Ai có nhu cầu thi quận, thành phố và trường chuyên xin mời vô đây :D

T

tieuthubupbe

Mình cũng vô luôn:
tên: yan
nick yhoo: lolemthanhpho_timchanghoangtu
nick học mãi:tieuthu bupd be
thời gian ranhtr của mình thì hok nhiều vì mình phải đi học thêm, chắc chỉ có chiều chủ nhật là mình có nhiều thời gian thui

A

anhquynhta

chà có 22 nguời oy`, cố lên các bạn ơi :D, các bạn muốn ngày nào mới bắt đầu vô học đây ?

A

anhquynhta

sao có mỗi một người báo lịch học thế nhỉ, vô comment để còn biết mà học chứ mọi người ơi

H

harrypotter28028

cho tớ tham gia với :D
Họ tên: Nguyễn Hương Quỳnh
nick yh: linkinpark_28028
nick hm : harrypotter28028
tớ chỉ rảnh tối chủ nhật thui :D vì vậy nên nếu có đề gì hay thì mong các bạn send qua mail cho tớ nhé!

A

anhquynhta

các bạn trong nhóm đã đọc trước chương trình chưa vậy ? thấy giao bài tập nhiều mà ít người làm quá, nếu bạn nào chưa học trước thì vô đây comment lại để mình biết còn giao bài. Chứ bài tập thì lắm mà thấy ko ai trả lời cả, hiện nay một số cá bạn học câu lạc bộ quận hoặc phường đã học xong hai cặp tính trạng và di truyền liên kết rồi, ai có bài tập thì post lên nhé!

A

anhquynhta

trước hết, ai học qua rồi thì làm bài tập chương I có năm bài, ai thấy gì khó hiểu, comment lại mọi người cùng giải đáp, cẩn thận bài 5 dễ nhầm lắm :D

A

anhquynhta

bài tập: trong một lần nghiên cứu về số lượng liên kết gen ở lúa đại mạch người ta nhận thấy ở F1 có kiểu hình 1/4 mầm vàng,2/4 mầm lục,1/4 mầm trắng. có thể giải thik như thế nào về mối tương quan tỉ lệ như thế khi tính đến htg liên kết :D

A

anhquynhta

đó là có thể giải thích như thế nào về mối tương quan tỉ lệ như thế khi tính đến hiện tượng liên kết :D

H

heocon24

cho mình tham gia vớicacs bạn ơi;
Tên mình là Ly
Nick ym :princess.lovely95
nick hocmai:heocon24
Thời gian rảnh :tối thứ 7

H

heocon24

cho mình tham gia với mọi người ơi
Tên mình là Ly
Nick ym :princess.lovely95
nick hocmai:heocon24
Thời gian rảnh :tối thứ 7

W

wolf95

mong các ban giúp đỡ sinh 9 khso lắm nên mình cũng muốn tham gia.
tên:Yến
nick: haiyencan_1995
nick hocmai: wolf95
thwof gian rảnh:8 h ( mà cũng ko chắc chỉ có thể on thứ 7 chủ nhật thôi)

Top Bottom