi ko được là thành viên của gia đình này........ và giờ là cơ hội..........

tớ muốn đóng góp thật nhiều cho diễn đàn cũng như cho gia đình BVGT........ có thể ko ai biết tớ..... nhưng tớ bik mọi người qua nụ cười, thế là đủ........ cuộc sống ko có điểm tựa thì dễ rơi vào hố sâu lắm.......trên diễn đàn này , tớ cần một điểm tựa........là những người bạn, những anh chị, những cậu em cô em nhỏ dễ thương đáng yêu....... gia đình BVGT sẽ là điểm tựa vững chãi nhất......vì tớ biết.........ở đây có những thiên thần........[ thiên thần ko có cánh mà đội lốt những tiểu yêu tinh đấy nhé...... hjhjh]

đóng góp thật nhiều************************************************.. kết bạn thật nhiều..................... chia sẻ thật nhiều................ yêu thương nhiều hơn nữa.......................

bây giờ chưa biết............ nhưng BVGT đã là một nơi rất tuyệt, tớ nghĩ ko cần ý tưởng gì cho gia đình BV lớn mạnh.......vì mỗi thành viên đều phát triển rất tốt.......... tế bào tốt thì cơ thể sẽ lớn mạnh.........đúng không.........

H

hawkbit

:DVòng 1:
-Nạp profile:

+ Tên 4rum: Hawkbit

+ Tên thật: Dương Đình Ngân Hà

+ Tuổi : 14

+Trước khi đọc topic này bạn đã biết BVGT chưa ?

Trước khi đọc topic em đã được chị hoasakura giới thiệu về BVGT; đây là một nhóm vui vẻ,các thành viên đều thân thiện với nhau,chia sẻ cho nhau,em thực sự cảm thấy ấn tượng^^

+Nếu rồi thì bạn ấn tượng như thế nào?
Em nhận thấy chúng ta, mỗi ai khi bước vào ngôi trường Học Mãi cũng cần có những người bạn thực sự để chia sẻ, thảo luận và chở che cho nhau.Và BVGT thực sự là 1 nhóm lí tưởng cần cho mỗi ai đã, đang tham gia diễn đàn.Em vô cùng ngưỡng mộ BVGT bởi một điều đơn giản rằng ở đó không bao giờ thiếu tình bạn, những tình bạn thực sự :). Thật sự được trở thành thành viên của gia đình là niềm hạnh phúc của em^^.

+Vì sao bạn muốn vào BVGT?
Không phải dễ để nói hết, bởi có rất nhiều yếu tố khiến em muốn trở thành 1 thành viên của gia đình BVGT^^. Một điều đơn giản rằng bởi em mong có được những tình bạn đẹp, những người bạn thật sự, những người bít quan tâm lẫn nhau và .... cũng vì em mong muốn được đóng một phần tri thức nhỏ bé, 1 phần nào đó tình cảm của mình để góp phần giúp cho gia đình BVGT thêm lớn mạnh, trở thành 1 khối tình cảm vững chắc! Thực sự BVGT là nơi em yêu quí:)

+nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì?
Với em, là 1 mem mới, số lượng bài đóng góp còn ít bởi vậy cơ hội để trở thành thành viên là rất ít :-&lt; nhưng thực sự yêu mến BVGT nên em cũng thử viết bản đăng kí này mong có cơ hội vì " Không có gì là không thể " mà ^^ .Theo em nếu mong muốn này trở thành hiện thực thì Hawkbit này sẽ cố gắng hết sức mình để đóng góp cho BVGT , có thể đối với mọi người là đóng góp nhỏ nhưng nhìu nhỏ sẽ thành to, dù sao đi nữa với em thì em sẽ gắng mang đến những ý tưởng, tình cảm của mình đóng góp cho gia đình BVGT^^, một gia đình vui vẻ:D, bằng mọi cách để phát triển tình bạn^^

+Bạn có ý tưởng gì cho BVGT?
Với em trong gia đình BVGT có rất nhìu tài năng, và cũng có rất nhìu tình bạn ^^. Vậy tại sao chúng ta không phát triển nó bằng những hoạt động nhóm, theo em BVGT có thể mở ra những topic nhỏ thi các trò chơi đơn giản giữa các cặp bạn thân^^ hay có những topic đề cập đến những vấn đề thời sự (chẳng hạn nói đến cúm A H1N1 cũng tốt lắm:D). Theo em được bít có rất nhìu ngôi nhà nhỏ trong gia đình BVGT ; đó là điều thuận lợi để giúp tình bạn thêm gắn kết với những trò chơi nhỏ.Theo em nhóm nào thắng thì anh Đại ma đầu -Sơn Mốc hay anh Hắc long đại tướng quân- Vân Long Thần có thể đến nhà thắng cuộc để nhắn 1 câu gì đó theo qui định ^^ rồi đến 1 T/g sẽ tổng hợp và có phần quà nào đó cho nhà thắng cuộc trong trò chơi:p chẳng hạn như 1 huy chương zì đó:D:D
* Đó chỉ là ý tưởng nhỏ bé của em, có gì không tốt xin anh cũng như mọi người bỏ qua cho em nhé^^.
EM XIN CẢM ƠN NHÌU NHÌU ^^!​

