Nhật ký ♫ you are the apple of my eyes - trạm dừng chân của cảm xúc ♫

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[04/06/2021]
10:88 am
---Ngày đầu viết nhật kí mới---
Mình hơi mệt, tối qua lại không ngủ được nữa rồi...
Đầu hè năm ngoái, mình cũng bị mất ngủ cả tháng như bây giờ, nhưng lúc đó mình còn khá thoải mái, nên thức khuya cũng không sao, hè năm nay thì khác, lịch học nhiều hơn, sức khỏe mình đã yếu sẵn rồi, cứ thế này mãi mình sợ mình không chịu được...
Đau bao tử vẫn không buông tha mình, thật sự rất khó chịu... cứ như định kì ấy, vài tuần là đau một lần... mình đã đi khám rồi, bị viêm dạ dày...
Hôm nay là ngày cậu ấy đi thi, không biết cậu ấy thi được không, đã về chưa, từ cái ngày cậu thẳng thắn từ chối mình, mình vẫn chưa nhắn lại cho cậu, vì lúc đó cậu có bảo cậu sẽ ngưng nhắn với mình một thời gian...
Mình suy nghĩ, nếu như tụi mình có nhắn tin lại thì cũng không còn thoải mái được như trước nữa, tiếc nhỉ?
Nhưng biết sao giờ, đó là điều sớm muộn thôi...
Mình vẫn chưa nghĩ ra được cách đối mặt khi cậu thương người khác...
Vì mình vẫn muốn theo đuổi cậu thật lâu...
Vì cậu thật sự rất tốt...
Vì mình không xứng đáng hay vì mình chưa gặp được người xứng đáng?
Cậu đã về chưa, mình thấy nhớ cậu rồi, cậu thi ổn không, mình lo cho cậu quá, sáng nay cậu có bị ngủ quên không, có kịp ăn sáng không, có đem theo nước uống không, mình muốn hỏi cậu nhiều quá...
Mình mệt mỏi quá...

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[04/06/2021]
20 : 05 pm
---Stress---
Mình thấy hơi choáng, hồi chiều này mình bị chảy máu mũi, mình từng bị hồi lúc mình còn nhỏ xíu, nhưng lúc đó chỉ bị nhẹ, còn lần này chảy máu nhiều, mình lấy tay hứng lại để đi tìm khăn giấy, máu chảy ướt đỏ tay mình, mẹ mình lúc đó rất hoảng, à, cũng gần một tháng rồi mình và mẹ không nói chuyện vì cãi nhau, mình sợ máu nên lúc đó mình thấy chóng mặt lắm...
Nhưng sao lúc bị bệnh như thế mình lại thấy vui nhỉ?
Stress nặng rồi, mình cảm thấy bất lực, mình thật sự rất thất vọng... rõ ràng mình đã cố gắng rất nhiều rồi mà, mệt mỏi quá... mình muốn biến mất một khoảnh khắc...
Mình có mắc một chứng kì lạ, ai nghe đến cũng thấy sợ, đó là nói chuyện một mình, cái này từ nhỏ mình đã có rồi nhưng hình như càng ngày càng nặng hơn, vì... cô đơn quá chăng?
Mình không hiểu sao mình có thể thản nhiên cười nói một mình giống như có ai đó đang ở trước mặt mình vậy, thậm chí lúc ngồi yên một chỗ, miệng mình cũng tự động kể chuyện như có người nghe, thật sự không biết diễn tả ra sao nhưng nhiều khi mình cũng hơi giật mình và hoảng sợ với chính mình nữa, mấy hôm mình bị khó ngủ mình cũng bật dậy nói chuyện một mình... đáng sợ nhỉ... mình cũng không muốn vậy đâu, nhưng... hình như nó ngày càng nghiêm trọng, đôi khi có đông người ở cạnh mình cũng vô thức ngồi lảm nhảm một mình, mình không biết làm thế nào để dừng lại được... may mà không có ai nhìn thấy...
Mình có tìm kiếm chứng này ở trên mạng, nó có điểm tốt cũng có điểm xấu, nhưng trường hợp của mình chắc nghiêng về xấu hơn rồi, người ta gọi chứng đó là hoang tưởng, mình nghe mà giật mình ấy, mình nghĩ mình bình thường mà nhưng mình cũng không chắc nữa...
Tâm lý mình thật sự có vấn đề... nhưng mình không phải người xấu...
Mình trò chuyện với mọi người rất vui vẻ, mọi người đều nghĩ mình là người lạc quan mà... mình cũng nghĩ như vậy, nhưng cũng không nghĩ như vậy, mình nhạy cảm... cái này mình thật sự chắc chắn...
Đôi khi mình nói mà cũng không hiểu được mình đang nói gì... mình hiểu hay không nhỉ? Mình đang nói gì thế?
Mình muốn có thêm sức mạnh, mình muốn có thêm ý chí, mình muốn cố gắng nhiều hơn, nhưng không hiểu sao, giống như có gì đó đang kéo mình xuống...
Mình sao thế...?

