ai là mem 95,96,97,98 mà thích lo xa thì cứ việc vào đây!!!!!!!!!!!

B

boy8xkute

oi!!! lo ah`

lo thế nào nhỉ

^^

đặt cái tên "boy8xkute" có phải là lo xa hok (trong khi m 96)

hê hê! chắc ko sao ................. mặt dù trên trời có n` sao như ta chả sao

sr ! chém gió 1 đoạn đó mà

còn giờ thì......

tin mới nhất hum nay là tớ mới nghĩ đc ( t/ gian 2s) rằng mình....................... chưa ước mơ.

T

tieulongnu_janh

mổi người đều có ước mơ riêng phải không anh, chị. nhưng em nghĩ rằng mình ước là vậy thôi chứ khó mà thực hiện lắm đó nha!!!
tuy em mới học lớp 9 thôi nhưng em cũng có những ước mơ đó! thứ nhất là một chiến sĩ công an: giúp dân, giúp nước. thứ hai là một người cô giáo: e nghe ai cũng nói là cô giáo khổ nhưng em vẫn thích( cho e tâm sự tí nha!!hihi) vì kể từ lúc e có một người mẹ thứ hai của mình. mẹ là cô giáo dạy sử- và em đi theo môn sử của mẹ
em rất thích khi theo môn này, và e cũng rất là hạnh phúc kgi em có một người mẹ
nhưng muốn đạt được ước mơ của mình thi phải học giỏi đúng không??? hihi

T

tieulongnu_janh

chắc mấy anh chị học giỏi lắm ha!! em thấy anh mungaaa chắ là học giỏi anh lắm nhỉ!!
em rất là ngu anh và vẽ thì rất là tệ nữa chứ.!! hihihihi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

M

meteorlovely

trời gặp đúng đối tượng rồi chị cũng như em thôi yêu môn anh nhưng học hông giỏi mới kì ghê, thấy thế nên bỏ luôn hông thèm học nữa thế là ngu luôn em đừng theo chân chị làm gì nha kẻo khổ thân, tuy thích nhưng chẳng ai giúp mình hết đúng là con người bạc tình thiệt

M

mungaaa

chắc mấy anh chị học giỏi lắm ha!! em thấy anh mungaaa chắ là học giỏi anh lắm nhỉ!!
em rất là ngu anh và vẽ thì rất là tệ nữa chứ.!! hihihihi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tụi mình bằng tuổi mà!!!!!!!!:):):)
mình học tốt văn, hơi (chỉ hơi thôi) tệ toán và anh văn thì đang trên con đường phát triển (vì cơ bản thì nắm được rồi)...............;););)

G

gauconmary_tn

trời gặp đúng đối tượng rồi chị cũng như em thôi yêu môn anh nhưng học hông giỏi mới kì ghê, thấy thế nên bỏ luôn hông thèm học nữa thế là ngu luôn em đừng theo chân chị làm gì nha kẻo khổ thân, tuy thích nhưng chẳng ai giúp mình hết đúng là con người bạc tình thiệt
Trời! yêu mà học ko giỏi cg~ phải cố gắng chứ! Giống em nè! yêu toán mà học toán cũng tạm chấp nhận chứ chưa giỏi [giải đc bài cỡ hạng trung bình à! (thầy nói thế :(()]
em thì ước mơ vào khối C!! có ai giống em ko/???

K

kowaki102

mình học lớp 11...năm sau định thi Kinh tế tp + khoa y đh quoc gia, có ai thi jog mih ko, mới tham ja học mãi!

Top Bottom