Ăn mày bang :D,hiệp hội của những người đã đang và sẽ...;))

M

meocon_dangiu_96

Chị Đi Tự Tử Đây
Tạm Biệt Cả Nhà Mình :))
MỌi NGười Ở Lại Bình Yên Và Hạnh Phúc, Cẩn Thận Ko Bị KHóa Pic Nhá ;))

T

tvxqfighting

đây đây
em đây
em quyết theo học đến cùng
để sau này làm ăn mày thực thụ :)):)):))

C

chichken12t1

Só rì các đệ tử ruột của Bang ăn mày yêu dấu.Bang chủ vừa xuất viện ....
Hôm nay , con em thằng bạn , cháu ông anh , bạn trai , đứa em hàng xóm chơi với em gái anh bị đau tóc với móng tay .Đau quá anh phải cõng đến Quân Y 777 .:)) Sau khi phẫu thuật chỉnh hình , thì đã trụi hết tóc, vì dùng Ô-Mô quá hạn.
Các em của Bang mình có dùng Vim, Ô Mô thì nhớ xem hạn sử dụng nhé. QUá 1 tháng thì nên dùng.
Tuyên bố các mem Bang '' Chém Gió '' hay Việt SUb đi là '' Wai'' viết là ''Wind'' đã đi du lịch ở Côn Đảo về.
Điểm số báo cáo từ 1 đến hết nào , xem đi mây về gió có rớt mất đứa nào không.;))

C

cun_crazy

hahaha anh nì hay à nha
có mặt mem ăn mày này hihi đang bận đi kiếm ăn lục mấy cái thùng rác mà chả thấy cái gì ăn được chán quá

C

chichken12t1

Lục gì thì lục , ai có hỏi đừng bảo bang '' chém gió '' Bang mình chỉ cướp của người nghèo chia cho người giàu thôi.Chuyên bắt nạt người già yếu , phụ nữ có thai.
Em mà bảo Bang này , người ta lại đánh giá ;))

G

giotbuonkhongten

Lợi ích của thành viên là gì

Ít ra cũng cần biết trước ;))

Diệp em chắc e đến từ " nhiệt tình hội "

C

chichken12t1

Sợ cái sữa này nhiễm vi khuẩn ru-ben-la thì khốn ;))
Sữa đậu '' lành ' thì còn được chứ...Bang mình đầu đội đất , chân đạp trời.Cho nên, ko cần ai phải uống sữa làm gì.
/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:) Những món đặc trưng của Bang , mời các môn phái khác tham khảo:
Ốc xào , đỉa luộc , giun băm viên -->> rất nhiều đạm.
Súp xương hầm trong '' lò bát quái '' ( Xương ko có thịt mới nhiều Canxi). ( lò gạch)
....
Mời các thành viên Bang góp thêm ,tăng khẩu vị cho bang.

G

ga_cha_pon9x

Bang mình tổ chức tiệc đê,ai đồng ý thank t 1 fiếu :x

Last edited by a moderator:
K

kuckutkute

:((
Bây giờ biến thành dân vô gia cư, nhà bị niêm phong, tiền bị tịch thu luôn, h đi làm cái bang :(:)((

C

chichken12t1

:((
Bây giờ biến thành dân vô gia cư, nhà bị niêm phong, tiền bị tịch thu luôn, h đi làm cái bang :(:)((
Chú sang bang anh quả là một suy nghĩ hợp lý.( Chắc đêm qua ko ngủ đc vì nghĩ nên đi đâu à? )
Bang anh không bao h sợ tịch thu.Vì có sổ đỏ hết rồi , nếu ra tòa anh cũng '' lót '' hết rồi.Mấy ông cục cục trưởng là anh quen hết.Bạn thằng em con hàng xóm , hiện đang là bạn gái đứa em kết nghĩa của em gái con nhà ông hàng xóm.
Anh nói sơ sơ qua lợi ích khi vào bang:
-Bang '' Chém gió '' - '' The Wind '' luôn có cao thủ , chiêu thức nổi tiếng '' ném đá giấu tay '' , '' thọc gậy bánh xe '' , '' ăn cháo đá bát '' ....từng có Hồng Bang chủ lừng lẫy chốn Côn Đảo.
Lợi ích rất lớn , các đệ tử cái bang sẽ đc hưởng 50% số tiền lẻ kiếm được ( chưa trừ thuế thu nhập cá nhân và VAT) .
CÒn tiền chẵn thì xung công quỹ , ( polime ...) coi như gửi lợn đất.
thường xuyên có party , dạ hội , mở rộng địa bàn.Vỡi món ăn hấp dẫn ( như trên )
Phương châm anh em Bang '' Thà đầu hàng chứ không sợ chết''.
Luôn luôn đoàn kết giúp đỡ nhau , có phúc cùng hưởng - có họa mình mày chịu''
Nếu có ai xâm phạm đến quyền lợi của Bang chỉ cần gọi đến điện thoại nóng : 113 .( Nhạc chờ hot nhất hiện nay)
Thay mặt BQT .
Bang Chủ : chichken (k phải gà).

K

kuckutkute

Chú sang bang anh quả là một suy nghĩ hợp lý.( Chắc đêm qua ko ngủ đc vì nghĩ nên đi đâu à? )
Bang anh không bao h sợ tịch thu.Vì có sổ đỏ hết rồi , nếu ra tòa anh cũng '' lót '' hết rồi.Mấy ông cục cục trưởng là anh quen hết.Bạn thằng em con hàng xóm , hiện đang là bạn gái đứa em kết nghĩa của em gái con nhà ông hàng xóm.
Anh nói sơ sơ qua lợi ích khi vào bang:
-Bang '' Chém gió '' - '' The Wind '' luôn có cao thủ , chiêu thức nổi tiếng '' ném đá giấu tay '' , '' thọc gậy bánh xe '' , '' ăn cháo đá bát '' ....từng có Hồng Bang chủ lừng lẫy chốn Côn Đảo.
Lợi ích rất lớn , các đệ tử cái bang sẽ đc hưởng 50% số tiền lẻ kiếm được ( chưa trừ thuế thu nhập cá nhân và VAT) .
CÒn tiền chẵn thì xung công quỹ , ( polime ...) coi như gửi lợn đất.
thường xuyên có party , dạ hội , mở rộng địa bàn.Vỡi món ăn hấp dẫn ( như trên )
Phương châm anh em Bang '' Thà đầu hàng chứ không sợ chết''.
Luôn luôn đoàn kết giúp đỡ nhau , có phúc cùng hưởng - có họa mình mày chịu''
Nếu có ai xâm phạm đến quyền lợi của Bang chỉ cần gọi đến điện thoại nóng : 113 .( Nhạc chờ hot nhất hiện nay)
Thay mặt BQT .
Bang Chủ : chichken (k phải gà).

Iêu anh nhiều nhất :x:x
Nhà có sổ đỏ cơ à, cho em mượn được ko nhỉ ;))
Ps: Em là gơn nhé- mèo con đấy ;))

Top Bottom