Bình chọn box hoạt động tiêu biểu tháng 9

D

duc_2605

Tốt nhất kà tek này: BOx nào cũng hay, nhưng mà cứ cho box toán 1 phiếu đã... :D
vậy em cũng sẽ bình chọn box toán ; từ lúc xuống dốc tột về nhân sự cũng đã vươn lên lại đc để ôn định nhân sự thậm chứ còn có lớp kế tiếp nữa

ANh THuyên nói quá chuẩn, BOx Toán đang lộn ngược dòng ngoạn mục và hiện tại vẫn đang dẫn đầu! MỌi người ủng hộ cho box Toán nào! Nếu box Toán chiến thắng thì chắc chắn sẽ có trò vui đó! Các mod toán và các mem yêu thích toán học ủng hộ nhiệt liệt , dữ dội , cho đo ván các box khác nào!
HI hi, mình cũng cho 1 phiếu cho box Toán.

Last edited by a moderator:
S

sasani

hôm qua box lý mới no3 mà h đã tụt xuốc rồi! box ngoại khóa thì không phải lao động trí óc nhiều như box học tập với các chú co phải lao tâm khổ tứ vì cuối tháng trong box hãn còn nhiều câu hỏi tồn đọng đâu! box học tập! e ủng hộ box lý nhiệt tình vì box lý tuy ít người và được coi là trầm nhưng e chẳng thấy trầm đâu vì bài nào up lên đều được tl ngay nhanh và luôn khi các mod đọc được trừ những bài đẳng của đẳng cấp là bọn e chưa làm được thôi! vì vậy các men ủng hộ cho box lý hộ gđ box lý bọn tớ nhé! bọn tớ cảm ơn! hú hú! ai mà ủng hộ cho box lý tớ sẽ cho cậu 1 like! hí hí!

chú ý về cách nói trước khi viết nha.
Em nói thế là đụng đến nhiều người lắm đó.:mad:

Nếu đánh giá theo cách này thì đáng lẽ ra từ đầu anh Ad không nên đem box Ngoại khóa vào làm gì mà nên chia ra làm 2 phần: Đánh giá các box học tập với nhau và đánh giá các box nhỏ trong Ngoại khóa với nhau sẽ khách quan hơn đấy ạ.

LIKE ông rồi đó.:-\"
box ngoại khóa thì không phải lao động trí óc nhiều như box học tập

Vậy ý bạn chỗ này là chê mod ngoại khá hả?

tuy ít người và được coi là trầm nhưng e chẳng thấy trầm đâu vì bài nào up lên đều được tl ngay nhanh và luôn khi các mod đọc được trừ những bài đẳng của đẳng cấp là bọn e chưa làm được thôi

Còn đông chán so với Box SINH_tính trung bình mỗi Box 1 người tình hình onl không ổn định vậy mà vẫn giải quyết tốt. >: P

CÁC BẠN CHÚ Ý HÃY BÌNH CHỌ CHO BOX MÀ BẠN CẢM THẤY HOẠT ĐỘNG TỐT NHẤT TRONG THỜI GIAN QUA, BOX MÀ BẠN CẢM THẤY HÀI LÒNG NHẤT CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ NHỮNG LỜI TRÊN :).

Đừng lấy nơi này ra tranh cãi nữa. Vừa làm mất tình cảm dành cho nhau vừa làm mất đi cái đẹp mỗi Box.

Xin chân thành cảm ơn!

M

mua_sao_bang_98

ặc ặc! sr các bác nhé! e đâu có cố ý đụng chám đến các box thế đâu mà! phù phù! chị sasani ơi! cho e xin lỗi nhé! các KSV xóa hộ e cái bài của e đi với nhé! tks! phù phù!

C

congchuaanhsang

Dù sao thì với tình yêu dành cho môn toán từ khi được biết và học cho đến nay, lựa chọn của mình vẫn là ... BOX TOÁN!
Mọi người ủng hộ box toán nhé!

P

phamducanhday

ôi...! box văn ơi

1 phiếu nhá

H

hocmai.diendan

@ Các memvip không bình chọn được thì có thể bình chọn theo comment nhé: em/tôi bình chọn cho box....
@Các góp ý sẽ được tiếp thu và xử lý trong tháng 10 trở đi, sẽ tách các box Ngoại khóa ra để công bằng hơn.
@ Các box phải có hoạt động thì mới được tiến cử vào vòng bình chọn.
@Đêm trao giải diễn đàn tháng 9 sẽ diễn ra vào tối nay 30/9. Hãy cùng đón xem nhé các tình yêu :D

T

thuy.duong

Kekeke, tuy không giỏi toán lắm nhưng mình vẫn bình chọn cho toán. yeah, mọi người cùng ủng hộ môn toán nào!

H

hocmai.diendan

Các bạn thành viên đang tham gia bầu chọn hãy chuyển sự quan tâm của mình và tiếp tục ủng hộ cho box, cũng như thành viên mình yêu quý qua sân khấu của đêm GALA tháng 9 nào; nhanh tay nhanh tay chọn cho mình vị trí lý tưởng trong khán đài rộng lớn để có thể quan sát chương trình GALA DINNER HOCMAI.VN

T

tri6565

box dia của em ko ai tham gia cả huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

C

c2nghiahoalgbg

Mình bình chọn cho box toán.................................................
Chúc box toán càng ngày càng phát triển :D

Top Bottom