B

bibixinh

vòng 1 :
tên 4rum : bibixinh
tên thật : lê minh phượng
trước khi vào topic này đã biết xơ qua về bạch vân gia trang , rất ấn tượng với BVGT, đôi khi đã tưởng tượng rằng bạch vân gia trang là một đất nước thu nhỏ !
muốn tham gia vào BVGT ... vì muốn trở thành một thành viên trong đất nước thu nhỏ trong tuởng tượng
nếu vào BVGT sẽ đầu tư thêm nhiều bài viết có ích cho diễn đàn
mình nghĩ BVGT cần phân ra nhiều nhóm nhưng không phải những nhóm nhỏ mà phải liên tục tiếp nhận thành viên và mỗi nhóm này sẽ phụ trách phần bài viết về chủ đề gì ? ví dụ như : viết về chủ đề game hay chủ đề phim ảnh thì sẽ có nhóm riêng phụ trách . lí do mình nghĩ ra ý tưởng này là bởi mình nghĩ : " không phải lúc nào mọi người cũng được lên mạng . vì ngay cả trong ngày hè các bạn học sinh vẫn bị phụ huynh hạn chế mà " .

B

betot00

Vòng 1 :
+ Tên 4rum :betot00

+ Tên thật : Văn Hoàng

+ Tuổi :16

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?Chưa có ấn tượng gì thật đặc biệt nhưng cũng có nghe nói sơ sơ

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :Vì bố và con mình vào rồi nên cũng vào thử xem sao ;):D

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? Noi gương bố , tích cực tham gia vào các h/đ của BVGT

+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? Sonmoc đã nói ở trên là BVGT thực hiện vì mục tiêu kô spam . Vậy nếu đc vào thì e xin đề nghị cho Sonmoc rớt chức ;))--> Chắc mọi người bik zì sao rồi chứ ;)). Nếu việc nầy thành công tốt đẹp thì e xin bầu cử cho mình lên cái chức đó =)) . Và típ tục.. mọi người cứ đợi sẽ bek :p

D

dinhvietha25

+ Tên 4rum :dinhvietha25

+ Tên thật : Đinh Việt Hà

+ Tuổi :12

+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?: Chưa biết nhiều, sau khi đọc xong topic thì biết nhiều hơn!

+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :Để có thêm được nhiều bạn bè, cùng giúp đỡ nhau như một gia đình!

+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?: Hoạt động

tích cực!
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?: Em cũng chưa biết được, cứ vào được đã!

V

vthlong_hellokitty

Vòng 1 :
+ Tên 4rum :vthlong_hellokitty
+ Tên thật : VĂN THỊ HOÀNG LONG.
+ Tuổi :13
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ?LẠ CÓ GÌ ĐẤY LÔI CUỐN.
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT :KẾT BẠN,HỌC HỎI TỪ MỌI NGƯỜI XUNG QUANH
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ?CHƯA NGHĨ RA ,NHƯNG TRONG ĐẦU CHỈ CÓ 1 DREAM LÀ LÀM CHO NGÔI NHÀ NÀY TO THIỆT TO,TO HƠN TRƯỜNG HARVARD NHƯNG BÉ HƠN LÂU ĐÀI GIẤC MƠ.
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ?CHƯA SUY NGHĨ RA LÀ CẦN PHẢI LÀM GÌ NHƯNG BIK CHẮC RẴNG KHÔNG THỂ NÀO DO 1 MÌNH BẢN THÂN TA XÂY DƯNG MÀ DO SỰ CHUNG SỨC CUẢ TẤT CẢ THÀNH VIÊN.

T

thienthandethuong_minigirl

+ Tên 4rum : thienthandethuong_minigirl
+ Tên thật : Tâm
+ Tuổi : 15
+ Trước khi đọc topic này, bạn đã biết BVGT chưa. Cho dù không tham gia nhưng có biết sơ sơ về Bạch Vân Gia Trang (qua lời kể của anh Vũ ^^)
Nếu rồi, thì bạn ấn tượng như thế nào ? BVGT là nhóm hoạt động mạnh nhất 4rum. "Cho dù cái 4rum này có như thế nào đi nữa thì vẫn có 1 nơi ấm cúng nhất - đó là BVGT" (trích anh Vũ ^^).Quả thật thấy nhóm này rất hay, vì mọi người trong nhóm này như các thành viên của 1 gia đình, rất yêu thương, quan tâm, thoải mái và vui vẻ với nhau. Ở đây ai cũng có thể "spam" thoải mái mà không bị cảnh cáo gì cả (spam nghệ thuật ;))). Nói chung là rất thích nhóm này ^^!
+ Vì sao bạn muốn vào BVGT : Thứ nhất vì rất thích. Hai là cũng muốn làm thành viên của đại gia đình lớn này, gắn kết với các thành viên trong nhóm :)
+ Nếu vào BVGT, bạn sẽ làm gì ? Làm những điều mình đã làm, đang làm, và sẽ làm cho cả mình & BVGT ;))
+ Bạn có ý tưởng gì cho BVGT ? Muốn BVGT hoạt động trở lại y như ngày xưa... À không, phải mạnh hơn ngày xưa nữa ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom