Anh Mong Em Hãy Hiểu ...!

L

longriver

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thời gian qua ... Chắc em không biết .. anh đã buồn như thế nào ... nhưng anh ko muốn nói ra.. anh không muốn em phải buồn và phải nghĩ ngợi gì về anh ... Nhưng ... Nếu anh không nói thật với em về cảm giác của anh thì .. anh lại thấy mình lừa dối em .. anh muốn chúng mình thẳng thắn với nhau, thật lòng với nhau ....
Cái ngày còn đi học ... em nhớ không ... thời gian ấy thật đẹp .. và anh biết nó là quãng thời gian hạnh phúc nhất của anh ... được sống thoải mái, vui vẻ cùng bạn bè .. và nhất là.. anh được thường xuyên ở gần em hơn.. thường xuyên được lắng nghe em tâm sự .. được lau những giọt nước mắt cho em mỗi khi em buồn ... và thời gian ấy cũng là khoảng thời gian .. anh cũng cảm thấy buồn nhiều nhất nữa...
Chắc em không biết đc.......... chúng mình yêu nhau .. nhưng không hiểu sao anh luôn cảm thấy mình như là 1 người thừa trong trái tim em ... anh không biết .. cái cảm giác ấy có phải là thật không ... ? nhiều khi .. anh cảm giác như .. mình đang làm phiền em ... nhiều khi.. anh có cảm giác .. em không cần anh nữa... nhưng em ko nói ra... ! nếu thực sự như thế ... anh mong em hãy nói ra thật lòng em ... hãy nói, tình cảm của em dành cho anh đã hết ... hãy nói cuộc sống của em không cần có anh ... như thế có lẽ.. anh sẽ cảm thấy vui hơn .. anh cảm thấy nhẹ lòng hơn.. và anh sẽ rút lui khỏi cuộc đời em ... mặc dù . từ trước đến nay anh luôn và mãi mãi yêu em ....
....................
Bây giờ... sau bao nhiêu chuyện xảy ra như thế .. nhưng chúng ta vẫn luôn bên nhau ... và anh thấy tình yêu trong anh dành cho em còn mãnh liệt hơn trước nữa... nhưng ... từ khi em vào trong Nam ... và không liên lạc với anh nữa ... thì cái cảm giác ngày xưa lại trở về.. anh chẳng biết thế nào nữa.. có lẽ vì anh quá yêu em nên anh đã đa nghi như thế ....
Nếu em đọc được những lời này của anh ... anh hy vọng .. em hãy hiểu anh ... hãy nói và chứng minh cho anh thấy ... thật sự em cần anh như những lời em đã nói ...!

L

longriver

Ko lee ạ,... cô ấy không thích Online.. vì theo cô ấy thì cuộc sống ảo toàn giả tạo thôi ! ...Nhưng biết đâu ..

L

lolemtinhnghich2006

eo ui , người ta chung tình chứ đâu như các ông!!!!!
anh nè chung tình ghê , hâm mô quá>-<
đời giờ chả còn mí người được như vậy!:-<

L

lethang2602

long ơi cố bỏ đi
nếu không sẽ có ngày như tui đó vào opic của tui mà đọc nhục lém ông ah` cũng một thời như ông đó

L

lethang2602

long ui không đáng để khóc đâu
ông là mod chắc là đọc dc. bài trong thùng rác vào đó coi casi topic "tại sao tôi khóc " của tui đi
nhục lém ông ah`
cũng vì như ông đó

L

longriver

..Nói thật ... là con trai nhưng .. Long tự nhận thấy mình thật yếu đuối ... ( chắc mọi người sẽ cười Long .. nhưng đã nhiều lần Long khóc thầm rồi .. đối với Long ... cuộc sống này thật khó khăn ... mệt mỏi thật )

L

longriver

lethang12a3 said:
long ui không đáng để khóc đâu
ông là mod chắc là đọc dc. bài trong thùng rác vào đó coi casi topic "tại sao tôi khóc " của tui đi
nhục lém ông ah`
cũng vì như ông đó
Uhm.......... Nhiều khi tui cũng thấy mình nhục thật .. lắm lúc đi với người ấy mà tôi thấy mình như 1 người thừa vậy ... !! Nhưng ... tôi vẫn tin ...

H

hura90

lethang12a3 said:
hura90 said:
lethang12a3 said:
nhóc hura nỳ nữa 12 òi lo học đi ol cả ngày cchế
liên quan gì đến lethang ko? ma hình như cũng 12 mà? nhóc nữa mới đau
ẹc
12 nhầm hàng ah`
coi lại ngày tham gia đi
12 là cách đây 7 tháng
thì sao? mà ở vinh à? học trường chi đoá
anh long à? ko có chi fải buồn hết
họ ko cần mình nữa thì thôi, mình cũng chẳng cần người bội nghĩa như vậy

L

longriver

.. em đừng nói thế... người ấy không bội nghĩa ... anh tin là như vậy ... những gì anh viết ở trên .. chỉ là những suy nghĩ của anh thôi ...............................!

H

hura90

thế thì anh tưởng tượng nhiều quá, đừng suy nghĩ nhiều thế anh a`, nhọc người, fải thì thôi chứ ko fải lại nghĩ sai cho chị ấy, tội nghiệp

Top Bottom