yêu là phải dâng hiến

B

babybye

điều đó ư nói đúng cũng đúng nói sai thì cũng sai thật
bây giờ có một số người tư tưởng thoải mái hơn nên đối với họ chuyện qh ko có gì là đặc biệt nữa sự trinh tiết ko còn là việc quan trọng nữa nó ko dùng để đánh giá phẩm chất của người con gái nữa
còn một số khác thì cái này rất quan trọng nó dùng để đánh giá tất cả

D

duythanhhl

Tui nghĩ là người yêu thì phải dâng hiến thì đúng
nhưng phải theo nghĩa nào cơ chứ

Q

quynhanh92

yeu la dang hien tat ca dieu do cung dung nhung no phai hieu theo mot nghia hoan toan trong sang co nhưng nhiều người hiện nay họ lai hiểu theo một nghĩa khác nên moi có nhũng chuyện như mới ngôìi trên ghế nhà trường đã phải làm mẹ rùi . Đó là một chuyện buồn của đất nước . Nếu bạn nữ chúng ta gặp những bạn trai co wan niệm theo nghĩa đó tốt nhất là nên tránh xa vì thứ họ cần ko phải bạn mà là con người của kia

7

7124119

điên ah!! sao phải dâng hiến chứ.
nếu xét về giới tính thì: con trai phải dâng hiến xiền, và tình :D
còn con gái chẳng cần phải dâng hiến cái je` cả. Ngu sao chịu lỗ.....Thix thì đến ko thix thì thoai.

B

bigmove

Yêu là dâng hiến về tinh thần, không gian dối nhau chuyện gì, chia sẽ về những bí mật với nhau . Còn về thể xác thì ý ẹ... Chịu

O

oil3uonoi

Đã được chỉnh sửa bởi Moderator
Lần sau đề nghị bạn nói năng nghiêm túc và đúng chừng mực hơn

B

believeme38

touchktqd said:
"yêu là phải dâng hiến "
các bạn nghĩ sao về ý kiến trên
tôi thấy nó kì kì thế nào
nào nào dâng hiến kái gì nào ^^!
dâng hiến đâu kó nghĩa là ở sự trinh tiết nào kòn nhiều mà
yêu á thì tuìy thui dâng hiến nhiều quá mình sẽ mất nhiều nếu mình yêu phải người đểu ^^!Nói chung không nên có chữ phải trong câu trên nghe khó chịu nhắm >.<yêu là sự tự nguyện mà ;)

Top Bottom