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[05/06/2021]
10 : 50 am
---
Vừa mới ngủ dậy không lâu, mình thật sự không muốn ngủ trễ đâu, nhưng mình mở mắt dậy đã trưa lắm rồi, tối qua mình thật sự rất mệt, mình nghĩ mình sẽ ngủ ngay nhưng không, lại mất ngủ tiếp, mệt mỏi chồng mệt mỏi, bây giờ mới thấy giấc ngủ đúng là quý giá, mình muốn một giấc ngủ ngon...
Có lẽ mình bật máy lạnh lạnh quá, tối mình thở không được...
Hôm nay cậu ấy thi ngày cuối...
Mình hơi choáng, cuối cùng cũng làm xong bài event toán, chắc là rớt rồi làm cũng không tốt lắm, thôi kệ xem như thử sức vậy...
Tự dưng muốn đi học lại quá, không gặp mấy đứa bạn thấy buồn ghê, đi học có hơi mệt nhưng có tụi nó thì rất là vui, nghĩ tới cuối năm sau phải xa tụi nó rồi...
11 : 22 am
Đang viết nhật kí thì cha bảo mình đi ăn cơm, hôm nay mẹ làm món mình thích, ếch chiên bột ^^
Dự định hôm nay của mình sẽ giải nhiều bài tập hóa hết mức có thể, mình không muốn bị tụt lại...
Nhật kí mình nhạt nhỉ, mình sẽ cố gắng làm cho nó vui hơn :D
:Rabbit32:Rabbit16
Nhưng mình vừa nhận ra một chuyện hơi sốc... khó xử quá...

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[06/06/2021]
12 : 23 am
---mệt mỏi vì không ngủ được---
Hôm qua đến tận 3h sáng mới ngủ được... mệt quá...
Cảm thấy hoàn toàn thất vọng, bao nhiêu công sức mình cố gắng không bằng người ta cố gắng một tí... muốn khóc quá... bất lực quá...
Cảm thấy mình vô vụng quá...
Muốn từ bỏ quá...
Muốn quay ngược thời gian quá...
Muốn biến mất quá...
Ở đây áp lực quá, tôi không thở được...

gaxriu nguyên

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng bảy 2018
522
1,342
171
Tây Ninh
thpt
quá khứ thì bé ko thể thay đổi nhưng tương lai thì có ấy, câu này anh nói nè:D "tôi không thể quay về quá khứ để thay đổi hiện tại nhưng tôi ở hiện tại và muốn thay đổi tương lai"

