Cùng học Hóa với thầy Phạm Ngọc Sơn

H

hocmai.phamngocson

học hóa dường như ko có giới hạn.
bởi vì lắm bài có những PT đặc biệt chưa biết bao giờ.nên em thấy môn hóa xa vời kiểu gì ấy.
mà học hóa khó nhớ lắm ạ,nhất là nhưng PT đặc biệt hoặc học ít khi động đến ý ạ.

Học Hoá muốn tốt thì cần tìm cho một mình một cách học riêng em ah. Thông thường, học lý thuyết trước, khi học lý thuyết thì khi đứng trước một phản ứng nào đó, em cần đăth ra câu hỏi và tự trả lời: Tại sao nó lại diễn ra như vậy ? Phản ứng thuộc loại gì ?
Học phần LT hữu cơ cần đi từ cấu tạo rồi suy ra đáp án. Khi giải bài tập cần có phương phương pháp giải cho từng dạng bài khác nhau. Trên đây chỉ là một số hướng dẫn, mong em học tốt và chúc em thành công.

K

kqh

thay oi nam nay em muon on thi lai dai hoc vi do may nam qa em thi ko do cung chi vi diem mon hoa ko cao em ko biet hoc cach nao de dat dc diem cao o mon hoa hoc nay mong thay chi jup em voi em muon thuc hien uoc mo vao dai hoc cua minh lam mac du tuoi cua em jo cung ko con tre nua

H

huyentrang2013

em chao thay a! thay giup em bai tap nay voi a: Đốt cháy hoan toàn 1este đơn chức m hở X(phan tử có số lk pi <3) thu dược V của CO2 =(6:7) V O2 đã p/ư các khí do cùng đk. Cho m (g) X td với 200 ml dd KOH 0,7M thu được dd Y cô cạn Y thu được 12,88 g chất rắn , tìm m? va cho em hoi vi sao khi phân tich đề song thày lại sử dụng CT: CnH2n-2aO2

F

furin13

thầy cho em xin bài tập phần tách các hợp chất hữu cơ với ạ! trong bài luyện tập bài giảng 9 chyên đề 1 ấy ạ!

M

manhhoan070694

thầy ơi em cũng chưa có tài liệu của thầy mà email của em lại đăng kí lại của zing không biết có nhận được không vậy thầy có thể gửi cho em qua email manhhoan_trying@yahoo.com này được không ạ

B

buithuyquyen

Làm sao để mình có tài liệu ...mình tìm hoài mà k biết nằm trong mục nào...mà cả khóa học chỉ có 34 tiết thôi hả các bạn.??mình tham gia khóa học (650.000đ)
mình đang rất cần tài liệu,bài học lẫn bt luôn..

B

buithuyquyen

THẦY ƠI!..LẦN TRƯỚC EM ĐĂNG KÍ TRÊN EMAIL CỦA BẠN EM NÊN GIỜ TÍNH SAO THẦY..
EMAIL EM LÀ : Jut0m_kuat0r0@yahoo.com

Lí do :
Ban đầu em đăng kí tài khoản trên hocmai với email của em là Jut0m_kuat0r0@yahoo.com
Lâu sau đó em quên Tài khoản nên tạo acc mới với email của bạn
mà giờ em lại đăng kí khoá học của thầy trên mail bạn nên e k nhận đc tài liệu nào cả
thầy có thể ngừng gửi qua mail thechoice_perfect@yahoo.com
mà gửi qua mail Jut0m_kuat0r0@yahoo.com được hay k

MONG THẦY CHẤP THUẬN

D

dktran01

uhm, mình gà, mới đăng ký học mà, có biết gì đâu....bạn có k, cho mình xin đi, mình đang cần bài tập đề làm nè....

Top Bottom