Ai muốn in tài liệu Hoá trên VIP nào?

V

vinh_bg

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

EM thấy tài liệu môn H trên VIP thiếu rất nhiều,ý kiến của em là anh HOA HOC nên post tập tài liệu lên diễn đàn để mọi người co thể in ra làm tài liệu!
Các members đâu rùi!các bạn hãy cho ý kiến về vấn đề này nhé!Đó là quyền lợi cua nhưng VIPPER mà?thank!

V

vinh_bg

tớ thây ý kiến hay đâys!đồng ý!cần có tài liệu thì mới học được!

H

hocmai.teacher

V/v in tài liệu môn Hoá học

Các em đóng góp ý kiến nhé, để anh biết được nguyện vọng chung của tất cả các VIPPER

D

dangthanhloi

Em cũng có suy nghĩ giống vậy :)
Em nghĩ nên có nhiều tài liệu hay hơn nữa :)

T

thinhbbbb

em ủng hộ !!!! Mong hocmai nhanh chóng đáp ứng vì sắp đến kì thi rồi.

P

phuocthinht

Mình cũng đồng ý :)>-
Phải làm thật nhiều bài tập thì mới có kiến thức vững vằdduiocwj :D

D

dkhung

em nghĩ tài liệu nên dược post cùng với bài giảng luôn. tưc là trươc khi dưa bài giảng lên cac anh chị nên post tài liệu lên trươc dể bọn em kịp in ra để học.

J

jady92

đồng ý 2 tay luôn. Phải có tài liệu mới học được
Mong các anh chị đáp ứng kịp thời

P

pthaohtvn

Em thấy tài liệu đã có ko cho in, em cũng ủng hộ ý kiến của các bạn. Tài liệu môn Hóa thiếu nhiều quá, mong hocmai giúp đỡ tụi em.

B

boydeptrai102

mong các anh chi ở học mãi sớm post thêm các tài liệu lên để tiện cho việc học tập của chúng em
à các anh chị ơi nhớ post lên tài liệu về các phương pháp giải nhanh nữa nhé

L

levanbinh16

theo mình thì các bạn có tài liệu gì hay ở phần nào thì post lên chia sẻ cho mọi người cùng down về học và làm chứ có mình thầy hocmai.hoahoc thì kham gì hết ^^!

bao nhiêu người chúng ta mỗi người post 1 ít có mà học ốm ;))

M

meteor764

ý kiến cũng đựoc đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

P

phuclun

em đang cần tài liệu về các bái tập dd kiềm, kiềm thổ tác dụng với CO2, SO2 và đặc biệt là P2O5 ấy, anh chị nào có share cho em nhé :)

Top Bottom