yêu là phải dâng hiến

D

duongthuha90

hoangyk said:
yêu rồi sao còn phát biểu những điều không đúng về tình yêu??????????
Ai bảo là ko đúng. Nhỡ cái ko đúng của u là cái đúng của nhóc kia.
**********^^_^^****************
Còn vấn đề dâng hiến thì tùy vào suy nghĩ từng người.
Trẻ em dưới 18 t vẫn thuộc quyền sở hữu của mama papa. Muốn dâng gì hiến gì thì phải báo cáo.
(hiến máu là rất tốt, nếu người iu bị bệnh)>
>_____<

B

believeme38

uhm yêu là sự tự nguyện mà ^^!
nếu yêu mà kòn đòi hỏi thì không phải là tình yêu thực sự

H

haa1

uh nhỉ tại sao cứ phải hiểu sự đâng hiến là về thể xác nhỉ, còn nhìu cái để dâng hiến cơ mà, thằng đàn ông nào mà nghĩ yêu là dâng hiến cái đó thì đáng bỏ, tui chưa yêu nhưng có thằng bạn yêu rùi nó vô tư lém mỗi tội bị con đó dắt mũi thôi. Khổ thân

Q

qanh1989

hơ hơ
khổ thân quá,bị người yêu dắt mũi>>>con trai là thế đó,trong tình yêu thằng nào cũng là thằng khờ
đáng yêu quá

H

hoangyk

trong tình yêu đòi hỏi phải biết yêu thương trân trọng tình cảm
đừng đem nó ra làm trò đùa các bạn ah`

B

believeme38

hoangyk said:
trong tình yêu đòi hỏi phải biết yêu thương trân trọng tình cảm
đừng đem nó ra làm trò đùa các bạn ah`
kái đấy là điều tất nhiên
ai đem ty ra làm trò đùa thì người đó ko hỉu thế nào là ty thật sự

A

ani

touchktqd said:
"yêu là phải dâng hiến "
các bạn nghĩ sao về ý kiến trên
tôi thấy nó kì kì thế nào
phản đối.nếu mình ko có j để dâng hiến thì sao?hỉ có mỗi tình cảm thôi,nhưng đừng ích kỉ vì tình cảm của tui ko chỉ dành cho người yêu ma phai dành cho cả bạn bè và người thân của tôi nữa

L

lovelydoll

thì tình cảm chân thành là chính mừ ,ai biểu phải dâng hiến vật chất đâu

7

7124119

cho em xin.....
dâng hiến tinh thần thì đc..chứ vật chất và thể xác thì mời anh lướt khỏi cuộc đời em càng nhanh càng tốt .............:D

H

haa1

dâng hiến vật chất thì anh nên dâng hiến thì hơn tụi em thân gái liễu yếu đào tơ chỉ có tấm lòng yêu anh mà thui lấy đc thì lấy ko lấy đc thì em..............yêu anh khác các bạn nhỉ?

S

sonzin

ui.... iu đương thì có cái gì mà dâng hiến, dâng hiến cái trái tim thôi chứ dâng hiến các cái khác là mệt đó nha.... mà tinh yêu cần đúng cái heart là đủ hjhjj

7

7124119

hê....dâng hiến....Từ đó trong sáng lắm nhưng mí ngườ làm đen tối hết gòi....
Ai muốn dâng hiến thì lướt, ai có ý kiên YÊU LÀ KHÔNG NHẤT THIẾT PHẢI DÂNG HIẾN thì tiếp tục spam....(ở đây ik bị del nhẩy :D)

Top Bottom