Tài năng HMF Artroom (xav)

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
mình nghĩ mình nên off 2 tháng hè để học vẽ =))
sự thực là mình thích vẽ, vẽ nhiều nên quen nét thôi chứ chưa học cái gì về vẽ cả (ngoại trừ mấy bài mĩ thuật ở trường)
cho nên mình không biết vẽ anatomy, không biết tỉ lệ mặt, không biết vẽ quần áo, còn không biết phối màu hay đánh bóng và chủ yếu mình toàn đi chép tranh =))
mình thấy như thế thật sự rất tệ, mình không có nét riêng, chất riêng lẫn tranh gốc cũng không (có vài bức tranh gốc nhưng nó xấu v ra ==") nên mình sẽ tranh thủ hè năm nay để học, mình học free trên youtube và trên mạng không biết có được không nữa =))
chúc mình may mắn đi :>

Nguyễn Chi Xuyên

Cựu Hỗ trợ viên | Cựu CTV CLB Lịch Sử
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng tám 2019
1,315
4,452
446
Bình Định
THCS Nhơn Hòa
sự thực là mình thích vẽ, vẽ nhiều nên quen nét thôi chứ chưa học cái gì về vẽ cả (ngoại trừ mấy bài mĩ thuật ở trường)
cho nên mình không biết vẽ anatomy, không biết tỉ lệ mặt, không biết vẽ quần áo, còn không biết phối màu hay đánh bóng và chủ yếu mình toàn đi chép tranh =))
mình thấy như thế thật sự rất tệ, mình không có nét riêng, chất riêng lẫn tranh gốc cũng không (có vài bức tranh gốc nhưng nó xấu v ra ==") nên mình sẽ tranh thủ hè năm nay để học, mình học free trên youtube và trên mạng không biết có được không nữa =))
Chúc bạn may mắn và vẽ đẹp hơn nhé!

• Love
Reactions: ihattl

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,503
6,416
551
Bắc Ninh
HocMai Forum
chúc may mắn ạ. Cố lên nha!!

• Love
Reactions: ihattl
Top Bottom