Ảnh lễ trao giải "Tú tài Số" tại trường THPT Khoái Châu

V

vera

hocmai.trogiup said:
vera said:
hihi haha mấy bác bên hocmai bao che quá.tuần này ngoài dân KHOÁI CHÂU HƯNG YÊN lại xhiện thêm dân SỐ 1 AN NHƠN (BÌNH ĐỊNH).các bạn ý giỏi đến khiếp đảm,làm 40câu Lý hết có mấy fút mà điểm cao chót vót lun.Bái fục bái fục! :-o Ai giải thik jùm cái

Em hãy chú ý trong việc sử dụng ngôn từ gây phản cảm tới Hocmai nhé. Hocmai.vn không bao che cho bất kì trường hợp nào hết.
Hiện tượng làm bài trong mấy phút đó Hocmai.vn sẽ tìm ra các giải pháp triệt để để đảm bảo sự công bằng cho các em!
zạ e xlỗi ạ.Thế cho e lấy lại chữ ''hocmai bao che'' nhé,còn mấy câu kia e thấy chả có ji fản cảm cả.E khen các bạn ấy mờ,cóa ji mừ fải nói ghê zậy chứ,jỏi thì e mới khen chứ có fải ai e cg khen đâu.Mong hocmai nhanh nhanh chấm dứt tình trạng gian dối 1cách lộ liễu như vậy.E nói ra ko chỉ vì quyền lợi của mình mà còn vì cty đấy ạ

K

kakas

Bài viết đã được sửa bởi Mod

vera said:
zạ e xlỗi ạ.Thế cho e lấy lại chữ ''hocmai bao che'' nhé,còn mấy câu kia e thấy chả có ji fản cảm cả.E khen các bạn ấy mờ,cóa ji mừ fải nói ghê zậy chứ,jỏi thì e mới khen chứ có fải ai e cg khen đâu.Mong hocmai nhanh nhanh chấm dứt tình trạng gian dối 1cách lộ liễu như vậy.E nói ra ko chỉ vì quyền lợi của mình mà còn vì cty đấy ạ

Tớ thì tớ chẳng thi Tú tài Số... Nhưng tớ nói mấy câu ná:
1. Đến Luật pháp của Nhà nước mà vẫn có thể lách luật được kia mà. Những người tổ chức cuộc thi luôn mong 1 sự công bằng cho tất cả mọi người. Và theo đó sẽ có những sửa đổi và khắc phục tích cực... Như thi phải đăng ký này, rồi thì có kết quả thi rồi còn phải xét duyệt nữa này...

2. @Vera: Ví dụ tớ nói không hay về ấy... sau đó tớ bảo "Cho tớ rút lại lời nói đó" có được không? Nếu không thì ghé tai đây bảo nhỏ này: "Lần sau cắn lưỡi 7 lần trước khi nói điều gì đó nhé?". Đừng quá ảo tưởng về chính mình, và cũng đừng có cái nhìn quá thấp về người khác. Đã bao giờ ấy từng nghĩ ấy chỉ là "con tốt thí" trên bàn cờ ĐỜI chưa?

K

kakas

kakas said:
2. @Vera: Ví dụ tớ nói không hay về ấy[/color]... sau đó tớ bảo "Cho tớ rút lại lời nói đó" có được không? Nếu không thì ghé tai đây bảo nhỏ này: "Lần sau cắn lưỡi 7 lần trước khi nói điều gì đó nhé?". Đừng quá ảo tưởng về chính mình, và cũng đừng có cái nhìn quá thấp về người khác. Đã bao giờ ấy từng nghĩ ấy chỉ là "con tốt thí" trên bàn cờ ĐỜI chưa?[/b][/color]

Bài viết đã được sửa bởi Mod

Đại ka xóa mất ngay cái câu hay nhất của em đi oày. Chán !

M

manhhung12a1

chỉ có lên án người khác là giỏi, tự xem lại mình đi kakas ơi.
Mấy cái trò đó mà cũng ủng hộ được, đáng xấu hổ, mà vera góp ý cho hm thì có gì sai chứ?

L

lehoanganh007

các mod nhớn của hocmai ko bao che cho ai hết
gian lận là điều ko thẻ tránh khỏi
và các mod nhớn đang tìm cách để xử lí triệt để mang lại công bằng cho mọi người

K

kakas

manhhung12a1 said:
Mấy cái trò đó mà cũng ủng hộ được, đáng xấu hổ, mà vera góp ý cho hm thì có gì sai chứ?

Tao nhìn lại mình rồi! Và hơn nữa tao cũng đã suy nghĩ rất kỹ trước khi nói. Tao cũng đã nói rõ là chẳng ủng hộ ai cả. Chỉ nói những gì mà bản thân tao cho là nên nói.
Thêm nữa, nói chỉ vì thấy rằng: Chuyện phát ngôn không phải là trò chơi, nói có thể rút lại được. Cá nhân với cá nhân nói rồi rút lại có thể mất tình bạn đẹp. => mày thử nghĩ xem khi 1 cá nhân nói đùa với cả 1 tổ chức?
Góp ý là không sai, nhưng phải đúng, nói phải có minh chứng, phải có sức thuyết phục. Ngay cái việc đơn giản là nói sau đó xin rút lại lời nói cũng đã khiến người ta nhìn bằng 1/2 con mắt rồi.
Còn mày thì mới là dạng bợ đỡ... Một lũ azua!:))

V

vera

lehoanganh007 said:
manhhung12a1 said:
;)) manhhung12a1
người quen chăng
hừm vera và manhhung ko hề quen biết ji cả.nếu box này mà vẫn để kakas post bài zô thì đúng là sai lầm của các a mod.làm xấu cả 4fum ;)

V

vera

kakas said:
manhhung12a1 said:

Tao nhìn lại mình rồi! Và hơn nữa tao cũng đã suy nghĩ rất kỹ trước khi nói. Tao cũng đã nói rõ là chẳng ủng hộ ai cả. Chỉ nói những gì mà bản thân tao cho là nên nói.
Thêm nữa, nói chỉ vì thấy rằng: Chuyện phát ngôn không phải là trò chơi, nói có thể rút lại được. Cá nhân với cá nhân nói rồi rút lại có thể mất tình bạn đẹp. => mày thử nghĩ xem khi 1 cá nhân nói đùa với cả 1 tổ chức?
Góp ý là không sai, nhưng phải đúng, nói phải có minh chứng, phải có sức thuyết phục. Ngay cái việc đơn giản là nói sau đó xin rút lại lời nói cũng đã khiến người ta nhìn bằng 1/2 con mắt rồi.
Còn mày thì mới là dạng bợ đỡ... Một lũ azua!:))
thật nực cười ai bảo vera ko có minh chứng nào.Hãy nhìn vào bảng thành tích của cuộc thi tts tuần vừa rồi đi.nếu có mắt chắc hẳn sẽ thấy cái ji là bằng chứng,còn nếu ko thấy thì po tay roài.chả biết ở đây ai ăn nói mất lịch sự nữa.Thật tiếc cho những kẻ chỉ thấy ở người khác mà ko thấy ở mình.ĐÁNG THƯƠNG!

K

kakas

UH, Vậy lấy ra đi... Và có làm được như thế không?
Vera ạ! Em không đủ tư cách để thương tôi đâu
Còn điều này nữa. Với Tú tài Số ta không quan tâm lắm. Mà chỉ muốn nói cái việc mà nói sau rồi rút lại lời nói của em kia kìa!
Ta không làm gì sai trái so với quy định của diễn đàn cả, cấm được sao?

V

vera

việc vera nói ra rồi rút lại ko ảnh hưởng đến kakas vậy nên kakas cg ko có quyền chỉ trích tôi nhé.còn cái gọi là bằng chứng ý mà,nếu kakas có mắt thì tự nhìn láy nha,thiên hạ ai cg thấy mỗi kakas là ko thôi

T

thanhhai12a2

hj` manhhung12a1 là bạn mình nè vera ui.
hj` ji` mà căng thế kệ người ta đi, hay là thách họ ra đấu tay đôi cho zui nhẩy

T

thanhhai12a2

ui mà kính thưa mấy mod là mấy tuần vừa rùi người ta làm nhiều acc đầy ra đấy, mấy mod quản lí kiểu gì vậy?
em nêu cụ thể luôn nhá, đơn cử như CAO ĐỨC ANH ( KHOÁI CHÂU) , PHẠM THANH ĐÔNG ( ĐỒ SƠN ) chẳng hạn. Như có tuần mấy bạn này hok thèm làm 2 nick mà làm thẳng 3 nick :))

V

vera

dạo này vera xuống dốc k fanh bởi thấy các bạn ý thần đồng quá nên mình vera hem đấu nổi.Vậy nên k thấy tên vera trg bảng vàng tjan gần đây là điều dễ hiểu.Đợi tình hình yên ổn rồi vera sẽ lấy lại fong độ sau ^^

H

hocmai.trogiup

thanhhai12a2 said:
ui mà kính thưa mấy mod là mấy tuần vừa rùi người ta làm nhiều acc đầy ra đấy, mấy mod quản lí kiểu gì vậy?
em nêu cụ thể luôn nhá, đơn cử như CAO ĐỨC ANH ( KHOÁI CHÂU) , PHẠM THANH ĐÔNG ( ĐỒ SƠN ) chẳng hạn. Như có tuần mấy bạn này hok thèm làm 2 nick mà làm thẳng 3 nick :))

Việc quản lý đăng kí acc hiện nay cũng đã hạn chế rất nhiều. Trường hợp "như CAO ĐỨC ANH ( KHOÁI CHÂU) , PHẠM THANH ĐÔNG ( ĐỒ SƠN ) chẳng hạn" em cần chú ý roz ràng trước khi đưa ra ý kiến của mình:
Thứ nhất: các acc lập nhiều đều không được xét giải: điển hình là Phạm Thanh Đông
Thứ 2: những acc có trong Top 15 nhưng vi phạm điều lệ là làm nhiều acc thì cũng không được cộng 5000đ vào tài khoản.
Mọi trường hợp vi phạm điều lệ đều không được xét giải Tú tài!

Các em nên có những câu phát ngôn hợp tình hợp lý. Người ta đã nói "Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau".
Hocmai.vn xin nhắc lại: KHÔNG CÓ VIỆC BAO CHE HAY QUẢN LÝ LỎNG LẺO Ở ĐÂY!
Tất cả những ý kiến đóng góp của các em đều được Hocmai.vn ghi nhận nhưng tất nhiên cũng không phải vịn vào lí do góp ý mà có những lời lẽ không đúng về Hocmai.vn.

H

hocmai.trogiup

Bài viết đã được sửa bởi MOD

vera said:
hocmai.trogiup said:
vera said:
hihi haha mấy bác bên hocmai bao che quá.tuần này ngoài dân KHOÁI CHÂU HƯNG YÊN lại xhiện thêm dân SỐ 1 AN NHƠN (BÌNH ĐỊNH).các bạn ý giỏi đến khiếp đảm,làm 40câu Lý hết có mấy fút mà điểm cao chót vót lun.Bái fục bái fục! :-o Ai giải thik jùm cái

Em hãy chú ý trong việc sử dụng ngôn từ gây phản cảm tới Hocmai nhé. Hocmai.vn không bao che cho bất kì trường hợp nào hết.
Hiện tượng làm bài trong mấy phút đó Hocmai.vn sẽ tìm ra các giải pháp triệt để để đảm bảo sự công bằng cho các em!

Đề nghị em sử dụng lại ngôn từ một cáh chính xác nhất.
Lần này Hocmai.vn chỉ nhắc nhở em, chuyện phát ngôn không phải là chuyện "lấy lại chữ ''hocmai bao che''" .
Theo đó, em giải thích rõ thế nào là "Hocmai bao che" ?
Các biện pháp hạn chế tình trạng dùng nhiều acc Hocmai đã nêu rõ trong thể lệ cuộc thi.

Top Bottom