ai là mem 95,96,97,98 mà thích lo xa thì cứ việc vào đây!!!!!!!!!!!

P

perong9x

;;)cái đó đâu nhỏ nhoi hả bạn
phải là cả quá trình phấn đấu và cố gắng đấy;))

K

kevintong139

Ước mơ thì bao la nhưng ước mơ lớn nhất thì chẳng đâu xa: giỏi văn, anh
Chìu khóa của những ước mơ còn lại:(

M

metla2011

hic
về mua bộ đồ siu nhân rồi mặc vào
lượn đường+''ta là siu nhân''
giúp đỡ mọi ng` nữa;)
làm như bạn nói thì ai thấy là chạy mất tiêu còn ai đâu mà giúp nữa....
theo mình thì anhtrai_no1 nên coi phim siêu nhân thật nhiều,coi qua coi lại coi tới coi lui...để tối ngủ mơ đc làm siêu nhân ( làm siêu nhân trong mơ cũng oai lắm chứ bộ)...nghe zậy thực tế hơn n`;););););)

C

camehoangtu

có ai giúp mjh đạt được ước mơ là thj đậu vào trường Giao Thông Vận Tải k.... :((

C

camehoangtu

mjh thj chỉ lo ngại là kiến thức mjh nắm chưa vững Toán thj ngày càng khó với lại lo học bài mới quên hết cả những công thức cũ hum qua thầy cho làm bài tập hjh học ôn để chuẩn bị khảo sát mjh chả nhớ nỗi công thức tjh R đường tròn mô phật hên có đứa bạn nhắc, còn môn anh thj thâu thua lun chả hiểu je, lý thj mjh học tạm tạm chưa đến nỗi dốt, hóa thj cũng gọi là có gốc .Từ những lý do trên mjh lo lắm chắc thj rớt Đại Học bố già bắt đi làm thợ hồ rùi cưới vk quá hjx..!

M

mungaaa

mjh thj chỉ lo ngại là kiến thức mjh nắm chưa vững Toán thj ngày càng khó với lại lo học bài mới quên hết cả những công thức cũ hum qua thầy cho làm bài tập hjh học ôn để chuẩn bị khảo sát mjh chả nhớ nỗi công thức tjh R đường tròn mô phật hên có đứa bạn nhắc, còn môn anh thj thâu thua lun chả hiểu je, lý thj mjh học tạm tạm chưa đến nỗi dốt, hóa thj cũng gọi là có gốc .Từ những lý do trên mjh lo lắm chắc thj rớt Đại Học bố già bắt đi làm thợ hồ rùi cưới vk quá hjx..!
thứ nhất: tập viết chữ cho nó đàng hoàng (cái cách viết sao mà có ác cảm quá)
=> trong cuộc sống cũng nên cẩn thận (đấy là góp ý thẳng, cấm giận)
thứ hai: nếu muốn học tốt, việc đầu tiên là đi học thêm thầy tốt, bạn tốt,....
=> có cái gốc mới lên tới cành, lá chứ.....
thứ ba: nếu quá tuyệt vọng, học không nổi nữa thì nên đăng kí học ở ngoài trung tâm một ngôn ngữ nào đó (Trung, Hàn, Nhật,......) để sau này nếu học tốt thì đi xuất khẩu lao động.
=> tìm mọi cách vì 1 tương lai sáng lạng.........
;););););););)
nhắc lại 1 lần nữa...... cấm giận

P

pekut3_97

nếu bây h có ai cho mình 1 điều ước có lẽ mình sẽ ước mình way trở lại cái hôyf bé tý ấy để chẳng phải chán như py h,thoải mái tự nhiên mà hok có chút áp lục j` ở năm cuối cấp,gặp cái j py h là nản hết sức rồy,...........................có ai giúp mình vs!

S

strikeeagles

Chủ tịch nước chính là ước mơ của mình.
Cải cách, cách mạng là mục tiêu sống.

Q

quynh_221195

Mình thì mong là thi xong đại học và bắt đầu xả strees
Mong là đậu đại học

T

thonguyen255

Ước mơ à. hihi . Tớ muốn đậu đại học và khối mình mơ ước là khối D nhưng mình lại thích mần giáo viên Văn hay phát thanh viên trên TV hay radio . hì hì. Hơi bị lãng nhể. :X :p

M

mungaaa

Ước mơ à. hihi . Tớ muốn đậu đại học và khối mình mơ ước là khối D nhưng mình lại thích mần giáo viên Văn hay phát thanh viên trên TV hay radio . hì hì. Hơi bị lãng nhể. :X :p
ồ.........
tụi mình giống nhau rồi.......
mình cũng mê thi khối D, nhưng không thích theo sư phạm.......
mình thích đi làm thông dịch viên để được đi đây đi đó nhiều:p:p:p

Top Bottom