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[09/06/2021]
15 : 05 pm
----hmmm----
Tối nay thanh xuân tu tảo vi của Thiên Thiên lên sóng rồi hóng ghê ^^
Mấy hôm rồi mình không viết nhật kí, thật ra không phải không có chuyện để viết, mà tại hơi lười thôi...
Lúc mình coi xong bộ phim nào mà mình thích á, cái kiểu hơi bị hụt hẫng và tiếc, cái này tâm trạng chung rồi...
Nhưng mà kiểu lâu lâu nhớ về phim đó hoặc nghe được nhạc phim cái lại muốn khóc, mặc dù phim có kết thúc đẹp, kiểu suy nghĩ trầm tư về cuộc đời haha cái tự nhiên ngồi thấy buồn buồn, xót xót trong lòng, vì mình là một người khá là "hoài niệm quá khứ" haha nghe có vẻ suy tư ghê, nhưng thật sự khi mình đã thích một thứ gì đó thì mình luôn sợ nó sẽ mất, sẽ kết thúc, sợ nhìn lại những kỉ niệm đẹp đã trải qua mà không bao giờ quay lại được.
Giống như một đoàn tàu đã dừng mà mình không muốn xuống... nên cứ lưu luyến mãi... không chấp nhận được nó đã lướt qua rồi...
hmmmm, đó là tâm trạng của mình khi nghĩ về bộ phim cũ mà mình thích, sắp đón phim mới rồi, một trải nghiệm mới, một đoàn tàu mới sắp đến...
Dạo này mình đang tập đàn, bước đầu có hơi khó khăn, đỏ với trầy mấy đầu ngón tay, nhưng lần này mình thật sự quyết tâm, mình sẽ làm được!!!

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[09/06/2021]
21 : 36 pm
---đang xem Thanh xuân tu tảo vi tập 1---
Chời ơi, chị nữ chính lầy khủng khiếp, Thiên Thiên của toii nhìn đáng iu kinh khủng
uiiiiiiii phim hài lắm luôn á :333333
Ôi, hè có phim để coi rồi
Sáng giờ tập đàn sưng tay rồi, nhưng mà cũng vui ghê

:Rabbit18:Rabbit18:Rabbit18:Rabbit18

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[13/06/2021]
06 : 56 am
Hôm nay kỉ niệm 8 năm debut của các cậu...
Năm nay mình không viết dài như năm ngoái vì mình khá bận, nhưng sẽ không có nghĩa là tình cảm mình dành cho các cậu giảm đi đâu nè ^^
Mới ngày nào còn là các cậu thiếu niên ngây ngô, mà nay đã thành các quý ông lịch lãm cả rồi :33
Các cậu đã làm rất tốt, mình tự hào về các cậu <333
Bây giờ, sự nghiệp và fan các cậu đều có rồi, mình chỉ mong các cậu luôn được hạnh phúc, một đời trường an!
Hãy cùng thực hiện lời hứa bên nhau thật lâu nhé!
Thương các cậu, Bangtan của mình :333

gaxriu nguyên

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng bảy 2018
522
1,342
171
Tây Ninh
thpt
[13/06/2021]
06 : 56 am
Hôm nay kỉ niệm 8 năm debut của các cậu...
Năm nay mình không viết dài như năm ngoái vì mình khá bận, nhưng sẽ không có nghĩa là tình cảm mình dành cho các cậu giảm đi đâu nè ^^
Mới ngày nào còn là các cậu thiếu niên ngây ngô, mà nay đã thành các quý ông lịch lãm cả rồi :33
Các cậu đã làm rất tốt, mình tự hào về các cậu <333
Bây giờ, sự nghiệp và fan các cậu đều có rồi, mình chỉ mong các cậu luôn được hạnh phúc, một đời trường an!
Hãy cùng thực hiện lời hứa bên nhau thật lâu nhé!
Thương các cậu, Bangtan của mình :333
Các cậu ấy chắc sẽ rất vui khi biết mình có những fan đáng yêu như thế này :D

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[15/06/2021]
19 : 10 pm
Hôm nay mình hơi buồn một số chuyện, vì mình khá nhạy cảm nên chuyện nhỏ nhặt cũng làm mình bồn chồn, khó chịu cả một ngày...
Có lẽ mình sẽ ít onl hơn, cũng có thể không onl nữa, hoặc có onl cũng không tương tác nhiều nữa...
Mình mới bị điện giật, lúc hâm nóng đồ ăn bằng lò vi sóng xong, mình rút chui ra thì chui cứng quá, mình trượt tay đụng trúng cái chốt, bị giật một cái đau điếng, tới giờ tay còn rát, tưởng lên thiên đàng rồi chứ, hồn bay phách lạc, may mà rụt tay lại kịp, có khi giật xong khôn ra cũng được...
Sau này phải cẩn thận hơn mới được...

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[16/06/2021]
17 : 10 pm
Em nhớ anh...
Hôm nay bất chợt thấy nhớ anh quá, mà cũng không phải chỉ có hôm nay...
Hôm nay bỗng dưng nghĩ tới anh, lục lại đống tin nhắn ngồi đọc, instagram và cả zalo đó từng rất nhộn nhịp, tin nhắn của mình em không xóa bất kì tin nào, điều này hình như em chưa từng làm với bất cứ ai, em không nỡ, vì em biết một ngày nào đó em sẽ rất cần nó, em muốn lưu lại hết tất cả những gì anh nói...
17 ngày không nhắn tin rồi, có thể đối với người khác thì nó không nhiều, nhưng đây là lần đầu tiên mình ngưng nhắn tin lâu đến vậy...
Ngày anh từ chối em, em vẫn nhớ, anh bảo anh sẽ nhắn lại cho em vào một ngày nào đó mà anh nghĩ cả 2 đều ổn...
Em vẫn ổn, mặc dù hôm đó em khóc rất nhiều, lần đầu tiên thất tình mà em khóc...
Em vẫn ổn, nhưng em biết mình sẽ không thể trở lại như trước...
Em vẫn ổn, nhưng đến khi bắt đầu năm học mới thì em không chắc...
Hành lang này, khoảng sân này, cầu thang này, lớp học này, thư viện này... đều là nơi chứng kiến những kỉ niệm đẹp vô cùng... mà kỉ niệm là thứ giết chết chúng ta...
Mình đã từng vui vẻ như thế...
Chai nước Aquafina bình thường đối với em và cả anh nó mang một ý nghĩa khác hay đúng hơn là mang theo cả một hồi ức, anh có nhớ mỗi ngày anh đi học đều có người mang nước xuống cho anh không... Ở một ngôi trường mới rồi, không biết có người nào mang nước cho anh nữa không...
Lời tỏ tình là để thể hiện tình cảm, chứ không phải đòi hỏi mối quan hệ...
Anh không thích em cũng không sao mà...
Anh là một người đặc biệt, hơn cả những người em từng theo đuổi lúc trước...
Không biết đến khi nào mình mới gặp lại nhau nhỉ?...
Em nhớ anh...

Last edited:

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[17/06/2021]
15 : 35
Hôm nay mình làm socola này, mình thường làm socola cho mấy đứa trong lớp ăn, tụi nó thích lắm, nhà mình thì không ai ăn socola cả :D bởi dị mình làm cho người ta ăn không hà ^^
Hôm nay hộp socola này là làm tặng con bạn thân lâu ngày gặp lại :333

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[28/06/2021]
13 : 46
Muốn cố gắng quá, nhưng mà cứ thiếu nghị lực kiểu gì...
Cũng muốn ngồi ngay vào bàn học, giải bài tập, giải đề, cũng muốn sắp xếp thời gian học và thư giãn sao cho hợp lí, cũng muốn học một cách thoải mái không gượng ép, cũng muốn giải quyết công việc thật nhanh, cũng muốn siêng năng, cũng muốn học tốt... mà cứ thiếu nghị lực sao á ><
Ai rảnh rảnh thường xuyên nhắc iem học được hemm >< em bất lực qué mn ạ~~~~
Tôi đã nghĩ rằng mình sẽ chết vào mùa đông, nhưng gần đây lại được tặng một bộ kimono gai dầu với những đường sọc màu xám lông chuột, là một bộ kimono rất hợp để mặc vào mùa hè, nên tôi sẽ sống cho đến mùa hè vậy.
(Dazai Osamu)

gaxriu nguyên

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng bảy 2018
522
1,342
171
Tây Ninh
thpt
[28/06/2021]
13 : 46
Muốn cố gắng quá, nhưng mà cứ thiếu nghị lực kiểu gì...
Cũng muốn ngồi ngay vào bàn học, giải bài tập, giải đề, cũng muốn sắp xếp thời gian học và thư giãn sao cho hợp lí, cũng muốn học một cách thoải mái không gượng ép, cũng muốn giải quyết công việc thật nhanh, cũng muốn siêng năng, cũng muốn học tốt... mà cứ thiếu nghị lực sao á ><
Ai rảnh rảnh thường xuyên nhắc iem học được hemm >< em bất lực qué mn ạ~~~~
Tôi đã nghĩ rằng mình sẽ chết vào mùa đông, nhưng gần đây lại được tặng một bộ kimono gai dầu với những đường sọc màu xám lông chuột, là một bộ kimono rất hợp để mặc vào mùa hè, nên tôi sẽ sống cho đến mùa hè vậy.
(Dazai Osamu)
tắt máy tính điện thoại đi :vv r học

