Ăn mày bang :D,hiệp hội của những người đã đang và sẽ...;))

G

ga_cha_pon9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nào nào,ăn mày-một khái niệm vô cùng trừu tượng và khó để giải thích nó,chung chung,đại loại là ăn mày là một nghề vô cùng cao quý và cực kì pro.Vì vậy,để những mem nào ĐÃ,ĐANG VÀ SẼ trở thành những nghệ nhân ăn mày đỉnh nhất,topic này lập ra với các tiêu chí:
+Dành cho các nhân yêu nghề này
+Ai không muốn làm thì đừng vào
Và quan trọng nhất là topic này KHÔNG PHẢI LÀ ĐỂ SPAM,ĐỂ CÁC MEM CÃI NHAU,chủ yêu là để giao lưu chia sẽ những kĩ năng ăn mày :)) độc nhất mà mình tự sáng tạo ra.
Và cuối cùng,tôi-chủ pic muốn nói:

xin hết :D

C

chichken12t1

:(:)=));)):p........................Xin 1 slot làm trưởng lão nhé chủ thớt ;)) 8 túi.

Last edited by a moderator:
K

kiss.baby97

tỉ ơi

cho muội tham gia với

hay cho muội xí 1 chân làm bang chủ cái bang nhá

M

mr_gami

Mấy đứa cãi nhau lằng nhằng wa. Để ta làm bang chủ. Ta già đời nhất family 97 muk. ^^!

D

diep_2802

=)) đồ đệ con sang đây làm bang chủ kiếm dc cái rì nhớ đưa về biếu st nà :))

C

chichken12t1

Ế mong anh em chia sẻ kinh nghiệm chứ , hôm qua em đi xin ngoài chợ thấy công an nó tóm dân mình , về đồn móc trong giày , túi , gần bẩy mấy triệu với mấy cái dây chuyền vàng.nghĩ mà tiếc , không biết có tuyệt chiêu gì mà xin nhiều thế.

C

congaicuatuthan6394

hờ hờ, sao lại bị công an tóm nhểy/:)
làm ăn đường hoàng cơ mà=)) .

C

cun_crazy

tham gia với nào hehe mem 95 nhé
ăn mày cũng được đó bò lết trên đường giả trang tàn tật cầm cái mũ rách và nói : con lậy ông đi qua con lậy bà đi lại cho con xin ít tiền về con mua cơm cho e nó ăn nhà con nghèo lắm huhu

G

ga_cha_pon9x

Mem nào cũng tham gia được hết á
Chủ bang:Tớ là chủ bang đây:))(Ai sáng tạo ra cái bang này hử)
Phó bang:Chưa có đứa nào
...Tam bang=)):Cũng chưa có
Nào các ứng viên nhanh tay đăng kí nào:))

G

ga_cha_pon9x

Để hôm sau tớ fát cho mỗi đúa 1 cái áo rách(Từ thời fa-ra-ông cởi truồng ý=))) mặc vào->nằm lăn lê bò càng xin tiền ,0k=))
Ý tưởng đen tối :))

Top Bottom