Ba từ nào miêu tả chính xác về con người bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.
M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Thuỳ Trang là Tham vọng - Bá đạo - Ương ngạnh!

Tham vọng - Bá đạo - Ương ngạnh
Bạn tham vọng mạnh mẽ và táo bạo, có quyết tâm cao độ để đạt được mục đích của mình. Những điều này có lẽ phần nào miêu tả về tính cách con người bạn. Kiên cường nhưng cũng ương ngạnh, bạn thường có xu hướng phân tích mọi thứ một cách chặt chẽ và sâu sắc trước khi đưa ra quyết định của mình.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Uyên Phương là Hoạt bát - Hài hước - Nhạy bén!

Hoạt bát - Hài hước - Nhạy bén
Bạn tỏa ra một nguồn năng lượng vui tươi ở những nơi mà bạn xuất hiện. Tất nhiên, bạn chỉ phát huy được sự hài hước bẩm sinh của mình khi có một tâm trạng tốt. Tuy có vẻ ngoài hơi "nông cạn", nhưng bạn lại sở hữu trực giác nhạy bén và khả năng ngoại giao tuyệt vời mà không phải ai cũng có được đâu.

M

meconsuonghien

Thật là bất ngờ đó!
Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Bo là Chăm chỉ - Nguyên tắc - Kiên nhẫn!

Chăm chỉ - Nguyên tắc - Kiên nhẫn
Sẽ không ngoa nếu nói bạn là một con người nguyên tắc và có chút gì đó rất quy cũ. Là người sở hữu tính cách nhẫn nại đáng kinh ngạc, cộng thêm sự chăm chỉ bẩm sinh, bạn thích hợp với những công việc đòi hỏi sự tỉ mỉ và chuẩn xác. Nói tóm lại, trong mắt nhiều người, bạn mang hình ảnh của một chú cú mèo chăm chỉ, điềm đạm.

N

nhoc_surita

Tên: Lê Thị Hoa & Nguyễn Trần Đăng Quang

cùng sinh 07/12/2000

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Lê Thị Hoa là Độc lập - Khác biệt - Tràn trề năng lượng!

Độc lập - Khác biệt - Tràn trề năng lượng
Độc lập và có xu hướng thích sự đổi mới, không khó để bạn khiến "cả thế giới" ngạc nhiên trước những phát kiến táo bạo và đầy bất ngờ của mình. Tràn đầy năng lượng và có xu hướng ảnh hưởng lên người khác, bạn thật sự khiến cho ai đó phải nhún nhường trước sự thần bí mà bạn tỏa ra. Có lẽ đó là lý do tại sao ở bạn, có chút gì đó hơi khó gần.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Nguyễn Trần Đăng Quang
cũng là Độc lập - Khác biệt - Tràn trề năng lượng!

Độc lập và có xu hướng thích sự đổi mới, không khó để bạn khiến "cả thế giới" ngạc nhiên trước những phát kiến táo bạo và đầy bất ngờ của mình. Tràn đầy năng lượng và có xu hướng ảnh hưởng lên người khác, bạn thật sự khiến cho ai đó phải nhún nhường trước sự thần bí mà bạn tỏa ra. Có lẽ đó là lý do tại sao ở bạn, có chút gì đó hơi khó gần.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Hà Kiều Anh là Đa cảm - Lãng mạn - Nhân ái!

Đa cảm - Lãng mạn - Nhân ái
Bạn mang những nét đặc trưng của một nghệ sĩ lãng mạn và thương hay có những tâm tư tình cảm khó có thể giải bày cùng ai. Đối với bạn, cuộc sống sẽ trở nên tù túng và khó chịu nếu như vì một lý do gì đó, bạn không thể ban phát và san sẻ tình yêu thương của mình đến với người khác.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Bảo là Độc lập - Khác biệt - Tràn trề năng lượng!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom