[ 9x ] Cần 1ng wan tâm ... khó thật ...

C

cobedethuong13

hơi....................2 này!
.......................hjhj....................
2 oy!có thể cứu chữa được nữa ko 2!việc học của 2 á?

C

ckiu.style

để 2 suy ngĩ coi :-?:-? hên xui đi :D:D
có chyện gì buồn giấu 2 đúg ko >:p>:p>:p
^^~

D

diep_2802

Hihi chuyện của hoabattu hả? Cũng giống phim Hàn lắm ák, hihi nhưng cũng là chuyện dài lắm.
Chỉ biết một điều là hoabattu vừa mất đi tình bạn thân mà vừa mất đi tình yêu nữa.
Chắc chưa ai như hoabattu gặp chuyện như vậy đâu nhỉ? Bị bạn thân mình cướp đi người mình iu thương trước mặt mình, rồi cuối cùng mình lại trở thành người chịu tội.
Phải chi lúc đó hoabattu có thể nói ra mọi chuyện, nói ra mọi điều tồi tệ của người bạn đó. Phải chi hoabattu đừng im lặng lúc đó. nhưng hoabattu bất lực khi cả gia đình họ lấn áp hoabattu, hoabattu biết làm gì đây.
Dù cho hoabattu biết rằng người kia của mình luôn tôn trọng và iu thương mình nhưng..................người bạn kia là một người con gái quá dạn dĩ và không giống hoabattu chỉ biết im lặng.
:) mọi chuyện là vậy đó, hihi nói chung thì giờ đây hoabattu bị người bạn kia nói xấu là không biết giữ bồ để người ta quan tâm dùm còn đi trách:)
Nghĩ cũng nực cười thật, bởi hoabattu là con người sống khép kín nên quan tâm theo cách riêng of mình, vả lại đang ở tuổi đi học nên hoabattu không muốn vượt quá rào cản trên mức tình bạn một chút. :)
Nhưng hoabattu không biết mình sẽ làm gì với người bạn kia nữa, ngày nào cũng gặp mặt nhau. Hoabattu rối lắm chứ.
Hihi nhưng như hoabattu nói với ckiu đó nếu thật sự thuơng nhau thì sẽ quay lại với nhau thôi.
hoabattu cũng zậy nàk, quay lại với nhau và biết tôn trọng nhau nhìu hơn ák :)
GIờ cobedethuong có muốn hoabattu kể chi tiết nữa hok nàk :d
Chả biết nói gì với cháu chỉ biết nói rằng"Có niềm tin là có tất cả":)

Q

quynhan92

mình chỉ bít chúc bạn may mắn và lạc quan hơn thôi, hơn hết 1 ty đích thực sẽ tìm đến bn, cố lên nhé.:)

N

ngoisaohieulongtoi92

đã đc nghe kể lại truyện này đọc trên ola me,hehe,cũg buồn thật,haizzzzzzzzzz
p/s chủ thớt: bạn xem cái topic sơ đồ đi đến tình yêu ấy,thôi thì cậu đi đến tình yêu với cô e gái dễ thương của mình đi:D.ng lun bên cậu ủng hộ cậu còn j?và lại là ảo.:D,hai ng ở gần thì tạo điều kiện gặp nhau:D

Top Bottom