[ 9x ] Cần 1ng wan tâm ... khó thật ...

H

hoabattu1072000

Tình cảm lúc này của lứa tuổi chúng ta với một người nào đó vẫn chưa thể nói trước được điều gì.
Tr hiểu cảm giác của bạn, hiểu rất rõ vì Tr cũng đang ở trong tâm trạng đó. :)
Nhưng bạn àh, cái hiện tại cũng ko thể nói được những chuyện sẽ xảy ra đâu, bạn hãy luôn tự tin vào chính bản thân mình đi, vẫn nuôi hy vọng và chờ đợi. :) Hãy giữ mối quan hệ với người ấy thật tốt đẹp, hãy cứ là những người bạn tốt của nhau đi.
Nếu thật sự cả hai còn tình cảm, cả hai không thể quên được nhau thì dù mọi chuyện trước đây hay bây giờ thì cũng chỉ là quá khứ và hai bạn sẽ lại trở lại bên nhau thôi.
:) Chuyện của bạn ít nhìu vẫn chưa đau bằng Tr đâu nhưng hãy luôn mỉm cười và đừng bao giờ từ bỏ mọi hy vọng, bạn chỉ thật sự thất bại khi bạn từ bỏ đấy ;)
Nhưng hãy nhớ chu toàn việc học nữa nhen ^^, chúc bạn luôn vui, học thật tốt nữa.
Thân! ;)

C

cobedethuong13

hoabattu1072000:nếu có thể!xin chị cứ bày tỏ nỗi bùn của chị cho mọi người bít!để cho lòng chị đỡ đau bùn phần nào!để mỏi người hỉu và đồng cảm với chị.....................nha chị............

C

ckiu.style

@cobedethuong13 : nhiều ng có nỗi buồn nhưg khôg muốn nói, muốn để trog lòg e àk. Tại 2 bứg lọan wá nên mới tạo topic này để chia sẻ thôi. E gái lúc nào cũg vui vẻ, 2 thấy mà vui theo, hì :D:D
^^~

C

cobedethuong13

uhm....................thấy 2 ckiu nói vậy em cũng ko ép ai nói ra những điều mà họ ko muốn nói!
.............hjhj.............thấy em gái vậy chứ em gái có nỗi bùn kinh khủng lắm đấy....................kaka.............

H

hoabattu1072000

Hihi chuyện của hoabattu hả? Cũng giống phim Hàn lắm ák, hihi nhưng cũng là chuyện dài lắm.
Chỉ biết một điều là hoabattu vừa mất đi tình bạn thân mà vừa mất đi tình yêu nữa.
Chắc chưa ai như hoabattu gặp chuyện như vậy đâu nhỉ? Bị bạn thân mình cướp đi người mình iu thương trước mặt mình, rồi cuối cùng mình lại trở thành người chịu tội.
Phải chi lúc đó hoabattu có thể nói ra mọi chuyện, nói ra mọi điều tồi tệ của người bạn đó. Phải chi hoabattu đừng im lặng lúc đó. nhưng hoabattu bất lực khi cả gia đình họ lấn áp hoabattu, hoabattu biết làm gì đây.
Dù cho hoabattu biết rằng người kia của mình luôn tôn trọng và iu thương mình nhưng..................người bạn kia là một người con gái quá dạn dĩ và không giống hoabattu chỉ biết im lặng.
:) mọi chuyện là vậy đó, hihi nói chung thì giờ đây hoabattu bị người bạn kia nói xấu là không biết giữ bồ để người ta quan tâm dùm còn đi trách:)
Nghĩ cũng nực cười thật, bởi hoabattu là con người sống khép kín nên quan tâm theo cách riêng of mình, vả lại đang ở tuổi đi học nên hoabattu không muốn vượt quá rào cản trên mức tình bạn một chút. :)
Nhưng hoabattu không biết mình sẽ làm gì với người bạn kia nữa, ngày nào cũng gặp mặt nhau. Hoabattu rối lắm chứ.
Hihi nhưng như hoabattu nói với ckiu đó nếu thật sự thuơng nhau thì sẽ quay lại với nhau thôi.
hoabattu cũng zậy nàk, quay lại với nhau và biết tôn trọng nhau nhìu hơn ák :)
GIờ cobedethuong có muốn hoabattu kể chi tiết nữa hok nàk :d

C

cobedethuong13

........................hjhj..................
ko cần đâu chị à!em cũng hỉu tâm trạng của chị chút chút rùi!
em ko bít làm gì hơn để giúp chị!thôi thì em chúc chị được hạnh phúc với người mà luôn tôn trọng chị và iu thương chị!
em cũng mong người bạn đó sẽ ko làm chuyện gì nữa để chị hoabattu phải bùn!
chị hãy vui lên chị nhé!...........................hjhj..............

C

ckiu.style

tks câu chyện zốg film Hàn of hoabattu nhiều nhak :):) Nhưg vs Ckiu, 1ng đã bỏ Ckiu theo ng khác thì khôg bao giờ có chyện way lại và đòi như trc. Có lẽ trên đời này còn nhiều ng, ko fải chỉ duy nhất 1ng đó nên ko cần fải đau buồn như trc ... Những kỉ niệm bên ng ta ... rồi cũg sẽ qên đc thôi ... :)
^^~

C

cobedethuong13

uhm....................đồng ý với suy nghĩ cùa ckiu!
đúng người đã làm mình tổn thương xin đừng quay lại để làm gì!
để thêm niềm đau chăng???

M

mattroimaudo_2513

Hi hoabattu nói đúng rồi, ở tuổi chúng ta chuyện tình cảm đang còn...........nói chung chưa ăn chắc điều gì đâu. điều quan trọng trước mắt vẫn là việc HỌC! đừng để nó làm ảnh hưởng nhiều! Chúc mọi người vui và sớm tìm lại chính mình.
Sống là yêu thương! hãy thể hiện tình yêu thương của minh với mọi người! Tình yêu không phải chỉ có tinh yêu nam nữ. CS còn có nhiều cái thú vị lắm!:khi (110)::khi (24):

C

ckiu.style

Ckiu tks lời khyên chân thàh of @mattroimaudo_2513 ngen, ở tuổi này học là nhất mà IU là đặc biệt :)):)) Hì hì, Ckiu giỡn tkôi @mattroimaudo_2513 đừg giận nhak, Ckiu sẽ nhận lời khyên of bạn, và rág làm theo.
Chúc bạn ngày vui :)
^^~

C

cobedethuong13

uhm.......................em mong mọi người đều lạc wan vui vẻ..................................hjhj..............

M

mattroimaudo_2513

ừ. iu cũng hay mà. lúc iu thì không sao chứ đến khi chia tay thì lại KHỔ. con gái thì khóc lóc, tìm đủ thứ chuyện, con trai dù không khóc cũng khó mà chơi vui.:))
mà nói vậy chứ tớ cũng phá chuyện này rồi. :\"> nhưng may mắn là tớ có Chuột Lớn, bạn bè để chá nữa nên cũng vô tư. :)):\">

C

ckiu.style

Con gái thì khóc lóc, đòi uốg thuốc hay rạch tay ... con trai thì ăn chơi, trốn học đi bar :)):)) ... Nhưg cuối cùg ng buồn nhất trog chyện t.y đó là gia đình, ng nhận hậu wả là chíh bản thân mình ...
Khi nhận lấy đc cái hậu wả ảnh hưởg xấu đến tươg lai mới nhận là sự sai lầm ... IU = KHỔ, okie, chíh xác :)):))
^^~

M

mattroimaudo_2513

gứm iu đương gì mà đòi uống thuốc, rạch tay lắm tê!@-) Ghê thế! mà ở tuổi này thứ tình cảm rung rung động động này mấy ai nói người lớn nghe đâu. ma nói như bạn vậy thì chắc bạn ở thành phố rồi! Bọn mình ở nông thôn nên nó còn kín đáo lắm. hj :p nhưng mình cũng ghét máy cái vụ yêu rồi chia tay rồi đặt điều bịa chuyện. Nản ^:)^ mà bạn mới 16t mới học lớp 10 thooi mấy. hj. Cố lên " TU CHÍ THÀNH "VÉT" " nha =))

T

thienthanlove20

mỗi ng` có một nỗi buồn riêng mà.....

thôi.... cố lên ckiu.... :)

mọi chuyện rồi sẽ qua thôi....

goodluck ;)

C

ckiu.style

ố kề, ố kề :)):)) sẽ rág " TU CHÍ THÀNH "VÉT" :)) mặc dù ko hiểu là gì :D Thời buổi này là fải lo học chứ ko đc iu đươg, Ckiu sẽ ghi nhận lời khyên bổ ích of @mattroimaudo_2513
còn mấy cái chyện ct màk rạch tay hay gì đó thì trên đây nhiều lắm, bữa nào có cơ hội gặp @mattroimaudo_2513, Ckiu dẫn đi học hỏi kinh ngiệm :)):))
^^~

M

mattroimaudo_2513

:M012:
Đừng đầu đọc tâm hồn " non nớt" của tôi :M031:=))<:p
ma trên đây là trên mô?

C

ckiu.style

@mattroimaudo_2513 : dạ, trên đây là trên Sì gùn ạ :p:p:p màk bạn ở đâu dạ ???
^^~

C

cobedethuong13

uhm..............2 ckiu này chỉ bậy ko hà!
đúng là người thành phố hỉu bít nhìu!
.................hjhj..............

C

ckiu.style

@cobedethuong13 : hiểu biết gì e, hiểu biết qá nên giờ hs yếu luôn nè :(:)(:)(( Tìh hìh là 2 sắp đi lụm bọc kiếm sốg, ai có nhu cầu cộg tác pm 2 :)):))
^^~

Top Bottom