Anh Mong Em Hãy Hiểu ...!

V

vyquanghieu

Anh Long à! Tình cảnh của anh rất giống em hiện giờ. Chỉ có khác là chúng em còn đang học cùng nhau.Nhưng còn vài ngày nữa thôi là tụi em phải xa nhau rồi. Quê em ở cách khá xa cô ấy. Trước đây bọn em cũng như chuyện của anh chị vậy. Cô ấy cũng lạnh lùng, coi em như người thừa vậy. Cô ấy cứ như là không cần em,có thể đồng ý chia tay với bất kì lí do gì.
Nhưng gần đây em thấy cô ấy rất khác. Quan tâm và yêu em nhiều hơn nhưng em thấy vẫn còn một khoảng cách rất lớn giữa 2 người. Cô ấy nói nếu học xong 12 em về quê rồi đi học ở nơi khác thì sẽ quyên cô ấy! Em không biết phải làm gì để cô ấy hiểu được tình cảm của em là chân thành FOREVER LOVE! Người khác yêu 100 chọn 10 lấy 1 em không quan tâm,em chỉ yêu có 1 chọn 1 và lấy 1. Nếu ai đó đọc đươc nhũng dòng này hãy nhắn tin đến cho em nhé! Em mong được chia sẻ những tâm sự. Hiểu 01668.24.12.91.

O

o0trangnhung_cunyeu0o

đừng bỏ anh ạh cứ chờ đi em tin nếu cô ấy còn yêu anh chắc chắn cô ấy sẽ tìm về với anh vào một ngày nào đó^^!
Nhưng em nói trước đừng chờ trong vô vọng anh nhé!
khi yêu thì pải có thử thách như thế con người ta sẽ hiểu nhau hơn càng yêu nhau hơn^^!
em cho anh 1 câu nói nhé
Đừng nói không thể khi không thử........^^!
cố lên anh nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

N

nguyenquynh95

đợi đi dù có chuyện gì cũng phải đợi dù người ta không còn yêu mình, tình yêu là thế đó.....đợi chờ thậm chí mong người ta hạnh phúc bên ng khác

Top Bottom