ai thich nghe xonefm thi zô đây!!!

T

thocon_blue

Các bạn muốn gửi yêu cầu lên xonefm chỉ cần vào trang web xonefm.com.vn muốn gửi chương trình nào click vào chương trình đó là được...Tớ mới gửi lên bf nên tớ chia sẻ cùng các bạn nè.
vào gmail viết nội dung thư ùi gửi tới bf@xonefm.com. Thư viết càng hóm hỉnh càng dễ được đáp ứng.hihi tớ được đáp ứng ùi đó,vui lắm...
Còn gửi tới vn10 thì cũng vào gmail viết nội dung yêu cầu ùi gửi tới vn10@xonefm.com là ok.
Còn các chương trình khác thì nhấn vào biểu tượng đó ùi làm theo yêu cầu là xong. Chúc các bạn nhanh chong gửi thư để được đáp ứng nhé....

S

snowflower1995

hj..............mình cũng là 1 fan ruột of xone ny
nghe rất thú vị nhỉ
nhưng muk mấy a chị trên đó dãn đang zui jo chuyển pat nhanh hít
hjkhjk
-> hạn chế viết chữ teen

Last edited by a moderator:
T

thocon_blue

Chào mọi người. Hey, 1 tuần rồi mới được vào lại diễn đàn, nhớ các bạn quá..:(.... Hôm nay mình muốn thông báo với các bạn 1 tin vui. Mình gửi yêu cầu lên vn10 được đáp ứng rồi. Ngày 10-11 sẽ phát sóng mong mọi người cùng đón nghe, chúc mừng cho mình hi. Mong là các bạn cũng sẽ được may mắn như mình nha. Yêu xonefm nhiều lắm. yêu các bạn nhìu nhìu lắm.....:):):)

R

ranmorishinichi

ui
thỏ sướng thế :(:)((
tớ cũng phải đăng kí mới được :-*
vn10 remote hả ;))
hôm đấy mình phải nghe mới được :p
iu xone :-*

T

thocon_blue

Hihi tại mình may mắn thôi:)
Bữa nào mình đăng kí ở các chuyên mục khác nữa để tặng bạn cùng các fan của xone trên hocmai bài hát hi:)
chúc bạn cũng may mắn giống mình:D

R

ranmorishinichi

;))
hihi, tks nha, mình mong là sẽ được
nếu đăng kí đk tớ sẽ tặng bạn và mọi người ;))
ôi.............................. chán đời quá...................

R

ranmorishinichi

;))
uh ;)
nếu đăng kí đk
tớ sẽ tặng thỏ, gia đình và bạn bè
...................
;))
mong là sẽ được :-SS

T

thocon_blue

ừ. gửi đi em, đừng sợ,chị thấy gửi mail cũng không khó lắm đâu, chỉ cần em viết hài hước, chân thành, tha thiết vào chị tin em sẽ được chọn....can đảm lên,mắn sẽ đến với em.....

B

bingoxanh1308

Mình nghe Xone từ khi Xone mới ra đời.
Hồi đó có anh Khang,chị Bảo,anh Neo,Miko...dẫn hay cực,nhưng giờ Xone xuống cấp.Chương trình quảng cáo quá nhiều,Mc thi dẫn nhạt,ko hay như trước.
Dù gì vẫn thích nghe Xone.:">

M

mia_kul

Hôm qua nghe Xone có 1 bạn bảo "em yêu cầu Xone nhiều lần lắm rồi. Em sẽ còn gửi nữa cho đến khi nào các anh chị đáp ứng mới thôi ;)) vậy nên các anh chị nhớ đáp ứng yêu cầu của em nha" 8-} chắc em phải học tập kiểu "đe doạ" của bạn này thôi :\">

T

thocon_blue

Thế nào rùi bạn cũng được đáp ứng mà:). mình được 2 lần rùi đó. mình thích nhất là chị ngọc bảo nhưng bây giờ chị ấy cũng không dẫn nữa ùi.hix:(

Top Bottom