Anh Mong Em Hãy Hiểu ...!

L

lolemtinhnghich2006

longriver said:
.. em đừng nói thế... người ấy không bội nghĩa ... anh tin là như vậy ... những gì anh viết ở trên .. chỉ là những suy nghĩ của anh thôi ...............................!
con trai thời nay đa cảm wa'
nghĩ chi nhìu cho mệt

L

longriver

Uhm.... anh đa nghi quá phải không ...
_________
LOng Mong Những Người Đang Yêu Và Sẽ Yêu .. Hãy Luôn Tin Tưởng Vào Tình Yêu Của Mình Và Hãy Tin Vào Người Ấy Nhé... !

T

th40b3cb

thôi vậy cố gắng quên đi trên thế giới này còn rất nhìu ng` cần đến mình mà, buồn làm j` chuyện j` đến sẽ đến, h0k nhất thiết fai? quên mà hãy nhớ để sau này còn rút kinh nghiệm cho tình yêu sau

H

hanhle

Đã bảo rùi cái tình cảm này mơ hồ lắm, nó cứ chập chờn, mờ ảo và mông lung nữa, chỉ có thật sự chân thành thì khỏi nói rùi. Nên cố mà vượt qua Long ạ. :)

L

leejunki18

đọc mà tội tội anh Long kiểu gì......mà chị í hok onl á........em hỉu...........cũng cóa nhìu người hok tin vào thế giời onl ............nhưng.cái gì cũng có 2 mặt của nó.chị í hok onl thì sao bít tâm trạng anh..........***nhỉ***?

D

duysky

Mình gặp cảnh này trong vai hom rồi.Đừng bao giờ cố quên đi,hãy coi nó la 1 kỉ niệm đẹp mà mình đã từng có.thời gian se lam nguôi ngoai...chuc ban sớm lấy lại tinh thần để tập trung làm những việc cần thiết hơn cho bản thân luc này.nich đức nè :duyduc {_}{_}{_} 040190 dao này đức học nhiều it lên mạng may mắn thì chung ta sẽ gặp dc nhau.

T

th40b3cb

:( :( oài oài dù rỳ thì ng` ta cũng cho anh ý kiến chưa rỳ anh đã bảo lock topic đi òy,cụt hứng

Top Bottom