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[28/06/2021]
18 : 20
Như mọi buổi chiều, mình xách xe đạp ra sân chạy tập thể dục, lúc mới dắt xe ra mình thấy cầu vồng, là cầu vồng kép ấy nhưng lúc này nó đang mờ đi rùi, chạy xe được một mình lại thấy xuất hiện thêm cầu vồng kép nữa, lần này nó to hơn, rõ hơn, đẹp hơn ^^
Lâu rùi mới được thấy cầu vồng, lần này lời nhỉ, trong một buổi chiều mà 2 lần được thấy cầu vồng kép, tự nhiên thấy dzui dzui :333

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[29/06/2021]
17 : 20
Awwwwww, chời ơi là chời, chời ơi là chời, vụ này hơi căng à nhaaaaa, chuyện lớn rồi chuyện lớn rồi chời ới~~~~~~
Cảm nắng cảm nắng???????
Thật ra mình đã có crush rồi, mình theo đuổi bạn crush này được hơn nửa năm rồi, nhưng bạn ấy đã từ chối mình, và tụi mình đã khá lâu chưa nói chuyện, mình không biết mình còn thích bạn ấy không nữa :<<
Thỉnh thoảng mình vẫn hay bị cảm nắng người khác, kiểu như bị mê trai quá ấy, nhưng chỉ là cảm nắng thôi :>> nên nói chung với mình chuyện này cũng khá bình thường hoyyy
Nhưng lần này hơi bị đặc biệt nhaaaaa, mình cảm nắng bạn này lúc mình còn chưa thấy mặt bạn ấy luôn á (bạn í có ở trên đây nè) thật sự quá là mạo hiểm haha nên kiểu vừa cảm nắng vừa lo sợ luôn :>>> Nhưng cuối cùng mình cũng thấy được mặt bạn í rùi, uiiii may mà trực giác mình đúng, hơi bị xịn, lần này không thể nói là mình mê trai đẹp này nọ đou nheee, mình còn chưa kịp thấy mặt thì đã bị tan chảy vì cách nói chuyện siêu cute của bạn ấy lunnnnnnn
Chỉ cảm nắng hoy cảm nắng hoy, chưa có crush chưa có crush đâu á, ối giời ơi tự nhiên mình nói làm nhảm gì cả đống zẫy chòi, chòi oi chết toi ròi, đau tim quá :>>>
Nhưng nói gì đi chăng nữa, chuyện này cũng chả đi đến đâu đâu, người đó sẽ không thể chấp nhận, iu đương qua mạng dễ toangg lắm, với lại còn xaaa nữa. Mình cũng quen bị từ chối rùi nên cũng hem seooo, mình giờ chỉ có cách ngồi đợi cái đoạn tình cảm này payyy màu điii hoyy, mình chỉ thấy thú vị ở chỗ mình đã làm liều đi cảm nắng khi chưa biết người ta hình thù, hay mấy tiểu sử này nọ lọ chai gì ra sao lunnn haha đúng là liều thật :p
Đây là 1 câu chuyện hết sức nghiêm túc, nghiêm túc, nghiêm túc!!!!

Last edited:

Ánh 01

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng tám 2020
746
5,494
476
TB
Thái Bình
TH và THCS Đông Hoàng
[29/06/2021]
17 : 20
Awwwwww, chời ơi là chời, chời ơi là chời, vụ này hơi căng à nhaaaaa, chuyện lớn rồi chuyện lớn rồi chời ới~~~~~~
Cảm nắng cảm nắng???????
Thật ra mình đã có crush rồi, mình theo đuổi bạn crush này dược hơn nửa năm rồi, nhưng bạn ấy đã từ chối mình, và tụi mình đã khá lâu chưa nói chuyện, mình không biết mình còn thích bạn ấy không nữa :<<
Thỉnh thoảng mình vẫn hay bị cảm nắng người khác, kiểu như bị mê trai quá ấy, nhưng chỉ là cảm nắng thôi :>> nên nói chung với mình chuyện này cũng khá bình thường hoyyy
Nhưng lần này hơi bị đặc biệt nhaaaaa, mình cảm nắng bạn này lúc mình còn chưa thấy mặt bạn ấy luôn á (bạn í có ở trên đây nè) thật sự quá là mạo hiểm haha nên kiểu vừa cảm nắng vừa lo sợ luôn :>>> Nhưng cuối cùng mình cũng thấy được mặt bạn í rùi, uiiii may mà trực giác mình đúng, hơi bị xịn, lần này không thể nói là mình mê trai đẹp này nọ đou nheee, mình còn chưa kịp thấy mặt thì đã bị tan chảy vì cách nói chuyện siêu cute của bạn ấy lunnnnnnn
Chỉ cảm nắng hoy cảm nắng hoy, chưa có crush chưa có crush đâu á, ối giời ơi tự nhiên mình nói làm nhảm gì cả đống zẫy chòi, chòi oi chết toi ròi, đau tim quá :>>>
Nhưng nói gì đi chăng nữa, chuyện này cũng chả đi đến đâu đâu, người đó sẽ không thể chấp nhận, iu đương qua mạng dễ toangg lắm, với lại còn xaaa nữa. Mình cũng quen bị từ chối rùi nên cũng hem seooo, mình giờ chỉ có cách ngồi đợi cái đoạn tình cảm này payyy màu điii hoyy, mình chỉ thấy thú vị ở chỗ mình đã làm liều đi cảm nắng khi chưa biết người ta hình thù, hay mấy tiểu sử này nọ lọ chai gì ra sao lunnn haha đúng là liều thật :p
Đây là 1 câu chuyện hết sức nghiêm túc, nghiêm túc, nghiêm túc!!!!
Thỉnh thoảng cảm nắng xíu cũng vui mà, mấy chuyện này (theo mình) sẽ nhanh qua thôi, Táo cứ coi như là kỉ niệm cuteeee nha ^^
Congtua nhà mình cute ghê á, iuuu <3

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
[07/07/2021]
15 : 35 am
hmmmmmmm
Lần đầu yêu xa đến vậy đó, đã thế còn là người chưa từng gặp, cũng có thể không bao giờ gặp...
Họ tên đầy đủ của anh em không biết, anh ở đâu ngoài miền Bắc, em cũng không biết, căn bản em không biết nhiều về anh...
Đúng là có hơi bí ẩn :>> cũng hơi mạo hiểm, cũng chả biết sao lại thích anh nữa, nhưng mà thôi, không sao, thích anh chỉ vì thích anh thôi...
Cảm giác biết là có lẽ đoạn tình cảm này chẳng đi đến đâu, cũng mong manh lắm, nhưng không sao, không quan tâm nữa, nghĩ nhiều đau đầu :>
Chỉ cần giúp anh trở nên tích cực và vui vẻ hơn là được rồi :3
Dù chỉ có vài tấm ảnh mờ ít ỏi, em sẽ cố gắng nhớ gương mặt anh, nhớ nụ cười dễ thương đó á :33
Này! cười xinh lắm, nên làm ơn cười nhiều vô, vui vẻ lên :33
Mà viết nhiều thế anh cũng có đọc được đâu hihi : D
Nói chung là, thích anh, một cách nhẹ nhàng...
Em sẽ không quằn quại mà khổ sở ép người ta phải yêu mình nữa...
Lời tỏ tình là để bày tỏ tình cảm, chứ không phải đòi hỏi mối quan hệ <3
Vì vậy nên là.......... anh vui là được rùiii
-chút lời nho nhỏ đến bạn crush cuteeeeeeeeeee-
đúng là dính vô tình iu cái là như 1 con khùn bị dở hơi ấy ;-;

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre