ai thich nghe xonefm thi zô đây!!!

R

ranmorishinichi

hehe :D
có tớ nè
thích xone lắm ý
nhất là chị Lan trinh và anh nguyên khang :-*:-*
rất vui được làm quen :D:D:D:D

T

thocon_blue

Hehe... Rất vui khi được làm quen. Tớ rất thích anh nguyên khang, chị lan trinh và chị ngọc bảo nữa... Bạn để lại nick yahoo có gì chúng ta nói chuyện hi. Tớ đã từng gửi yêu cầu trên xonefm và được đáp ứng rùi đó...:D

R

ranmorishinichi

ui vậy hả :D
thích thế, lần trước tớ đăng kí mấy lần nhưng chưa được :(:)((
chắc tại mạng :(:(:(
nick nè : bimbimcay_hehe :D
bạn thích nghe gì nhất :D
tớ thích nhất là top 40 , vn ten và cả my playlish nữa :-*

T

thocon_blue

Mình hay nghe top 40,drive xone, most requested. Khi nào thứ bảy,cn rảnh thì nghe lại chương trình nữa.Rất vui khi được làm quen cùng bạn. Nick tớ là hoavocam_h2x@yahoo.com....:)

T

thocon_blue

ừ. chán thật . minh rất thích nghe chị lan trinh dẫn nhất là lúc bắt nạt anh tu na. mà lâu rùi mình không nghe chị ngọc bảo dẫn chương trình nữa ùi.à. sắp tới là sinh nhật của xone bạn có định gửi yêu cầu gì không?

C

cathrinehuynh

Cho mình một chân nha, mình rất thik nghe Xone, lúc nào rảnh có giờ của xone mình đều nghe cả, nhưng mà khổ nỗi phải nghe lén tại mama ko cho nghe, giờ lên 12 ùi phải học, chán như con gián, àh mình rất thik top40, vn10, hết ý luôn.

• Like
Reactions: hàn huy học
T

thocon_blue

Chào mừng bạn đến với hội những người thích xonefm. Rất vui khi được làm quen với bạn. Mình bữa nay học sáng nên không nghe được bf chán chít....:(

R

ranmorishinichi

;))
hôm nay chủ nhật, điều khiển hỏng ko nghe được :((
chẳng có nhẽ mình cũng đăng kí ......................... ;;);;)
:-*

T

thocon_blue

đợt này bận học ít được nghe xonefm . huhu:(:(...Đợt này papa quản lí chặt quá không mấy khi nghe được .....:(. Có ai hay nghe vn10 k?

R

ranmorishinichi

có tớ nè ;)
thỏ ơi , hôm kia tớ lên mạng rình mò, định đăng kí vn10 remote và myplaylish, gửi bài hát cơ mà tớ chả biết làm thế nào :(:)((
hic, trình đọ gà quá :((

T

thocon_blue

hi:D. Tớ chưa gửi thư đến vn10 hay myplaylish. Nhưng tớ hay nghe vn10 lắm. Đợt này bận nên không nghe thường xuyên. Nếu bạn muốn gửi thư đến vn10 chỉ cần viết thư xong gửi đến vn10@xonefm.com là được. Còn my playlish thì mình không biết...:)

R

ranmorishinichi

hic
tớ muốn đăng kí cơ mà phải gửi thư đến tận đó cơ áh :(:)((
thế thì chịu ,đăng kí qua mạng ko được hả :(:(
-> nghe xone 3,4 năm nay rồi mà chưa từng đăng kí :(, giờ muốn gửi tặng nhóc bạn bài hát mà ko biết làm thế nào :((
chán quá, đã thế chị Lan trinh còn không ở Xone nữa chứ :((
huhuhu :((, nản quá :((

Q

quynh_221195

Muốn gửi Playlish lên Xone thì làm thế nào nhỉ?...........................................................

R

ranmorishinichi

haiz
thì tớ cũng chả biết làm thế nào đây :(:(:(
chán quá............................................................

Top Bottom