Ba từ nào miêu tả chính xác về con người bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.
M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Thanh Minh là Quyết đoán - Kiên cường - Cao ngạo
Quyết đoán - Kiên cường - Cao ngạo
Bạn mạnh mẽ, quyết đoán và cũng như bao con người có tố chất lãnh đạo khác, bạn toát ra một chút gì đó khó gần. Sự thật là, bẩm sinh bạn sở hữu những tố chất rất đặc biệt, nhưng tất nhiên, để thành công trong cuộc sống, cái bạn cần làm là dẹp bớt cái tôi và lắng nghe người khác nhiều hơn.

K

kudoshizuka

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Hiền là Quảng giao - Thông minh - Cuốn hút!

Quảng giao - Thông minh - Cuốn hút
Sở hữu thông minh và tháo vát, cùng cá tính có chút gì đó hoạt bát và cởi mở, bạn mang hình ảnh của một người nổi tiếng, được nhiều người biết đến. Chưa kể, với trí tưởng tượng phong phú, óc sáng tạo và chút gì đó khiếu nghệ thuật, bạn dễ dàng thu hút sự chú ý từ người khác và trở thành một ngôi sao sáng trong mắt bạn bè. Vấn đề duy nhất của bạn chính là đôi khi sự hài hước của bạn khiến người khác hơi phiền toái một chút. Không sao cả, chỉ cần biết dừng đúng lúc thì rõ ràng bạn chính là virus gây cười trong mắt mọi người đấy.

thanks nha ......đúng lắm........................................nhiều lúc trở thành phiền toái ..............hì

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Nhã Linh là Quyết đoán - Kiên cường - Cao ngạo!

Bạn mạnh mẽ, quyết đoán và cũng như bao con người có tố chất lãnh đạo khác, bạn toát ra một chút gì đó khó gần. Sự thật là, bẩm sinh bạn sở hữu những tố chất rất đặc biệt, nhưng tất nhiên, để thành công trong cuộc sống, cái bạn cần làm là dẹp bớt cái tôi và lắng nghe người khác nhiều hơn.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Thương Nhi là Độc lập - Khác biệt - Tràn trề năng lượng

Độc lập - Khác biệt - Tràn trề năng lượng
Độc lập và có xu hướng thích sự đổi mới, không khó để bạn khiến "cả thế giới" ngạc nhiên trước những phát kiến táo bạo và đầy bất ngờ của mình. Tràn đầy năng lượng và có xu hướng ảnh hưởng lên người khác, bạn thật sự khiến cho ai đó phải nhún nhường trước sự thần bí mà bạn tỏa ra. Có lẽ đó là lý do tại sao ở bạn, có chút gì đó hơi khó gần.
Em gái của chị kinh khủng quá:eek::eek::eek:

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Nhật Linh là Quảng giao - Thông minh - Cuốn hút

Sở hữu thông minh và tháo vát, cùng cá tính có chút gì đó hoạt bát và cởi mở, bạn mang hình ảnh của một người nổi tiếng, được nhiều người biết đến. Chưa kể, với trí tưởng tượng phong phú, óc sáng tạo và chút gì đó khiếu nghệ thuật, bạn dễ dàng thu hút sự chú ý từ người khác và trở thành một ngôi sao sáng trong mắt bạn bè. Vấn đề duy nhất của bạn chính là đôi khi sự hài hước của bạn khiến người khác hơi phiền toái một chút. Không sao cả, chỉ cần biết dừng đúng lúc thì rõ ràng bạn chính là virus gây cười trong mắt mọi người đấy.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Khánh Dương là Hoạt bát - Hài hước - Nhạy bén!

Hoạt bát - Hài hước - Nhạy bén
Bạn tỏa ra một nguồn năng lượng vui tươi ở những nơi mà bạn xuất hiện. Tất nhiên, bạn chỉ phát huy được sự hài hước bẩm sinh của mình khi có một tâm trạng tốt. Tuy có vẻ ngoài hơi "nông cạn", nhưng bạn lại sở hữu trực giác nhạy bén và khả năng ngoại giao tuyệt vời mà không phải ai cũng có được đâu.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Trang là Quyết đoán - Kiên cường - Cao ngạo!

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Khang là Đa cảm - Lãng mạn - Nhân ái!

Đa cảm - Lãng mạn - Nhân ái
Bạn mang những nét đặc trưng của một nghệ sĩ lãng mạn và thương hay có những tâm tư tình cảm khó có thể giải bày cùng ai. Đối với bạn, cuộc sống sẽ trở nên tù túng và khó chịu nếu như vì một lý do gì đó, bạn không thể ban phát và san sẻ tình yêu thương của mình đến với người khác.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Thu Trang là Cao thượng - Đồng cảm - Phức tạp!

Cao thượng - Đồng cảm - Phức tạp
Ở một khía cạnh nào đó, tính cách bên trong con người bạn rất phong phú, bởi thế, nếu như ai đó tự tin rằng họ hiểu được bạn, rất có thể, họ chỉ hiểu được một phần nào đó nho nhỏ trong con người bạn mà thôi. Chính vì mang nét tính cách "tổng hợp" nên bạn dễ dàng dung hòa và đồng cảm với hầu hết mọi người. Đặc biệt, bạn là mẫu người rất biết hy sinh.
............................................................................
Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Thu Thuỷ là Tham vọng - Bá đạo - Ương ngạnh!

Tham vọng - Bá đạo - Ương ngạnh
Bạn tham vọng mạnh mẽ và táo bạo, có quyết tâm cao độ để đạt được mục đích của mình. Những điều này có lẽ phần nào miêu tả về tính cách con người bạn. Kiên cường nhưng cũng ương ngạnh, bạn thường có xu hướng phân tích mọi thứ một cách chặt chẽ và sâu sát trước khi đưa ra quyết định của mình.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Lâm là Chăm chỉ - Nguyên tắc - Kiên nhẫn!

Chăm chỉ - Nguyên tắc - Kiên nhẫn
Sẽ không ngoa nếu nói bạn là một con người nguyên tắc và có chút gì đó rất quy cũ. Là người sở hữu tính cách nhẫn nại đáng kinh ngạc, cộng thêm sự chăm chỉ bẩm sinh, bạn thích hợp với những công việc đòi hỏi sự tỉ mỉ và chuẩn xác. Nói tóm lại, trong mắt nhiều người, bạn mang hình ảnh của một chú cú mèo chăm chỉ, điềm đạm.

M

meconsuonghien

Ngày sinh tiết lộ rằng, trong mắt bạn bè thì Minh là Quảng giao - Thông minh - Cuốn hút!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom