Ảnh lễ trao giải "Tú tài Số" tại trường THPT Khoái Châu

N

nctuan

spamhocmai said:
không thể coppy đề được em ạ
mà anh chỉ là CTV không phải là người quản lí của học mãi
có gì em hãy hỏi mod ấy

ai bảo là ko thể copy đề ;))

có chức năng chụp ảnh lại cái đề dó

việc còn lại chỉ là ghép các tấm ảnh lại ra 1 cái đề hoàn chỉnh >:) >:) >:)

tú tài số tôi chẳng tham gia mà giải thưởng thuộc về ai tôi cũng chẳng quan tâm ;)) chỉ là bới lông tìm vết ( cái chuyện copy đề ấy mà ) nhau tí cho vui thôi :))

H

happysmile

hiiiiiiiiiiiiiii
tôi là người ko thích tranh luận nhưng có một số người đã nói hơi quá về trường Khoái Châu nên tôi ko thể ko lên tiếng
Thứ nhất trường Khoái Châu có hơn nghìn học sinh, cho dù có người gian lận đi chăng nữa thì đó cũng chỉ là số ít, đâu thể vơ đũa cả nắm như thế dc
Thứ hai nếu bạn nào có khả năng làm bài nhiều lần thì cũng có thể làm lần 2, lần 3......., chúng ta bình đẳng cơ mà.
Thứ ba là có nhiều bài thi rất khó, cho dù bạn có làm nhiều lần đi chăng nữa thì cũng chưa chắc đã có thể đạt dc điểm tối đa.
Điều tôi muốn nói ở đây là: Chúng tôi làm bài ko phải vì giải thưởng, vì tiền, vì danh tiếng. Các bạn hãy cân nhắc thật kĩ trước khi nói
Tôi chỉ muốn nói lên những điều tôi nghĩ mà thôi, nếu bạn nào cho rằng những lời nói của tôi là ko thể chấp nhận dc thì xin thông cảm cho.
Cảm ơn những bạn đã ủng hộ chúng tôi
Cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!!

T

thaihang91

chẳng có chuyện gì to tát để mọi người phải tranh cãi đến nảy lửa ở đây hết! tập trung vào học hành đi, bắt đầu đi lan man rùi đấy. đây không phải là chatroom đâu! bàn chuyện học đi

T

thanhhai12a2

đừng có lên án tôi
có được làm lần 2 hay ko hỏi mod thì rõ
bọn tôi ko dư thời gian để biến forum này thành chatroom, hãy theo dõi kĩ rồi hãy nói
nếu ko vì quá bức xúc thì tôi ko thừa hơi để lên án ai cả, mọi người nói thi để thử sức, thế có ai gọi thi khi đã biết đề là thử sức ko?
đừng có nói lần 2 bọn tôi ko làm nỏi 9, 10 đ, ko tin vào coi TOP toán tuần 1 thì biết
xiiiiiiiii````````````````

T

thanhhai12a2

ê sao ko thấy mấy cậu VIP KHOÁI CHÂU nộp bài
như vậy là ko ai nộp bài trước 9h cả ( bây giờ là hơn 1h30 rùi ) thế mà anh mod bảo tin chắc họ sẽ nộp bài trước 9h và được điểm cao.
Bây giờ đến tối hi vọng ko xuất hiện thêm bài thi nào được 90 hay 100 điểm trong vài phút , nếu ko thì mấy anh mod khó ăn nói lắm nhẩy...

T

thanhhai12a2

quá đáng ở chỗ nào nói rõ coi
tui chỉ lên án những người gian lận ko phải tất cả mọi người

W

wl

sao bạn ko nói chuyện trực tiếp với họ!chẳng nhẽ bạn ko tự nhận ra cái sai của mình ư?hãy tìn cách ngăn chặn việc đó lại đi! cứ ngồi đấy mà nói thì có ích gì!đừng nhiều chuyện nũa nhé!

S

spamhocmai

22222222

happysmile said:
hiiiiiiiiiiiiiii
tôi là người ko thích tranh luận nhưng có một số người đã nói hơi quá về trường Khoái Châu nên tôi ko thể ko lên tiếng
Thứ nhất trường Khoái Châu có hơn nghìn học sinh, cho dù có người gian lận đi chăng nữa thì đó cũng chỉ là số ít, đâu thể vơ đũa cả nắm như thế dc
Thứ hai nếu bạn nào có khả năng làm bài nhiều lần thì cũng có thể làm lần 2, lần 3......., chúng ta bình đẳng cơ mà.
Thứ ba là có nhiều bài thi rất khó, cho dù bạn có làm nhiều lần đi chăng nữa thì cũng chưa chắc đã có thể đạt dc điểm tối đa.
Điều tôi muốn nói ở đây là: Chúng tôi làm bài ko phải vì giải thưởng, vì tiền, vì danh tiếng. Các bạn hãy cân nhắc thật kĩ trước khi nói
Tôi chỉ muốn nói lên những điều tôi nghĩ mà thôi, nếu bạn nào cho rằng những lời nói của tôi là ko thể chấp nhận dc thì xin thông cảm cho.
Cảm ơn những bạn đã ủng hộ chúng tôi
Cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!!
hãy nghe 1 thành viên trường KC nói

Top Bottom